Kites

Tiêu đề: Màn hóa thân ấn tượng của Yoo Seung Ho trong Trailer đầu tiên của "Kim Seon Dal" [In trang]

Tác giả: mark1234    Thời gian: 17-5-2016 04:14 PM
Tiêu đề: Màn hóa thân ấn tượng của Yoo Seung Ho trong Trailer đầu tiên của "Kim Seon Dal"
Mới đây, CJ E&M đã tung postertrailer chính thức của Kim Seon Dal - dự án điện ảnh được dàn dựng và biên kịch bởi đạo diễn trẻ tài năng Park Dae Min, với những màn lừa đảo hài hước và không kém phần kịch tính, hấp dẫn.

Xuyên suốt trailer dài 1 phút, người xem thấy được được sự hóa thân vào nhiều loại người từ nhà vua, nhà sư hay giả gái đầy ấn tượng của Yoo Seung Ho. Ngoài ra trailer còn giới thiệu qua các nhân vật của Jo Jae Hyun, Ra Mi Ran, EXO's Xiu Min, Go Chang Suk...

[utube]mjZem0eDSZk[/utube]

Poster chính thức của phim

Lấy bối cảnh vào thế kỉ thứ 17 khi Joseon trở nên đầy rẫy tệ nạn sau cuộc xâm lược lần thứ hai của Mãn Châu, bộ phim nói về một nhân vật lịch sử có tên Kim Seon Dal, do Yoo Seung Ho thủ vai.  Ông được mô tả là một thiên tài  giàu trí lược nhất đương thời tuy có đôi chút trơ trẽn. Và là cầm đầu của một nhóm lừa gạt với hành tung xuất quỷ nhập thần, diện mạo đẹp trai hiếm có và tấm lòng nghĩa hiệp.

Câu chuyện chủ yếu tập trung xoay quanh truyền thuyết Kim Seon Dal đã lừa gạt thương gia vùng Han Yang để bán sông Đại Đồng để cho người nghèo cuộc sống tốt đẹp hơn.

Cùng phe với Kim Seon Dal chính là Bo Won – người luôn theo sau hỗ trợ ông và Yoon Bo Sal- bà đồng chuyên làm các nghi lễ Saman giáo, do Go Chang Suk Ra Mi Ran lần lượt thủ vai. Ngoài ra còn có em út Gyeon I (Xiu Min) và kẻ luôn theo gót Kim Seon Dal (Jeon Suk Ho )

Kim Seon Dal và nhóm lừa gạt của mình sẽ đối đầu trực tiếp với tay thủ phủ quyền lực khinh người Sung Dae Ryung, được khắc họa bởi nam diễn viên Jo Jae Hyun. Trong khi đó Yeon Woo Jin vào vai Hyo Jong – nhân vật thường ra sức kiềm chế Sung Dae Ryung vì bất bình trước hành động của tay thủ phủ này.

Được biết, bộ phim Kim Seon Dal cũng sẽ được CJ E&M giới thiệu và hứa hẹn sẽ có suất chiếu danh dự trong LHP Cannes lần thứ 69 năm nay. Phim sẽ bắt đầu tuyên truyền và công chiếu vào tháng 7 tại Hàn Quốc.  Hứa hẹn sẽ mang lại cho người hâm mộ một cốt truyện mới lạ nhất.

Hình ảnh Banner của Kim Seon Dal được giới thiệu và quảng bá tại LHP Cannes lần thứ 69

