Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3022|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Yong Pal) Nhìn lại con đường sự nghiệp của Joo Won

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-8-2015 17:26:55 | Xem tất
Chắc đây là news phân tích tổng hợp về Won mà em thích nhất
em thích cách người viết đánh giá những vai diễn của Won và liên kết nó với Yong Pal. Xem phim đúng là có cảm giác bạn Bờm đem những thứ tích lũy được từ những dự án trước đó ra vận dụng. Bạn thể hiện con rệp ham tiền Pal pal mà em chỉ ngồi xem và thán phục thôi :"(((( nói vai diễn này rơi vào tay Joo Won như cá gặp nước là không hề quá chút nào.
khâm phục và trở thành fan của bạn không phải vì bạn đẹp hay bạn chuyên trị mấy vai tình iu quắn quéo quằn quại, diễn xuất đưa bạn đến với em nhưng trở thành fan có lẽ vì quá thích tính cách của bạn, bạn tham vọng đó và cũng không hề che giấu mình muốn gì, cần gì, cũng không làm màu, chỉ đơn giản là đặt những mục tiêu và từng bước tiến đến mục tiêu đó. khâm phục rất nhiều, bạn có thể biến một người là em, từ thờ ơ, nghi ngờ, đến hâm mộ và bị cái nhiệt huyết của bạn làm ảnh hưởng rất nhiều.
Một diễn viên biết trân trọng từng dự án tham gia, dù nó có bị đánh giá là thất bại nhưng người dv đó lại cảm thấy tự hào, biết ơn vì đã học hỏi được rất nhiều từ bộ phim đó, dám lớn tiếng và "mặt dày" như vậy   bạn "bờm" đó nhưng không hề bờm tẹo nào. xem phim hàn rất nhiều, diễn viên đẹp và tài giỏi không hề thiếu, nhưng có lẽ bạn Bờm là người duy nhất ảnh hưởng đến em nhiều như vậy, ảnh hưởng đến cả những suy nghĩ quyết định lựa chọn của em. Cảm ơn rất nhiều, sau này, sau 10, 15 năm nữa, khi bạn chạm đến thành tựu, khát vọng mà giờ bạn đang đổ mồ hôi, công sức cho nó, lúc ấy, chắc chắn em sẽ chúc mừng bạn thành tâm nhất có thể
cảm ơn ss đã dịch news nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách