Kites

Tiêu đề: Clip hậu trường 'Moonlight Drawn By Clouds' - Park Bo Gum bối rối và ngượng ngùng sau cảnh hôn với Kim Yoo Jung [In trang]

Tác giả: shrimp    Thời gian: 17-9-2016 05:03 PM
Tiêu đề: Clip hậu trường 'Moonlight Drawn By Clouds' - Park Bo Gum bối rối và ngượng ngùng sau cảnh hôn với Kim Yoo Jung
"Moonlight Drawn By Clouds"  của KBS2 TV vừa chia sẻ clip một số cảnh hậu trường của bộ phim.

Đoạn clip tập trung vào các cảnh NG của các diễn viên trong phim. Điểm nổi bật của đoạn phim là phản ứng của Park Bo Gum khi quay cảnh hôn với Kim Yoo Jung.

Trong lúc quay cảnh hôn, đạo diễn đã hô NG và Park Bo Gum liền bẽn lẽn giải thích "Là vì em đã không làm tốt .."

Sau khi quay các cảnh hôn, Park Bo Gum còn nhẹ nhàng lau đi phần trang điểm của anh ấy bị dính lên mặt Kim Yoo Jung. Hành động này cho thấy sự quan tâm chu đáo của Bo Gummy.

Đây là đoạn video hậu trường được đề cập ở trên

[utube]7fsZ6cQx5eM[/utube]

Cre: sp
Trans: [email protected]

P.S: xem phim cũng đoán được chỗ này NG 1 đống mà xem cái clip phát dzồ luôn, cười hơn mùa thu tỏa nắng nữa. Mãi yêu
Tác giả: littlecat1987    Thời gian: 17-9-2016 05:08 PM
sofa đi, cả đoạn clip kết cái kiểu cười của chả, gì mà hí hí hố hố nghe ghê quá...
nhìn 2 đứa bao cưng lun, Gum chăm sóc Jung kỹ ghê
Tác giả: chustimira    Thời gian: 17-9-2016 05:27 PM
Nói thật là xem clip này thấy Bogum không ngại mà người ngại là Yoo Jung thì đúng hơn, con bé real kiss lần đầu nên hô cut phát trông bạn như tụt huyết áp đến nơi rồi cần thở gấp, và Bogum đối với con bé quả thật là chăm sóc chu đáo, nào là lau mặt, nào là pha trò, đúng là các bạn trẻ nên thân nhau nhanh lắm
Tác giả: Cass24    Thời gian: 17-9-2016 05:36 PM
Phim mà đứa nào cũng cưng gì đâu )))
Ngố toàn team luôn à
Coi phim cũng đoán được đoạn kiss các kiểu hai đứa phải NG mà
Tác giả: R.U.M    Thời gian: 17-9-2016 05:39 PM
Lau phần trang điểm chứ không phải lau nước miếng à? ))) First kiss như vậy là thỏa lòng con dân rồi, giờ bật chế độ chờ các cảnh kiss tiếp theo thôi.
Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 17-9-2016 06:00 PM
Giọng cười của Bo Gum thiệt khó đỡ, nhưng giọng nói uy nghiêm của thái tử nghe rất cuốn hút, lúc cuối clip muốn thòng tim luôn Còn thái giám Yoo Jung nhà ta nhìn cưng quá trời
Tác giả: noface    Thời gian: 17-9-2016 07:13 PM
Em nó thì khônhg ngại thì thôi
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 17-9-2016 07:13 PM
Aiguuuu, thế tử nhà ta có điệu cười đúng chuẩn ahihi nghe vui tai ghê lợi dụng sơ hở ôm Ra On nhà ta nữa kìa mong mỏi tỉ lần nhà mình làm sub tập đặc biệt
Nhìn Kim hộ vệ ngầu quá :X anh ý thích Thế tử nên mới ở trong cung ảnh ba người đùa trên tường thành đẹp quá đi mất :X cảm ơn bạn dịch nha :X
Tác giả: kimngan1412    Thời gian: 17-9-2016 08:19 PM
Trên phim mấy cảnh đó đã thấy cưng rồi, mà mấy cảnh NG này còn dễ thương hơn. Chả lẽ kêu đạo diễn tập hợp mấy cảnh NG của cả phim lại rồi phát lên cho dân tình ta xem. Có khi tỉ suất xem còn cao hơn nhiều í.
Tác giả: Linhzizi95    Thời gian: 17-9-2016 08:46 PM
Hậu trường hài vật vã ) Cơ mà chỉ cần nhìn thấy nụ cười của BoGum-ssi là mị cũng bất giác bật cười
Tác giả: moonlee    Thời gian: 17-9-2016 08:50 PM
tui cũng muốn xem moonlight quá à, hix hix. đã định để khi nào ra hết rồi coi luôn 1 lượt nhưng mà bạn bè đứa nào đứa đấy bảo xem đi hay lắm hay lắm làm cuống quá cũng muốn xem cùng
thấy bảo couple chính dễ thương lắm lắm
Tác giả: suekiin    Thời gian: 17-9-2016 09:19 PM
Ui trời ơi, dễ thương quá thể. Nào là cười rồi còn lau mặt nữa, tình cảm quá trời ạ.
Hóng phim mỗi ngày.
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 17-9-2016 09:25 PM
ôi dồi lên phim thì nghiêm túc mà sao hậu trường nó nhí nhố 1 cục thế này =
Gummy với Yoo Jung thân thiết đáng yêu quá đi mất
tks bạn trans tin ^^
Tác giả: mmmylove    Thời gian: 17-9-2016 09:28 PM
R.U.M gửi lúc 17-9-2016 05:39 PM
Lau phần trang điểm chứ không phải lau nước miếng à? ))) First kiss như vậy là thỏa ...