Source: http://movie.naver.com/movie/bi/mi/basic.nhn?code=134895
Trans : SummerM
Edit & Up : mark1234
Tác giả: LinhFilan    Thời gian: 17-5-2016 04:15 PM
Sau bao tháng ngày bỏ công chờ đợi đến cổ dài hơn hươu cao cổ, điên loạn vì 1/2 tấm hình đc ém kỹ bảy mười đời mới rò rỉ ra thì nay bỗng trúng số độc đắc
Ho ơi là Ho Giờ Ho muốn iêm sống sao đây???! Iêm là iêm đến chết với Ho mất thoi
Oimeoi nào là giả vua, giả nhà sư, giả đạo tặc, giả thư sinh, giả gái, giả côn đồ,..
Trời ơi cái này còn hơn cả đa nhân cách nữa! Làm sao mà Ho lầy tới vậy!
Iêm cá đây mới là bản chất của Ho nè! Diễn như ko diễn! H thì dc show hết kỹ thuật ròi nha! Ko dè nén gì nữa ròi nha!
Ho triệt hạ iêm ròi Iêm thề là chưa có cái trailer film nào lầy như Kim Seon Dal của Ho hết á! Mắc cười tới từng giây! Iêm cười như chưa bao giờ đc cười vì Ho à! Ai cho iêm xin viên thuốc chống cười cái! Mồm rộng tới tai luôn ròi
Lại còn bày đặt nháy mắt, liếc mắt đưa tình đồ! Áo màu hướng mới chịu Mỹ nhân hơi bị ĐẸP đó nha mỹ nhân
Mà ròi h làm sao chờ dc cho tới tháng 7 đây! Ròi khi nào mới đc coi vietsub ?!
Oimeoi cứu con!

Tks ss @SummerM trans với tốc độ ánh sáng, ss @mark1234 mau lẹ up bài tin cho cả nhà hóng hớt *chụt choẹt* H tới tháng 7 quẫy thoai mấy ss ơi
Tác giả: binhlethanh90    Thời gian: 17-5-2016 04:16 PM
Thực sự là đã mong chờ ngày được xem trailer Kim Seon Dal này lâu lắm rồi, sau 3 tháng kể từ khi kết thúc Remember Ho lặn mất tăm và chỉ xuất hiện ở 2 buổi fanmeeting tháng trước ở Nhật. Không uổng công chờ đợi mà.
Trailer vỏn vẹn chỉ có 1p nhưng khiến mình bấn loạn toàn tập một anh hùng lừa gạt được Ho bộc lộ trên cả sự mong đợi, mọi biểu cảm được thể hiện quá xuất sắc   Đặt bao nhiêu gạch mới đến ngày phim ra mắt đây, thật hóng quá đi thoy!!!!
Chúc cho bộ phim công chiếu thành công và CGV ơi hãy mang Kim Seon Dal về VN pờ lizzzz!!!!!!!
Thank cô mark dịch tin nóng hổi ^^

Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 17-5-2016 04:21 PM
Movie được chọn đại diện Hàn Quốc tham gia Liên hoan phim Cannes lần thứ 69 không thể nhẹ cân được. Phim  Kim Seon Dal là phim cổ trang chắc chắn sẽ gây ấn tượng tốt với các khán giả châu âu và thế giới.

Chúc mừng YSH qua vai diễn đa dạng, biến hóa của anh.

Thanks bạn trans.
Tác giả: binhlethanh90    Thời gian: 17-5-2016 04:23 PM
Do bấn loạn quá rung tay nên post bị double, mod có đi ngang qua thì xóa giùm mình ^^

Tác giả: SummerM    Thời gian: 17-5-2016 04:24 PM
Thanks cô Mark đưa tin và thưởng xèng.
Trời ơi mong cái trailer 80 năm mà nay nó xuất hiện lúc mình không để ý nhất. Em nó khá là lầy trong phim. Có lẽ vì Park Dae Min cũng lầy nên em nó được mặc sức thể hiện. Gương mặt trơ trẽn giây thứ 16 và cái đá mắt của cô gái chắc chừng tuổi đôi mươi. Ôi mẹ ơi Cưng quá cưng mà.

