Kites

Tiêu đề: Ai là bạn diễn nam ăn ý nhất của Kim So Hyun? [In trang]

Tác giả: Shine88    Thời gian: 29-11-2016 01:51 PM
Tiêu đề: Ai là bạn diễn nam ăn ý nhất của Kim So Hyun?

Kim So Hyun đã trò chuyện về các bạn diễn, học hành tại nhà và các chủ đề khác trên tạp chí '@star1'!

Trong cuộc phỏng vấn, Kim So Hyun được hỏi rằng "Trong số các nam diễn viên đã từng hợp tác thì ai là bạn diễn ăn ý nhất của em?" Cô đáp "Đó là Taecyeon oppa. Ban đầu em rất lo lắng vì chúng em không biết rõ nhau lắm, nhưng khi bắt đầu quay phim thì em đã thay đổi suy nghĩa. Anh Taecyeon rất nhiệt tình và nghịch ngợm. Em nghĩ sự trẻ trung tươi sáng của anh ấy cũng giống như em vậy. Chúng em cũng có khiếu hài hước như nhau nữa."

Khi nói về bạn diễn muốn hợp tác trong tương lai, Kim So Hyun cho biết đó là Yoo Hae Jin "Em muốn làm việc cùng các tiền bối và học hỏi từ họ."

Cô cũng nói về việc học tại nhà và khẳng định đây là sự lựa chọn thích hợp. Cô nói "Học như vậy rất hiệu quả. Em vừa muốn đóng phim lại vừa muốn đi học, vì vậy giờ đây em có thể tập trung vào cả hai thứ ."

Bài phỏng vấn đầy đủ của Kim So Hyun sẽ xuất hiện trên '@star1' tháng 12.

Cre: Allkpop
[email protected]

Tác giả: ngokhong    Thời gian: 29-11-2016 01:58 PM
em đẹp quá đi thôi thế này không cần hỏi oppa nào cũng muốn đóng cùng luôn í
Hyun có vẻ học chăm nhỉ, học ở nhà mà cũng tạo nên sự hiệu quả, mong chờ tương lai rạng ngời của bạn
Thanks bạn dịch
Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 29-11-2016 02:18 PM
Yoo Hae Jin trùm hài của LUCK-KEY ư, nếu muốn đóng chung thì bé sẽ cần phải học cách diễn hài đấy, cố lên nhé. Chúc trở lại thành công với Yoo Seung Ho cùng Ruler nhé
Tác giả: thanhduong    Thời gian: 29-11-2016 02:25 PM
Chúc em ngày càng thành công hơn nữa nhé
Cảm ơn bạn dịch bài
Tác giả: nhm.ptr_    Thời gian: 29-11-2016 02:31 PM
Tưởng gọi bạn Tẹc là ahjussi chứ
Thế này thì vài bữa đóng với YSH sẽ thế nào đây Ho cũng đẹp trai nhưng không điên bằng Tẹc đâu
Cám ơn bạn đăng tin.
Tác giả: pecun_evil    Thời gian: 29-11-2016 02:34 PM
Nói thật là xem phim nào của em cũng thấy chemistry bắn tung toé cả nên ship em với ai cũng ok hết Nhưng trên hết thì thích em với Yook Sung Jae nhất, bây giờ thì đang điên cuồng ship em với Yoo Seung Ho <3 Mong rằng phim Ruler của em sẽ thành công ~^o^~
Tác giả: LyKem    Thời gian: 29-11-2016 03:33 PM
kekee cũng công nhận xem phim thấy anh em hợp nhau lắm
thank bạn trans
Tác giả: jjongah    Thời gian: 29-11-2016 03:39 PM
Sắp tới em ý hợp tác với yoo seung ho nữa
thanks bạn tran
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 29-11-2016 03:53 PM
Trong cuộc phỏng vấn, Kim So Hyun được hỏi rằng "Trong số các nam diễn viên đã từng hợp tác thì ai là bạn diễn ăn ý nhất của em?" Cô đáp "Đó là Taecyeon oppa. Ban đầu em rất lo lắng vì chúng em không biết rõ nhau lắm, nhưng khi bắt đầu quay phim thì em đã thay đổi suy nghĩa. Anh Taecyeon rất nhiệt tình và nghịch ngợm. Em nghĩ sự trẻ trung tươi sáng của anh ấy cũng giống như em vậy. Chúng em cũng có khiếu hài hước như nhau nữa."