lau nước miếng...ôi chết cười với cmt của bác
Tác giả: snowflake_mh    Thời gian: 17-9-2016 09:40 PM
Cái lúc Joo Jung sửa soạn quần áo cho Bo Gum nhìn cưng muốn chết à , còn đưa tay ra ôm nữa chứ hiuhiu
Tác giả: thanhdung94    Thời gian: 17-9-2016 09:41 PM
Đợi con bé lớn rồi yêu nhau đê. hi, thích đôi này quá, nhìn đáng yêu chết đi đc
Tác giả: jjongah    Thời gian: 17-9-2016 09:48 PM
Hai bạn trẻ đáng yêu quá đi mất
Thanks bạn tran
Tác giả: siumeo    Thời gian: 17-9-2016 11:17 PM
Cái cảnh chùi mũi quẹt mặt
Tác giả: siumeo    Thời gian: 17-9-2016 11:19 PM
Cái cảnh chùi mũi quẹt mặt quá cưng điiii. Còn khúc ảnh lợi dụng lúc con gái nhà người ta mặc đồ cho tranh thủ ôm phát làm em nhỏ giật mình xong cười ha ha lưu manh nhưng vẫn quá cưnggggg

Tác giả: namlun712    Thời gian: 17-9-2016 11:50 PM
Dàn diễn viên toàn người trẻ nên hậu trường cũng vui vẻ quá, nghe chẳng hiểu gì mấy mà toàn thấy cười, xong cũng ngồi nhe răng ra cười như "người ta"
First kiss NG tùm lum à
Cả đoạn cờ bay phấp phới trong gió, trong phim ảnh xuất hiện "ngầu" thế, mà thực tế thì... đập cái bộp vào mặt
Tác giả: sushj.pjs    Thời gian: 18-9-2016 01:03 AM
Hậu trường phim hai bạn diễn chính moe hết chỗ nói luôn đó. Trước giờ tui hong có ship linh tinh đâu, nhưng trông hai bạn trẻ này dễ thương quá, chịu không nổi.
Rồi đúng cái kiểu ai cũng cười, quay qua quay lại toàn là cười nhăng răng không. Manh nha quá!
À. Kim huynh ơi, Byung Yeon huynh ơi, trong một giây phút chớp nhoáng nhìn thấy body của huynh, muội đây hơi bị thích huynh dồi
Tác giả: Danthanh142    Thời gian: 18-9-2016 01:07 AM
Hậu trường bao hài =) càng nhìn càng thấy 2 bạn chẻ đứng vs nhạu thặc là hợp rơ :XXXXX. Bé YJ càng nhìn càng iu, ng gì mà dễ thương hết chỗ chê!!!

thanks bạn trans!
Tác giả: _Jay4angel_    Thời gian: 18-9-2016 06:45 AM
Phim hay quá chừng luôn <3<3
thiệt tình là muốn ship 2 em nó quá, ko biết thuyền có bền ko đây

Tác giả: lovecrystal149    Thời gian: 18-9-2016 07:45 AM
oai gioài oai hai bạn còn ngại ngùng cơ đang iêu quá
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 18-9-2016 09:50 AM
hậu trường rần rần thế này k chừng phát sóng còn hot hơn cả phim ấy chứ
Đôi trẻ thật là biết thả thính con dân mừ, chồ nào cũng skinship và cười giỡn cho dc ah
bó tay đoạn Giám ôm tử sốc sốc phía sau ( k biết tập cái mô ) rùi giám giơ 2 tay lên che che tử xong tử giả bộ nhăn mặt bịt mũi lại rùi cười ha hả ( mún ăn đòn với giám đây mà )
Tử rất biết cách lợi dụng mà mặc long bào thì bất ngờ ôm con ng ta, kiss thì lau lau chùi chùi Giám xinh đẹp, đáng yêu thế này làm seo Tử k động lòng cho được ( ráng góp gạo chờ 2 năm nữa đi Tử ơi )
tks thớt vì đã đem chút thanh xuân cho bà con mòn mỏi chớ thứ 2 để thấy " ánh trăng "
Tác giả: huyen9104    Thời gian: 18-9-2016 11:00 AM
Từ khi có vụ bản quyền làm mình k còn được xem sub của kites làm nữa nên giờ chỉ vào hóng được mấy còm men, tin tức của mấy bạn. Thank bạn trans nhiều
Tác giả: unmap    Thời gian: 18-9-2016 11:55 AM
Mn ơi, cho mình hỏi tại sao 2pic fim này lại giới hạn quyền đọc >50 mới dc vào xem, bản quyền thì giới hạn ng xem film thôi chứ, sao lại k cho vào bàn luận xem thông tin film luôn rồi
Các film khác dù bản quyền hay hot, cao tầng đến cỡ nào vẫn xem dc mà. Cảm thấy bất công ghê gớm
Tác giả: tranglutho    Thời gian: 18-9-2016 12:17 PM
Clip dễ cưng gì đâu á
Hôn xong còn xoa mũi này nọ, mệt ông Gum dễ sợ )
Cái đoạn ổng ôm Jung, tui thấy giống như ổng mượn cớ để ôm người ta vậy á. Làm bà Jung hết hồn nhảy xa 3 bước luôn )
Tác giả: huongthao2205    Thời gian: 18-9-2016 01:48 PM
Xem clip cười muốn điên luôn mặt Gum thì ngại nỗi gì, gian bỏ xừ í, NG để hun em Jung xả láng chứ gì, chưa kể scene ko yêu cầu ôm mà cũng manh động làm tới luôn làm Jung nó giật mình
P.S: h đến thớt phim cũng bị giới hạn quyền đọc 50 là tn zậy trời, h ko thấy link down mà vào hóng hớt bình luận fim với cap live ko nổi luôn
Tác giả: Vietmy1008    Thời gian: 18-9-2016 01:51 PM
Sao lại giới hạn quyền vô forum phim xem vậy mod T.T
Tác giả: xu_sullie    Thời gian: 18-9-2016 02:30 PM
Có ai xem cảnh bts mà quắn như tui k

Kết nhất đoạn nghịch mũi YJ nha =]]

Đáng yêu dễ sợ
Tác giả: lion1805    Thời gian: 18-9-2016 02:52 PM
Sao vào forum phim kg đc vậy mọi người?? Cứ báo là " trang này cần quyền đọc 50 để truy cập" là sao hả mọi người??
Tác giả: dohongtuong    Thời gian: 18-9-2016 04:19 PM
2:09 cái gì thế???????????????????????????
Đã hôn môi lại còn NG?
Rồi thì đã skin ship rồi còn free hug?
Giết tuôi đi mà.
Tác giả: ahah    Thời gian: 18-9-2016 05:33 PM
ôi mẹ ơi tình như cái bình
nhìn đôi trẻ yêu chết đi được
phim xem hay lắm
moonlight cố lên

Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 18-9-2016 05:58 PM
Tưởng Gum nói là ko biết hôn chớ
Mà ông Gum kiss chuyên nghiệp rồi mà
Sao tự dưng xong thấy 2 người bối rối quá vậy
Mà Gum đúng là lầy thật, coi bts ko nhịn dc cười nữa
Thanks thớt vì news nhé
Tác giả: violet12_8    Thời gian: 18-9-2016 07:29 PM
Hôn xong là lau nước miếng cho nta luôn, chăm sóc thế em chịu sao nổi. Nói chứ yoo jung mới là người phải ngượng chứ, dù gì cũng là nụ hôn đầu màn ảnh của nta mà
Bogum hay có nụ hôn kinh điể nhỉ trông reply cũng thế
thanks bạn dịch news
Tác giả: hoaitrang_kang    Thời gian: 18-9-2016 07:51 PM
Biết ngay đoạn này sẽ 1 đống NG mà. Hai bạn trẻ này hợp nhau quá, nhìn bao cưng luôn
Mai chiếu phim rầu, lại sắp có phim xem rồi
Chỉ vì cấy phim này mà suốt ngày tôi như người trên mây ý, bắt đền, bắt đền
Tác giả: ShimLeechin    Thời gian: 18-9-2016 07:59 PM
Ahihi hẳn là ngượng ngùng bối rối, ahihi bối rối, bạn thật biết đùa đó bạn Thế Tử à
Thương thay cho Jung, cứ bị người ta trêu hoài à, trêu cho thành quen luôn đi cũng được, để khỏi ngại ngùng bối rối, để con dân chúng ta có nhiều cơ hội được xem cảnh mùi mẫm ngọt ngào
hihi mai có phim rồi nè :3
Tác giả: Ngocthuanna    Thời gian: 18-9-2016 08:09 PM
Coi hậu trường mà còn phấn khích hơn cả coi phim. Hôn xong còn lau mũi nữa cơ. Ôm nữa chứ. Cái couple này thật làm tui bối rối mà
Tác giả: thanhduong    Thời gian: 18-9-2016 08:25 PM
xem mà muốn rụng tim vì sự dễ thương của Gum - Jung, ship đôi này
Tác giả: Yuncreepers    Thời gian: 18-9-2016 11:26 PM
Cái cảnh này đúng là khiến con dân đau tim mà hiuhiu
Cho ha với bé giám đáng yêu kinh khủng luôn
Tks bạn trans
Tác giả: nhduc1317    Thời gian: 18-9-2016 11:36 PM
thấy cưng gì đâu..