Chúc KSD lần này được nhiều người ủng hộ. Mong CJ PR mát tay . Nghe nói tháng 7 chắc đụng phim của Lee Min Ho Chung Hán Lương thì phải. ==
Tác giả: chaulam_132    Thời gian: 17-5-2016 04:33 PM
Mong chờ ngày ra rạp của phim. Thích hết cả diễn viên đặc biệt là Na Mi Ra Ssi. Hi vọng bộ phim này sẽ khẳng định tài năng diễn xuất của mọi người.
Xem xong Trailer cảm thấy đây là bộ phim đáng xem và giải trí cực kì tốt. Chờ đón phim và chúc mừn Yoo Seung Ho nhé
Tác giả: YeuBacMou    Thời gian: 17-5-2016 04:36 PM
á film điện ảnh mới của chàng trai
cơ mà chàng trai để râu mới sợ chứ
để râu cũng ko làm em trông già đi đâu zai à :3
Tác giả: jjsweeter    Thời gian: 17-5-2016 04:39 PM
Sau bao lâu chờ đợi thì trailer đã được tung ra. Không ngoài dự đoán, đây là bộ phim  được đầu tư chất lượng. Seung Ho ngày càng trưởng thành và cái bóng là diễn viên nhí dường như không còn nữa rồi.
Ho sẽ chỉ có vượt từ đỉnh này sang đỉnh cao mới thôi <3
Chúc bộ phim sẽ thành công trong cuộc chiến phòng vé!
Tác giả: gamaigia    Thời gian: 17-5-2016 04:39 PM
Ôi, mong mãi...lại có phim của soái em rồi! Lại còn là vai bao đồng, vui vẻ nữa. Lâu nay toàn xem soái thể hiện vai trầm ko hà. Xem cái trailer là thấy mê rồi nha.
Thêm cái chú diễn viên mập mập dễ thương kia, chờ xem sự kết hợp của 2 người.
Kịch bản có vẻ thú vị quá! Lót gạch, lót dép, trải áo ngồi hóng... Có điều, mặt của soái vẫn hóp quá! haiz
Tác giả: Haven    Thời gian: 17-5-2016 04:41 PM
Lần đầu mình thấy YSH gắn râu, nhìn cứ mắc cười sao ấy
Nhân vật coi bộ có vẻ hài hước nhỉ?
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Tác giả: mexekoa1    Thời gian: 17-5-2016 04:52 PM
xem xong trailer thấy vui quá thể ...YSH đóng hài nhìn tếu táo quá,movie đáng mong chờ của năm đây..
Yêu thích hết tất cả các diễn viên trong phim..
hóng quá đi,thanks subteams

Tác giả: QW324    Thời gian: 17-5-2016 04:55 PM
Bối cảnh phim đẹp quá
có 1.7 phút mà xem Seung Ho đa nét mặt : già , trẻ , gái, bựa đủ cả
Trailer đầu tiên thú vị quá  , nhất là màn giả gái nữa
Thanks bạn cập nhật
Tác giả: phlinh1807    Thời gian: 17-5-2016 04:57 PM
Yoo Seung Ho tạo hình đẹp và ấn tượng quá đi
Thêm cả chú Go Chang Suk nữa thì phim nay quá hóng luôn
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Tác giả: Jan    Thời gian: 17-5-2016 04:59 PM
Mẹ ơi quả giả gái choáng váng dã man nếu Xiumin giả gái chắc còn xinh nữa.

Khúc làm hoàng thượng bảnh quá, đẹp trai ghê gúm.

Có vẻ khá hài hước và đầy các màn lừa lọc, bé Ho về cái là comeback drama với movie ầm ầm luôn.

Chúc movie mới của Ho cũng thành công như drama.
Tác giả: clamptsu    Thời gian: 17-5-2016 05:08 PM
Trời ơi, bé Ho làm việc chăm chỉ quá sức mà. Thấy trailer quá bựa quá hài đi, thiệt là thích
Cứ hy vọng Ho hợp tác với Hyunie nhà chị trong dự án Ghost mới của TvN mà hụt, tiếc quá.
Hy vọng lần sau hai đứa hợp tác ^^
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 17-5-2016 05:13 PM
Hình ảnh Banner của Kim Seon Dal được giới thiệu và quảng bá tại LHP Cannes lần thứ 69
Xem đến đây là thấy mừng rồi, chắc chắn được đánh giá cao mới mang tới Canes chứ
Mà nội dung thấy cũng hấp dẫn nữa - cái gì thì cái chứ lấy của giàu chia cho người nghèo - mang lại sự công bằng cho xã hội là thích thôi
Phải chờ xem thôi