Phim đầu tiên bé HYun đóng chính đương nhiên gây ấn tượng rồi ^ ^ Taecyeon oppa lại đẹp trai vui tính menly ai mà k thích
Sắp tới đóng cặp với Yoo seung ho chắc chemistry còn toả sáng hơn. Mong chờ
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 29-11-2016 04:10 PM
em này xinh ghê ấy ^^
tuổi còn nhỏ nhưng diễn xuất rất tốt ^^
sắp tới em hợp tác với Yoo Seung Ho hi vọng là sự kết hợp tốt
tks bạn trans tin
Tác giả: camryteddy    Thời gian: 29-11-2016 05:05 PM
Bé này đẹp theo kiểu sang chảnh, còn bé Jung đẹp kiểu trong sáng. Cơ mà mềnh vẫn thích bé Jung hơn
Tác giả: KellyPark    Thời gian: 29-11-2016 05:13 PM
Đẹp quá em ơi!!!
Lúc xem Let's fight ghost cũng thấy em với Taec có chemistry tốt lắm
Lúc nhìn tít bài đã nghĩ ngay đến tên Taec luôn chẳng hiểu sao.
Mong phim mới của em!
Tác giả: clamptsu    Thời gian: 29-11-2016 05:41 PM
song_ji_na gửi lúc 29-11-2016 03:53 PM
Phim đầu tiên bé HYun đóng đương nhiên gây ấn tượng rồi ^ ^ Taecyeon oppa lạ ...

Phim đầu tiên bé Hyun đóng chính là Secret, tuy nhiên ở bộ phim tiếp theo School 2015, con bé tỏa sáng rực rỡ luôn chứ không phải lung linh nữa. Nội dung phim với mình cũng ok, nhưng thứ giữ mình đến tận cuối cùng và viết mấy bài bình luận trên kites là nhờ vào diễn xuất siêu đỉnh của So Hyun đấy.
Trước 2015 thì So Hyun vẫn bị lép vế nếu so sánh với bé Yoo Jung nhưng nhờ Shool 2015 mà con bé bật lên hẳn, độ nổi tiếng tăng chóng mặt luôn. Nếu bạn thích So Hyun thì xem thử phim này nhé. Mình từ phim này mà thái độ đối với So Hyun chính là "cứ phim của So Hyun là phải xem", kekeke.
Tác giả: miyoye    Thời gian: 29-11-2016 06:18 PM
Khi mình xem phim cũng thấy sự ăn ý của 2 ngừoi SO Huyn và Taecyeon hihi, tuy khác biệt về tuổi tác có hơi xa
Lần này mình cũng hi vọng bé sẽ diễn cũng hợp với seung Ho nữa là tạo nên couple tuyệt vời luôn hehe
Thanks bạn dịch tin
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 29-11-2016 07:28 PM
nghe cô Mưa nhắc đến Tẹc lại muốn lôi pim ra xem lại quá.
Mà ẻm muốn làm việc với chú già Yoo Hae Jin, vậy đóng vai bố con nhỉ?!
Giờ cứ hóng couple trong mơ Yoo Seung Ho Kim So Hyun cùng trong Ruler cái đã.
Cảm ơn bạn đã dịch
Tác giả: hanh215    Thời gian: 29-11-2016 07:59 PM
Em đẹp quá :v mình là con gái còn ghiền hehe
đoán đúng y là oppa mà :
Tác giả: kakakeke91    Thời gian: 29-11-2016 08:18 PM
còn nhỏ nhưng So Huyn rất quyết đoán
em ấy đã có lựa chọn sáng suốt khi hòa hợp cả diễn xuất và học hành
với cụ nhây Taec, bé Huyn chả nhẽ cũng nhây ko kém
ôi giời... 2 anh em nhà này... sao tôi lại toàn thik người nhây thế này
Tác giả: Haiphg    Thời gian: 29-11-2016 08:31 PM
em ấy rất xinh và tài giỏi
chúc em thành công trong sự nghiệp
Tác giả: kidlyd    Thời gian: 29-11-2016 08:39 PM
Taec chắc phải là một người rất dễ gần và vui tính, tuy nam tính nhưng lại cũng có mặt ngốc nghếch đáng yêu. Bảo sao So Hyun từ ngày đóng Lets Fight Ghost xong phỏng vấn lần nào cũng nhắc tới Taec oppa, bạn diễn ăn ý nhất của cô bé. So Hyun vốn là tuýp hướng nội nhưng nhờ có Taec mà cứ xem hậu trường là biết hai anh em nhà này lầy lội pha trò vui vẻ ra sao rùi.
Ngóng dài cổ bộ Ruler năm tới, tuần này bắt đầu quay phim rùi, không biết bao giờ mới được thấy hai bạn Seung Ho So Hyun chung 1 tấm hình đây
Tác giả: Haewyn    Thời gian: 29-11-2016 08:45 PM
Mình ko thích mấy bài phỏng vấn kiểu này lắm, vì hầu hết câu trả lời sẽ là khen diễn viên đóng cùng gần nhất, một phần như để tranh thủ sức nóng của phim vừa chiếu vậy. Nó dễ đoán và khá nhàm chán.