cướp nụ hôn màn ảnh đầu tiên của người ta rồi còn bối rối gì nữa

thanks bạn trans
Tác giả: nganquynhphan    Thời gian: 19-9-2016 01:30 AM
Nếu Yoo Jung mà lớn tuổi hơn chút nữa chắc hai người này sẽ có Scandal quá à.  Gì đâu mà cute hết biết.  Yoo Jung đi đâu cũng được mọi người quý mến nhỉ.  Dạo này thấy nhà đài kiểm tra bản quyền gắt gao quá, Haiz, phim đang đến hồi gay gấn mà không coi được thì biết làm sao đấy?
Tác giả: hotblood1987    Thời gian: 19-9-2016 07:28 AM
phim đáng yêu thế nhưng không thể xem được, muốn xem Bo Gum, Yoo Jung, mấy đứa dễ thương quá đê.
chỉ có thể xem những đoạn ngắn.
Tác giả: Ilovewinter    Thời gian: 19-9-2016 08:39 AM
Chô ha, xin người đừng làm trò con bò nữa, người tưởng lừa được ai? Đến cái kiss nhẹ nhàng mà ngài còn làm cho nó dạt dào cảm xúc được như thế, vậy mà ngài còn mở mồm ra nói ngài không làm tốt được ư? Cái tiêu chuẩn tốt của ngài cao quá đấy ah, muốn NG ư??? Xin ngài đấy Chô ha
Tác giả: nangbanmai90    Thời gian: 19-9-2016 08:47 AM
Khiếp ổng còn giả bộ, con gái nhà ng ta mới first kiss ko ngại thì thui, ông lần thứ n còn ngại chi, haha, nhưng tui thích cái ôm bất thình lình con gái nhà ng ta lắm nha, ông cứ tiếp tục phát huy cho chúng tui được nhờ
Tác giả: aivi.havico    Thời gian: 19-9-2016 09:41 AM
Sao mà thích bộ 3 này ghê. Clip hậu trường dễ thương quá sức hà
Tác giả: thaonguyennamu    Thời gian: 19-9-2016 09:54 AM
Vì mấy cái clip này mà mình chẳng chờ nổi film ra hết .cứ tụng kinh đợi hết film mới coi/bây giờ thì cứ đợi film muôn khùng...hixhix
Tác giả: unmap    Thời gian: 19-9-2016 10:17 AM
2 đứa này trông có vẻ thân ghê ý, tự nhiên vô đối luôn. ít dc thấy cảnh giám và nari mn nhỉ
mà công nhận mình là gái mà nhìn Jung còn thấy cưng nữa là, Gum hàng ngày tiếp xúc với e ấy chac fai rung rinh chút đỉnh chứ, Jung nó đã xinh lại còn ngoan, iu e vô cùng
Tác giả: nguyenhoai9x    Thời gian: 19-9-2016 10:46 AM
Xem video hậu trường này, thấy 2 bạn chẻ còn tìh cảm hơn cả trog phim nứa
Tác giả: viclovemiho    Thời gian: 19-9-2016 11:49 AM
Hai em này đáng yêu chết đi được í
Phim coi càng lúc càng gay cấn
Cơ mà 1 tuần 2 tập chờ đúng mệt
Tác giả: maytrangpnt    Thời gian: 19-9-2016 01:33 PM
coi hậu trường cười không nhặt được mồm, dàn cast ai cũng dễ cưng hết á, nhoi nhoi , lầy lội
Tác giả: hupro    Thời gian: 19-9-2016 02:08 PM
Hậu trường yêu thế!
Giờ mới thấy Kim huynh cười
Còn nụ cười thái tử khỏi nói, ấm áp vô cùng!
Tác giả: tnbuyentk    Thời gian: 19-9-2016 03:35 PM
Giọng cười của Bo Gum. Mấy cảnh hậu trường vui quá.
Tác giả: leafng    Thời gian: 19-9-2016 07:02 PM
Sắp tới giờ chiếu phim nữa r`
Xem kiss đc 1 lần lại mong nữa & mãi
Đang chay tịnh mà dập xôi thịt vào thì sao về lại kiếp ăn chay đc   
Tác giả: myrong0811    Thời gian: 19-9-2016 07:19 PM
Hậu trường dễ thương quá má ooiiii!!
Thái tử cứ NG là cười í hí hí
Làm con dân cũng cười theo mà
Thiết nghĩ bác đạo diễn nên tập hợp những cảnh NG thành 1 tập đặc biệt đi.
Lượng người xem tăng đột biến luôn
Tác giả: kohanechan    Thời gian: 20-9-2016 11:17 AM
Hơ mấy hôm trước cuối tuần chưa kịp com mèn.
Thật hạnh phúc khi nhà đài "rộng rãi" tung thính cho fans gơn fans boy fans noona ahjussi ahjuma
Quả ông Gum còn "em không biết hôn" mới láo nháo chớ
Tác giả: monghue    Thời gian: 20-9-2016 12:51 PM
Ôi coi muốn chết wa'. Cuteeee cực luôn ấy. Không ngờ phim trường vui vẻ, sự quan tâm của PBG với SYJ thật dễ thương. Cám ơn các bạn đã đem những tin tức vui vẻ của bộ phim. Đang mệt mỏi vì công việc xem này cái đầu của mình cũng giãn ra. Yêu subteam của kites nói chung và nhà love in moonlight nhoa
Tác giả: scorpion79    Thời gian: 20-9-2016 01:46 PM
Hai bạn này siêu cute đáng yêu quá đi.
Cứ bảo sao con rate đang bò lên trên 20 rùi.
Chúc mừng nhá.
Tác giả: thuyle1703    Thời gian: 20-9-2016 04:14 PM
Thích cái cảnh ổng lau mũi cho em Jung ghê à
Chính thức ship couple này, mà xem mấy clip hậu trường thấy 2 người cũng tình cảm phết. Iu nhao đi
Tác giả: Vivi01    Thời gian: 20-9-2016 09:04 PM
woa! dễ thương hk chịu nổi lun!!! <3 <3
Tác giả: linhsky3010    Thời gian: 20-9-2016 09:13 PM
Haha, đừng có tin vào phim ảnh, dùng toàn kỉ xảo ko đấy
Xem phim thấy Giám cầm cây dù tổ chảng ai ngờ hậu trường chỉ là cầm 1 cái cây thôi
Tác giả: mol_lovely    Thời gian: 21-9-2016 11:47 AM
Cảnh hậu trường chô ha vẫn cưng như trong phim,
Tác giả: ot3881990    Thời gian: 21-9-2016 02:22 PM
ôi Bo Gum. có thấy Bo Gum ngượng đâu nhỉ chỉ thấy e Yoon Joong ngượng thôi í
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 21-9-2016 09:54 PM
NG dễ thương nhở Dàn diễn viên phim này đúng thiệt là không thể hợp hơn

Mong rằng phim sẽ trên cả tuyệt vời, và quan trọng là kêts tròn đầy vô cho tui, đừng có trào lưu kết cục -_-

Cảm ơn bạn thớt về clip, nhiều
Tác giả: ot3881990    Thời gian: 22-9-2016 05:05 PM
First Kiss - nụ hôn khiến mọi ng bùng nổ. Bo Gum diễn ngày càng hay

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3