Tác giả: steymars    Thời gian: 17-5-2016 05:41 PM
ôi xem cái trailer mà chỉ thấy mỗi nụ cười của em í. Tua đi tua lại chỉ để ngắm nụ cười ấy
Xuất ngũ phát là thấy em đóng phim 1 loạt hà. Hum trc mới đc xem Ảo thuật gia j đó của em (hổng nhớ tên -_-). Đùa chứ, xem phim ngắm người là chính
Lotte và CGV, bác nào host về cho em phim này để em ra rạp xem cái nhỉ hóng -ing
Tác giả: yen7a6001    Thời gian: 17-5-2016 05:48 PM
Hóng phim quá

Nhìn Seung ho đẹp trai ghế, còn có Xiu min nữa

Nhất định hóng phim này
Tác giả: cunquyen    Thời gian: 17-5-2016 05:59 PM
Nhìn poster đã thấy hài rồi
Xem trailer thì đích thị là hài
Hóng hóng và hóng !!!
Tác giả: tuongan29.4    Thời gian: 17-5-2016 06:06 PM
"bộ phim Kim Seon Dal cũng sẽ được CJ E&M giới thiệu và hứa hẹn sẽ có suất chiếu danh dự trong LHP Cannes lần thứ 69 năm nay. Phim sẽ bắt đầu tuyên truyền và công chiếu vào tháng 7 tại Hàn Quốc.  Hứa hẹn sẽ mang lại cho người hâm mộ một cốt truyện mới lạ nhất."
sau drama lại có movie
Tác giả: llt000    Thời gian: 17-5-2016 06:19 PM
Seung Ho để râu kìa, nhìn...

EXO dạo này bành trướng sang lĩnh vực phim ảnh quá hen

Trời ơi mình thích dàn cast quá, có cả chú Go Chang Suk với mẹ báo gấm kìa
Tác giả: songngoc62    Thời gian: 17-5-2016 06:29 PM
Phim điện ảnh mới của Yoo Seung Ho  hấp dẫn thật ,
Xem trailer mà không thể không cười,
Seung Ho tài năng thật đấy, vai diễn biến hóa , cuốn hút người xem.

Cám ơn bạn dịch tin.
Tác giả: pinwoo    Thời gian: 17-5-2016 07:11 PM
Phim quay từ khi nào và trong bao lâu vậy Mark
phim đạo diễn trẻ mà được chọn trình chiếu ở Cannes thì đặc biệt rồi
Phim này Ho vào vai nhân vật đa nhân cách à, sao đọc thấy nhiều tích cách hoá thân thế
CJ dạo này khá mát tay với các movie
Tác giả: Jupiter.Nguyen    Thời gian: 17-5-2016 07:22 PM
trailer thu hút và thú vị đó chứ
Yoo Seung Ho làm rất tốt, có cả chú Go Chang Suk mình thích nữa
cảm giác YSH là lứa diễn viên trẻ có thể làm tốt ở cả mảng truyền hình và điện ảnh
nhưng vẫn cần 1 movie khiến bạn có sức bật và vị trí cao hơn
Tác giả: saobang9688    Thời gian: 17-5-2016 07:34 PM
xem trailer phim rất hay và hài hước
mong phim sẽ mau chiếu để xem quá đi
anh ngày càng dễ thương và diễn rất là hay
Tác giả: Miro_Max_2809    Thời gian: 17-5-2016 07:35 PM
Xem trailer thấy thú vị ghê
Nhìn bạn Ho trong tạo hình cổ trang đẹp giai ko thua kém gì phim hiện đại cả
Mong sớm được xem phim quá
Thanks thớt đã dịch tin nhé!
Tác giả: kimle55    Thời gian: 17-5-2016 08:00 PM
Xem cái trailer của phim " Kim Seon Dal " cùng với tính cách
của Yoo Seung Ho trong  phim với bác mập và cô Ra Mira vui
quá , phim này có vẻ là một phim vui , thấy Yoo Seung Ho ở
trong phim bị rượt đuổi nhưng vẫn cười tươi rói hà , sắp ngày
để xem phim thôi .
Tác giả: tendoc    Thời gian: 17-5-2016 08:20 PM
Trời ơi xem trailer bấn quá mà phải còm một cái, nói thật là ưng quá đi
Mấy cái moive bom tấn Hàn quắc thật tuôi chả ngấm đc, chắc chưa đủ trình nhưng cái này nếu về VN nhất định tuôi sẽ bấp chấp đi xem!!!!!!!