Mặc dù tất nhiên mình rất thích ẻm, và trong tất cả nữ chính đóng vs Taec mình cũng thích ẻm và Suzy nhất.
Tác giả: phuonglinh26595    Thời gian: 29-11-2016 09:09 PM
càng ngày càng nữ tính xinh đẹp luôn ý
mình là nữ còn thích nói j đến con trai
càng lớn càng thành công và trưởng thành nhiều hơn em nhé
hy vọng vào những tác phẩm sau này của em đó.
cám ơn bạn dịch
Tác giả: yumidiep    Thời gian: 29-11-2016 09:18 PM
Con bé đẹp xuất sắc luôn hóng phim với yoo seung ho
Tác giả: langtu0609    Thời gian: 29-11-2016 09:38 PM
Hic dạo này đang bị cuồng So Hyun với Yoo Jung, đang lục lại xem tất cả phim của 2 em. Ship Tec với So Hyun, vẻ đẹp menly với đôi mày rậm và khuôn mặt góc cạnh cương nghị, coi Let's fight ghost Tec mặc black suit mình là con trai còn mê. So Hyun fighting!!!
Tác giả: dmii.s    Thời gian: 29-11-2016 10:04 PM
Soo Hyun càng ngày càng xinh thế này
aww thật chứ Soo Hyun cả Taecyeon đẹp đôi ghê hồn í TTvTT bị thích lắm luôn hiuhiu TTvTT
mong phim sắp tới của em thành công nhé ~
cám ơn bạn đã dịch tin nha ^^
Tác giả: duongbelloch    Thời gian: 29-11-2016 10:04 PM
Sự tinh nghịch của Ok Taec Yeon thì không phải bàn rồi, ổng điên lắm Nhưng mà ổng cũng có mặt dễ thương lắm, khi xem show ngày 3 bữa, tập có Park Shin Hye làm khách mời, ổng biến thành chàng ngốc cute Sắp tới mong sự hợp tác giữa Yoo Seung Ho và Kim So Hyun ăn ý nha, hơn nữa đó là mong muốn của bé được làm việc cùng YSH mà.
Tác giả: vitvit_elf    Thời gian: 29-11-2016 10:15 PM
Đọc tiêu đề xong mình nghĩ trong đầu mong đó là Taecyeon
Click vào thì thấy i chang nên mừng quá trời haha
Thích cặp này từ lúc coi "Chiến nào ma" kia rồi
Cũng mê So Hyun từ thời School 2015
Cám ơn bạn dịch
Tác giả: LinhFilan    Thời gian: 30-11-2016 05:17 AM
So Hyun chụp mấy shoot hình như này tươi sáng mà cũng đằm thắm, đẹp quá cơ
Chem và độ ăn ý của ẻm và Taecyeon đúng là tung tóe hehehe
Phục ẻm vì mạnh dạng chọn học ở nhà để vừa có thời gian cho cả việc học lẫn sự nghiệp mà ko ảnh hưởng tới bạn bè Cố lên So Hyun
Ít bữa nữa ẻm bắt đầu quay film với trai nhà roài hehe. Hợp tác thành công nhóe
Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 30-11-2016 05:44 AM
Đừng nhắc tới taeyonce oppo nữa
Mỗi lần nhắc tới là phải mở phẩm xem lại
Phim gì đâu dễ thương dã man
Tác giả: reddevil_k54    Thời gian: 30-11-2016 09:02 AM
xinh đẹp, tài năng lại còn chăm học nữa
chúc em thành công với Ruler nhé
cảm ơn bạn dịch tin :">
Tác giả: ngocanh_do    Thời gian: 30-11-2016 09:56 AM
Em ấy xinh quá lại đóng phim hay, n vẫn hơi một màu, hi vọng em ấy đóng thêm mấy kiểu vai hành động trong movie để đa dạng thêm.
Đi dự thảm đỏ ăn mặc cũng đẹp, hợp với tuổi .
Mong rằng em ấy sẽ thành công thành!
Tác giả: Neosu    Thời gian: 30-11-2016 11:41 AM
Trong Let's fight ghost thấy 2 người đóng dễ thương thôi rồi
Kim So Hyun Càng lớn càng đẹp thế này !
Thank bạn dịch nhé !
Tác giả: bumthoi    Thời gian: 30-11-2016 12:05 PM
ủ ôi, em này đúng là mỹ nhân mà!
Càng lớn càng xinh.
Thế hệ diễn viên trẻ của Hàn quốc ngày càng nổi trội và ra dáng lắm rồi!
Tự dưng thấy mình già thế chứ hhuhu.
Cảm ơn bạn dịch news!
Tác giả: lovecrystal149    Thời gian: 30-11-2016 12:32 PM
tae kìa^^ cũng đoán là a ý luôn vì thấy hai bạn ý hợp nhau ghê gớm
Tác giả: yukihuynh293    Thời gian: 30-11-2016 03:13 PM
Ôi trời đất ơi, sao mà em nó đẹp quá vậyyyyyyy Nhìn ngất ngây con gà tây luôn đó.
Đã giỏi lại còn chăm, bảo sao mình không thích em chứ <3 Là con gái nhìn vô còn mê huống hồ chi các anh.
Chúc em thành công hơn nữa nhé! ^^
Thanks chủ thớt.
Tác giả: thaonhucrystal    Thời gian: 30-11-2016 03:46 PM
mình đang  hóng cặp của em với yoo seung ho đây, hi vọng là sẽ có Chemistry đỉnh nhé
2 người đóng phim chắc sẽ hợp lắm đây và seung ho cuối cùng cũng có thể đong cặp với người nhỏ tuổi hơn mình, chứ không phải đóng với noona nữa ahihi
Tác giả: turiddle    Thời gian: 30-11-2016 11:40 PM
xem Let's fight ghost mà thấy đôi này đáng yêu kinh khủng luôn *v*, không nghĩ tuổi thực 2 người chệnh nhau tới gần 1 giáp . So Hyun cũng càng lớn càng đẹp, sau này cô bé tài năng này còn tỏa sáng hơn nữa . Mong đợi các tác phẩm tiếp theo của em \*v*/
cảm ơn bạn trans tin ^o^

