Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5233|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trần Khôn bị bạn bè của Triệu Vy xa lánh?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 24-5-2013 22:28:43 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Trần Khôn bị bạn bè của Triệu Vy xa lánh?

Nam diễn viên bị "unfollowed " bởi một vài bạn thân của Triệu Vy trên Weibo của mình.

Trước đó đã có tin đồn rằng đôi bạn lâu năm Trần Khôn và Triệu Vy đã rạn nứt tình cảm, một vài người bạn thân đã "unfollowed" nam diễn viên trên tài khoản weibo của anh, bao gồm nữ ca sỹ Vương Phi.

Đầu tuần này, các cư dân mạng với đôi mắt sắc bén đã quan sát thấy Trần Khôn đã xóa đi các comments của mình trong các bài đăng trước đây, những bài viết anh gửi lời cám ơn Triệu Vy vì đã ủng hộ phim điện ảnh "Nhượng tử phi đạn" của mình. Thêm vào đó, một người được cho là anh trai của Triệu Vy cũng đã comment chỉ trích Trần Khôn rằng: "Triệu Vy không cần một 'người bạn' như cậu!"

Quan hệ giữa hai ngôi sao Đại Lục trước đó từng có tin đồn rạn nứt sau một loạt những bài viết đầy ẩn ý về "tình bạn" của Trần Khôn trên weibo và việc anh thiếu sự quan tâm ủng hộ khi tác phẩm đạo diễn đầu tay của Triệu Vy "Gửi thời thanh xuân đã xa của chúng ta" khởi chiếu vào tháng trước.

Mặc dù quản lý của Trần Khôn nhấn mạnh nam diễn viên đã đích thân mua vé xem phim, nhưng gần đây lại nói bóng gió rằng anh thật sự không làm vậy khi trả lời giới truyền thông tại liên hoan phim Cannes vào tuần này. Mặc dù phủ nhận quan hệ xấu đi với Triệu Vy, nhưng những lời nói thiếu nhất quán giữa anh và quản lý đã khiến nam diễn viên phải hứng chịu hàng loạt những phản ứng dữ dội từ fans hâm mộ.

cre: here
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 09:00:48 | Xem tất
tendoc gửi lúc 25-5-2013 22:38
Trời ơi Vương Phi đã "unfollowed" Trần Khôn thì hết biết luôn rồi.
Chiều nay có thấy ...

Bài viết đó trên K14 thì mình cũng đã đọc qua rùi, cũng chẳng biết kiểm chứng ra sao

Vì kênh này toàn post bài từ kites mình, nếu ko thì ko để nguồn gì cả, chẳng biết đâu mà lần

Vả lại trong news mình dịch từ tiếng Anh thì ko thấy đề cập đến đoạn này, nên tốt nhất là chúng ta ko nên 100% tin tưởng vào nó, làng giải trí vốn khắc nghiệt, hào quang cũng có, mà bóng đen thì cũng nhiều, cảm thấy người nghệ sỹ giống như  "thân bất do kỷ", có nhiều việc bản thân không thể khống chế, nên ta nghe thì nghe, xem thì xem, coi như để nắm tình hình, chứ ko nên tin tưởng quá, dễ dẫn đến cái nhìn phiến diện :)

Dù sao cũng mong cả 3 người, có thể vượt qua giai đoạn thử thách tình bạn này ^^

Bình luận

mình cũng ít khi nhìn phiến diện vầy,chỉ là thấy Vương Phi confirm rồi nên thấy hơi bực dọc thui:(  Đăng lúc 26-5-2013 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách