Kites

Tiêu đề: Bộ phim "Cheese In The Trap" chia sẻ những hình ảnh của Oh Yeon Seo trong vai nữ chính [In trang]

Tác giả: Parrot1311    Thời gian: 23-5-2017 01:22 PM
Tiêu đề: Bộ phim "Cheese In The Trap" chia sẻ những hình ảnh của Oh Yeon Seo trong vai nữ chính

Bộ phim chuyển thể từ webtoon nổi tiếng "Cheese in the Trap" đã tiết lộ những bức ảnh của nữ diễn viên Oh Yeon Seo với trong vai nhân vật chính được yêu thích Hong Seol.

Oh Yeon Seo đang đảm nhiệm vai diễn cùng Park Hae Jin, người đóng vai Yoo Jung mà anh đã tham gia trong bộ phim truyền hình chuyển thể năm ngoái. Một đại diện của bộ phim ca ngợi sự đam mê của Oh Yeon Seo và khả năng phân tích nhân vật của cô. Họ nói, "Tôi đã rất ngỡ ngàng trước diễn xuất của Oh Yeon Seo, người đã biến đổi thành Hong Seol một cách hoàn hảo đến nỗi dường như cô ấy bước ra từ trong webtoon vậy."

"Cheese in the Trap" bắt đầu quay vào tháng 4, và cũng có sự góp mặt của Park Ki Woong, Yoo In Young, Kim Hyun Jin, Sandara Park và nhiều diễn viên khác.

Nữ diễn viên hiện cũng đang tham gia bộ phim truyền hình sắp tới "My Sassy Girl" với Joo Won, và những hình ảnh từ bộ phim tiết lộ cảnh của Oh Yeon Seo mặc trang phục truyền thống cho bộ phim. Bộ phim sẽ được phát sóng trên đài SBS vào ngày 29/05.

Bạn có mong chờ những dự án sắp tới với sự tham gia của Oh Yeon Seo?

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Tác giả: nhanngoctrathao    Thời gian: 23-5-2017 02:30 PM
Nghe mọi người khen nữ chính thế nên cũng mừng, đừng giống như bản truyền hình hơi thất vọng, chúc đoàn quay phim thuận lợi và chờ ngày phim ra mắt, thanks bạn đưa tin.
Tác giả: Ji_CW    Thời gian: 23-5-2017 06:31 PM
Thấy chị hợp vai này lắm lắm luôn, chúc phim thành công, thanks bạn đưa tin!!!
Tác giả: jjongah    Thời gian: 23-5-2017 10:09 PM
Hi vọng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 23-5-2017 10:46 PM
Oh Yeon Seo tham gia cả 2 dự án được mong chờ
Mong rằng bạn sẽ được khán giả đón nhận vai diễn trong 2 phim mới này
Hiện đang mong chờ "My Sassy Girl" vì Joo Won
Tác giả: pessionate102    Thời gian: 24-5-2017 09:58 AM
Tạo hình của bạn Oh Seo Yeon đáng yêu quá.
Dù mình bị ấn tượng mạnh bởi Hong Seol bản drama nhưng vì biên kịch bản drama ba chấm quá nên rất mong chờ bản movie này sẽ chỉ xoay quanh chuyện của Seol với Yoo Jung sunbae :Đ
Tác giả: monkey_79    Thời gian: 24-5-2017 11:42 AM
Bạn này xinh quá đi ah
Mong phim thành công
Tks bạn dịch tin
Tác giả: _MjL    Thời gian: 26-5-2017 01:46 PM
Seol của tôi ...
Mong chị đẹp có thể đem chính xác Seol đến cho khán giả
Bản drama, nói thật không hề chê diễn xuất của diễn viên, mà là do cái kịch bản nó khó đỡ quá thể
Tác giả: kemque    Thời gian: 27-5-2017 08:45 AM
Hóng quá, thật ra là hồi trước cũng rất thích Hong Seol của Kim Go Eun nhưng nhìn tạo hình của Oh Yeon Seo thì có vẻ giống với Soel của Webtoon hơn. Mong là nhân vật của chị cũng sẽ gần với nguyên tác truyện tranh hơn.
Trước mắt thì phải xem My Sassy Girl đã, công nhận chị Yeon Seo mặc hanbok xinh thật, lấn át hết Joo Won nhà em thì làm sao. KKKK

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3