Thật sự trong các nam diễn viên trẻ Hàn tuôi thich Yoo nhất luôn, tại ấn tượng với khuôn mặt không thay đổi theo thời gian của ẻm từ cái hồi "home" cơ, chính là cái phim trong cuồn cô á, đến giờ vẫn ấn tượng với phim đó, thỉnh thoảng vẫn xem lại^^

Cũng mong cái con Heo nó chung với Yoo trong một bộ phim sao mà chúng nó vô duyên vợi
Bấn chúng nó từ cái hồi chung MV mà còn chưa có cái project nào nó nên hôn(
Tác giả: thanhthanh2602    Thời gian: 17-5-2016 08:20 PM
Chowf đợi mãi mới có cái trailer cho đỡ hóng, ko biết bao giờ mới đến phiên con dân chúng ta có full phim mờ coi sau khi nó công chiếu, Ho ơi là Ho, mau mau đóng tiếp 1 bộ truyền hình cổ trang đi em, hay là hiện đại cũng được, chứ em ko đóng phim thì em toàn lặn thôi
Tác giả: YooHo    Thời gian: 17-5-2016 09:00 PM
Trời ơi sau khi ẩn ẩn một time mới thấy Oppa ló ra sao ông lại lm con tim nhỏ bé của tui bấn loạn là tek nào cứ bị kích thích với vai Kim Sun Dal này của Yoo yk hài hài,nhìn lão tinh quái mà mk cũng thấy vui lây  

Này cô em xinh đẹp ở trên mau về đội của anh nha

Tác giả: YooHo    Thời gian: 17-5-2016 09:05 PM
YooHo gửi lúc 17-5-2016 09:00 PM
Trời ơi sau khi ẩn ẩn một time mới thấy Oppa ló ra sao ông lại lm con tim nhỏ bé  ...

haha,ng này lm gì có hàng đâu mà dìm chuyên gia lừa đảo lại còn lừa cả trái tim nhỏ bé của tui nữa,huhu
Tác giả: jjongah    Thời gian: 17-5-2016 09:20 PM
Xem trailer thấy hấp dẫn quá
Thanks bạn tran
Tác giả: unihang    Thời gian: 17-5-2016 09:31 PM
xem trailer thấy thú vị ghê
phim có vẻ hài đây, nhộn ghê, xem mà cứ ngồi tủm tỉm suốt
màn giả gái của Seung Ho nhìn xinh dã man con ngan
Xiu Min  thì dù có mặc trang phục hiện đại hay cổ trang thì nhìn vẫn vậy, mặt vẫn tròn xoe và ngây thơ vô số tội
tuy nhiều tuổi hơn Seung Ho nhưng nhìn thế nào cũng không thấy điều đấy, đóng là em của nhân vật do Seung Ho đóng cũng không thấy vố lý tí nào, Bánh bao ới là bánh bao, sao nhìn cứ như trẻ con thế hả zời
Tác giả: thaobinh    Thời gian: 17-5-2016 09:33 PM
Ôi má ơi , tôi đã ngàn vạn lần khẳng định không thích Yoo RÂU , và qua phim này anh đã đeo một Ề RÂU thiệt là không sống nổi mà . Nhưng mấy giây giây sau anh vẫn đẹp trai như thường các chị em ơi

Chỉ mới 1' mà thanh niên đã phá bỏ hình tượng nghiêm túc bao năm . Harry , Jin Woo của ngày hôm qua rồi . Giờ là thời đại nhây , lầy , bựa và râu
Bao giờ , bao giờ , bao giờ cho đến tháng 7 đây .À , mà đó là mới chiếu ở Hàn thôi nhá

Tác giả: Rogue_A    Thời gian: 17-5-2016 10:10 PM
trailer thu hút quá
ít khi có thời gian ra rạp
chờ có bản đẹp hoặc sub của kites để xem thôi
cảm ơn chủ thớt
Tác giả: GalaxyS5    Thời gian: 17-5-2016 10:14 PM
Ho bé so cute , màn giả gái xuynh đẹp quá Ho ơi
Phim này công chiếu xong thì xem xét rồi nhận Drama nhé
Mình hóng Ho đóng Drama , movie tháng qua có 120 phút xem không đã
Cảm ơn Mark trans !
Tác giả: Agnes.Malfoy    Thời gian: 17-5-2016 10:17 PM
đã xem những bộ phim có Yoo Seung Ho khi chỉ còn là 1 cậu bé, khi cách để mình tiếp xúc với phim ảnh chỉ là 1 cái tv cũ. Cậu bé đó giờ trưởng thành rồi. Từ phim truyền hình tới điện ảnh cách diễn và dạng vai Yoo Seung Ho lựa chọn thể hiện sự trưởng thành của chính mình.
là phái diễn viên trẻ thực lực đáng để mong đợi
chúc phim thành công
Tác giả: monsterlmd    Thời gian: 17-5-2016 11:15 PM
Yoo Seung Ho sau Remember mãi mới thấy bạn xuất hiện
Trailer Kim Seon Dal chờ bao lâu giờ mới ra
Chúc bạn Ho thành công, đặt gạch chờ phim vậy
Tác giả: seven77777    Thời gian: 17-5-2016 11:23 PM
Còn đâu chàng trai nghiêm túc, trưởng thành nhưng đáng yêu trong Remember nữa
Coi trailer xong há mồm ko ngậm được lại luôn chứ :3
Tác giả: sweet_l0ve_st    Thời gian: 18-5-2016 12:43 AM
xem trailer có vẻ hay đây, hài hước nữa mà k biết bh mới ra vậy.
Nhìn mắt Yoo Seung Ho tếu k tả đc, Xiu Min xuất hiện có 1 tý mà nhìn đáng yêu quá
Thêm cả quý bad da báo nữa
Chắc bộ phim sẽ thành công thôi, lót dép hóng phim nào
Tác giả: kidi    Thời gian: 18-5-2016 07:40 AM
bạn nè bằng tuổi mình là siêu gì đâu không á
làm mình thấy tự ti ghê gứm
thank bạn dịch news
Tác giả: bluesnow0907    Thời gian: 18-5-2016 07:59 AM
Xem trailer thấy hấp dẫn thật đó, hài hước nữa chứ.
Đến khi nào mới được xem đây.
Mong chờ đến ngày ra rạp quá.
Chúc phim đạt thành công.
Thanks bạn dịch tin.

Tác giả: replyholic    Thời gian: 18-5-2016 08:31 AM
Tạo hình biến hóa, lại còn kiểu vai tưng tửng tăng động nữa chứ.
Cuối cùng thì cũng có cơ hội thấy bạn Yoo Seung Ho đóng một vai mới lạ.
Cám ơn thớt đăng tin nhé
Tác giả: Hanami12    Thời gian: 18-5-2016 08:37 AM
Nhìn thằng bé mà mắc cười
Trailer thú vị nữa, mong phim sẽ hay
Hóng phim
Tác giả: zero.vk.nov    Thời gian: 18-5-2016 08:57 AM
xem trailer vui vãi, kết điệu cười nhếch mép và cái nháy mắt "nữ tính" của bạn Ho
nội dung phim có vẻ thú vị, lại được thấy Yoo Seung Ho "biến hóa" với nhiều tạo hình khác nhau lúc thì nhà vua, nhà sư, tiểu thư... Sau một "Remember" khá nặng nề thì thật vui khi thấy YSH đảm nhiệm một vai diễn tươi sáng hơn. chúc bộ phim sẽ đạt được nhiều thành công ^^
Tác giả: kinhdi1341991    Thời gian: 18-5-2016 09:11 AM
bạn Yoo này đốn tim fan vừa thui chứ, nhí nhố thế này mà không xem thì uổng quá, năn nay quyết phải coi cho được hai dự án điện ảnh lớn này của bạn mới được!
Tác giả: Mintou_Midori    Thời gian: 18-5-2016 09:35 AM
Thêm một bộ phim mới nữa đáng để hóng rồi đây. Khỏi bàn cãi về độ chính chắn trong cách diễn xuất, nhất là biểu đạt ánh mắt của YSH, cứ phải nói là làm chị em cô dì chú bác phải chết chìm trong đôi mắt ấy lun rồi. Phim này coi bộ ko có cảnh diễn tay đôi yêu đương mùi mẫn v bạn diễn nữ, mô típ khá mới mẻ đây. Hi vọng sẽ ăn nên làm ra tại liên hoan phim sắp tới. Cảm ơn bạn đã trans nhá ^^
Tác giả: honghanhu    Thời gian: 18-5-2016 10:26 AM
Phim này thuộc loại phim cổ trang hài .
Có cô đóng trong Reply 1988 nữa.
Mong dự án comeback của em Seung Ho sẽ được nhiều người đón nhận.
Em này sáng bừng trong mọi tạo hình.
Tác giả: koon1511    Thời gian: 18-5-2016 10:32 AM
Sau bao vai khóc lóc sầu bi thì sau trailor này đã thấy 1 Ho tươi sáng láu cá vs lầy hết cỡ
Trailor hay quá, diễn biến quá nhanh quá hút luông. Ngó ổng lúc thì mày râu nhẵn nhụi làm nhà sư lúc thì râu ria xồm xoàm xong rồi õng ẹo giả gái mà cười đau cả bụng.
Mong phim sẽ đạt thành công lớn!!
Cảm ơn bạn dịch tin!
Tác giả: DBSK154533    Thời gian: 18-5-2016 10:55 AM
Woa, cuối cùng Yoo Seung Ho đã comeback với phim điện ảnh^^
Ôi, xem trailer mà thích quá đi mất
Hóng ngày phim chiếu ở VN để đi xem aaaa ))
Tác giả: AnhLanhChanh    Thời gian: 18-5-2016 12:25 PM
mỗi lần xem trailer là tui đau đầu nhức mắt muốn chớt. Đã quay nhanh rồi giờ còn làm quả tạo hình của YSH biến hóa nữa chớ.
Phim bối cảnh cổ trang lại còn nhân vật lịch sử nữa. Vừa ý nghĩa lại vừa hài thấy hấp dẫn quá. Lót dép hóng thôi.
Thanks bạn dịch tin!
Tác giả: pandalam    Thời gian: 18-5-2016 12:56 PM
Xem cái trailer này xong đầu tiên là thấy hài . Thấy hình như là Ho giả gái nữa cơ đấy
Mà thấy có cả chú Changsuk, ôi cục núc ních di động
nhưng mà Mark ơi, chọn video khác up lên nhé, no sub cũng đc ấy, kẻo vi phạm
Thanks Mark đưa news

Tác giả: saphirapham    Thời gian: 18-5-2016 02:25 PM
xem trailer thích quá đi mất! Đúng là Ho đã trở lại và lợi hại hơn xưa!

Haha, hóng phim quá đi mất

Thanks bạn trans news nha
Tác giả: YuuSuzume    Thời gian: 18-5-2016 02:52 PM
Vai diễn lần này của Yoo Seung Ho có vẻ thú vị nhỉ?
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Tác giả: huongttn12    Thời gian: 18-5-2016 03:33 PM
Xem trailer phim thấy hấp dẫn quá
Yoo Seung Ho biến hóa trong nhiều tạo hình từ nhà sư, công tử,
Phim chắc hài lắm đây
Hóng phim
Tác giả: yeu    Thời gian: 18-5-2016 08:03 PM
hí hí trailer hài quá, Yoo Seung Hoo có nhiều tạo hình quá, còn giả gái liếc mắt đưa tình nữa chứ, k ngại tán giá xấu luôn. Không thích bộ phim trước của ẻm vì phim đó nội dung nặng nề quá. Hóng phim này , bít bao giờ mới chiếu đây
còn có Xiu Min kìa cahwcs cũng vai hài luôn
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 18-5-2016 09:18 PM
Mong chờ mong chờ
Chàng trai năm ấy của tui, giờ đã lớn nhưng vẫn lấy đi bao nhiêu nươc mắt của tui, xem trailer mà thích
Cảm ơn bạn dịch nhé
Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 18-5-2016 09:31 PM
Bạn này đúng là tuổi trẻ tài cao mà
đây là thế hệ tiếp nối của dàn sao nam
cực kỳ có triển vọng luôn, nhan sắc có, khả năng diễn xuất cũng có thừa
thanks bạn dịch news
Tác giả: SchuylerVanAlen    Thời gian: 19-5-2016 02:11 AM
phim này có vẻ hài hước đấy, mà mình cũng mong được xem nhiều phim của anh Yoo Seung Ho nhiều hơn nữa.  Lâu rồi mình chưa xem được phim điện ảnh nào của Hàn quốc mà mình thích đến mức xem đi xem lại cả, hy vọng phim này sẽ thành công và được yêu thích.
Tác giả: AT_PSYCHO-J    Thời gian: 19-5-2016 06:57 PM
Thích Ho lâu lắm rồi, nhất là tui kế cặp chân mày vs cặp mắt!
Diễn xuất khỏi bàn cãi, mong đợi nhất là Ho sẽ đóng drama nào đó!
Sắp tới có nhiều diễn viên 8x nhập ngũ rồi, Ho hãy tỏa sáng nhé Ho!
Tác giả: nunuvn    Thời gian: 20-5-2016 01:58 PM
ôi trời ơi!!! anh mà cười là tim tôi tan nát
người gì mà đẹp đến thế cơ chứ, làm ơn cứu tôi thoát khỏi nơi đây với
nhìn anh cười lại nhớ đến phim Remember, trong suốt 2o tập phim rất ít khi thấy anh cười hạnh phúc và mãn nguyện, toàn đau khổ là đau khổ thôi
Tác giả: sara185    Thời gian: 20-5-2016 08:51 PM
Có Xiu Min nữa kìa <3 OMG~
Tác giả: PynByun    Thời gian: 22-5-2016 09:17 PM
Thích cậu từ lâu rồi, xem xong Remember lại càng thích =)
Trước giờ thấy toàn đóng vai nghiêm túc hình sự, mãi giờ mới có một phim để dìm hàng kekkekekeke~~~
Nam chính dễ thương như thế này, chúc phim thành công rực rớ :v :v :v
*hội fan gơ lót dép chờ mong*
Tác giả: SoneLee    Thời gian: 22-5-2016 10:54 PM
mong ngóng quá. vừa xem lại The way home liền ngồi tìm thông tin thì thấy phim mới.
Cơ mà Xiumin trong phim là diễn viên quần chúng hay sao ý
Tác giả: thuyduongpham    Thời gian: 24-5-2016 08:29 AM
Hơ giờ mới đọc thấy tin
Đang xem Remember xong quay ra xem trailer này thấy kỳ kỳ
Phim của CJ E&M thì khả năng chiếu cả ở VN cũng cao nhỉ? Chưa xem movie nào của em giai cả, hóng hóng ^^
Tác giả: hienxinhxan    Thời gian: 24-5-2016 11:03 AM
Chời ơi, cuối cùng thì bạn ý cũng chịu đóng mấy cái phim hài hài để giải trí ) thực sự là tui mong chờ cái ngày này quá lâu r bà con ạ ) mà xem qua cái teaser hẳn là còn giả gái cơ, xinh sao mà xinh vậy )) Chộ ôi, khả năng là tui sẽ ra rạp coi, mà có chiếu ở VN k vậy nữa (( Mà có k chiếu thì kites cũng sẽ sub mà phải hoongh ) Nói chung là hóng mà. Càng lớn càng đẹp trai mà chín chắn nữa. Mong rằng bạn ý sẽ thành công hơn nữa nha

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3