Tác giả: nhduc1317    Thời gian: 30-11-2016 11:58 PM
chờ tác phẩm tiếp theo của bé...

xinh đẹp, có tài nữa...^^

tks bạn trans
Tác giả: hoapham2702    Thời gian: 1-12-2016 03:46 AM
Hồi trước mong đóng với Seung Ho oppa xong giờ chuẩn bị đóng rồi nè, mong là phim thành công :3 Cặp đôi diễn viên trẻ mà mình yêu thích nhất :3
Lại nói bản thân mình thấy So Hyun ăn ý nhất là khi đóng với Yeo Jin Goo, nhìn hai đứa hợp nhau không thể tả luôn :3
Chúc bạn nhỏ So Hyun thành công :3
Tác giả: ot3881990    Thời gian: 1-12-2016 10:08 AM
em ngày càng trưởng thành và càng xinh xắn đáng yêu, cơ mà sao m thấy ảnh cuối có nét giống c Han Ga In vậy nhỉ?
cảm ơn bạn dịch
Tác giả: preston    Thời gian: 2-12-2016 11:33 AM
Công nhận em nó đẹp thật cái đẹp kiểu không phải ngây thơ đáng yêu mà có vẻ của sự trưởng thành hơn cái tuổi của em nó. Ngay cả cách chọn diễn viên em muốn đóng cùng cũng thấy ưng. Mà em chọn Taecyeon chị cũng ưng ah, công nhận cặp đôi trong Chiến nào ma kia đáng yêu thật.
Tác giả: AeInManDeulGi    Thời gian: 2-12-2016 11:35 PM
Em đáng yêu quá
Hồi phim chưa chiếu cứ nghĩ hai người lệch tuổi nhau như vậy không biết tương tác ra sao, mà lên phim thấy ăn ý phết
Tác giả: kut3_ch4n    Thời gian: 3-12-2016 06:46 PM
Công nhận là cho đến giờ ẻm đóng với Taecyeon là hợp nhất, nhưng mà để sau này đóng với Yoo Seung Ho tuôi sẽ nhận xét lại há
Cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: nhimtrang92    Thời gian: 6-12-2016 08:56 AM
Em này càng lớn càng xinh. Thích em này thừ phim Missing You.
Ngày ấy, em đóng quá đỉnh luôn
Trong số Kim Yoo Jung, Kim So Huyn và Kim Sea Ron thì vẫn thích em này nhất.
Tác giả: KS2T    Thời gian: 19-12-2016 05:32 PM
Chúc em ngày càng thành công hơn nữa nhé
Cảm ơn bạn dịch bài

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3