Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-9-2013 20:22:24 | Xem tất
tối rảnh rỗi vô ngồi hóng hớt tình hình coi tập hôm nay thế nào
ai dè trúng ngay cảnh hot
dân tình đang náo loạn cả lên, ta cũng coi đi coi lại mấy lần cái clip
gary thơm má Mong ji mà làm như mình được thơm ấy,
yêu gary quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-9-2013 11:48:11 | Xem tất
coi tập này sướng quá đi
tua đi tua lại cái cảnh gary hôn ji hyo, người ta hôn mà mình thấy lâng lâng mới chết chứ
tình hình là hồi trước mình ship spartace nhưng mà không có nhiều hy vọng, giờ thấy MC lại làm máu shipper của mình nó sôi sùng sục
mà anh Hổ chắc đi làm trưởng FC của MC thôi, thấy anh dạo này cũng ủng hộ MC lắm, trong tập 16o cũng thấy, tập 163 cũng thấy

Bình luận

anh ấy đi trả lời báo Trung cũng chịu khó PR cho MC mà =))  Đăng lúc 17-9-2013 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-10-2013 20:30:10 | Xem tất
hôm nay về thì thấy tập mới rồi
yêu ST quá cơ
coi tập này chết cười với cái khoản kí tên, các bác PD hào hứng bắt kí hẳn 30 tờ không ngờ lại phải hạ thấp mục tiêu là 5 tờ, phũ ohang2 quá đi
là fan của Mong ji nên coi đoạn đầu thấy hả dạ ghê, ban đầu mọi người không chọn Song Ji Hyo thì là Yoo Jae Suk
tội nghiệp mợ ngố, mấy anh tức quá không làm gì được nên vẽ bayy65 hết lêm mặt ji ngố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-10-2013 19:16:21 | Xem tất
sau khi coi tập trước vô cùng chán thì tập này cười đến sái quai hàm
anh Chun Chung Myung nhìn hiền lành, cười như hoa nở thế mà hiếu thắng, lần trước coi là thích anh rồi, lần này càng thích hơn
nhiều người chê CCm nhưng mình thấy bình thường vì đây là RM mà, cái đoạn vật nhau ở đầm lầy càng coi càng thích, lâu lắm anh hổ mới có được đối thủ xứng tầm, mà tập này tội Hổ quá, bị vùi dập te tua
ji Ngố cũng không vừa, cái đoạn dánh nhau với Kwang ja đúng là tội cho " cô" hươu mà.
Kim MIN jung thhi2 mình không thích từ tập thái lan nhưng tập này chơi ại hết mình, mình để ý cứ tập nap2 diễn viên nữ có nhiệm vụ bí mật thì khách mời mới nhiệt tình được, ( trừ tập có Han Ga In và Han Ji Min hai tập này chán nhất trong tất cả các tập của RM)

Bình luận

gần như hoàn toàn không nhớ gì về tập tuần trước luôn, tuần này thì cười đến vỡ bụng =))  Đăng lúc 15-10-2013 09:47 PM
đồng ý về 2 tập chán, thậm chí tập có HGI mình còn k lưu lại nữa cơ, k nuốt nổi  Đăng lúc 15-10-2013 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-11-2013 21:42:00 | Xem tất
lần này RM không chia đội, coi thích ghê
mà mấy bạn EXO cũng dễ thương đó chứ, chỉ tội mấy thằng nhỏ chưa có nhiều kinh nghiệm, mới đổi một tí mà bị xé mất 4 cái bảng tên rồi
à quên phải cảm ơn subteam,
nhưng mà mình có một góp ý nhỏ, từ trước đến giờ mình rất thích sub của Kites làm, nhưng dạo gần đây, mình cảm thấy hình như các bạn đưa ngôn ngữ hơi teen quá( xin lỗi mình không biết diễn tả thế nào)
vài tập gần đây của RM ( và cả bố ơi mình đi đâu thế cũng vậy) mình thấy xuất hiện một số từ ngữ hiện nay như " dự là...", " có một...nhẹ( không hề nhẹ)". Mình biết những từ này hiện nay rất phổ biến, nhưng phổ biến trên mạng  mình cảm thấy nó không phù hợp và không chính thống cho lắm, không hợp những sub từ trước đến giờ ST làm,
mình chỉ có ý kiến vậy thôi
cảm ơn ST nhiue62
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách