Kites

Tiêu đề: Song Joong Ki tham gia buổi chụp hình cùng phụ nữ khắp châu Á trong một chiến dị [In trang]

Tác giả: Dr.mọtphim    Thời gian: 29-4-2013 10:26 PM
Tiêu đề: Song Joong Ki tham gia buổi chụp hình cùng phụ nữ khắp châu Á trong một chiến dị
Song Joong Ki đã được nhận ra khi đang ở giữa những người tham gia một chiến dịch sắc đẹp nhưng vẻ ngoài và làn da của anh ấy vẫn không hề bị lu mờ.

Ngày 27/4, Song Joong Ki đã tham gia buổi chụp hình cho Brighten Up Global Beauty Camp của Laneige Homme

Chiến dịch vẻ đẹp toả sáng toàn cầu được tổ chức để kỉ niệm sự ra đời của dòng sản phẩm Laneige′s Original Essence White Plus Renew. 31 cô gái từ đến từ 7 quốc gia xuyên khắp châu Á được mời tham gia sự kiện này.

Sự kiện đã diễn ra trong hai ngày 26 và 27 tháng 4, bao gồm các chương trình hướng dẫn cách làm sáng da cũng như nhiều chương trình khác để mở mang trí tuệ, tâm hồn.

Điểm nổi bật của sự kiện là buổi chụp hình với Song Joong Ki, người mẫu của Laneige Homme. Mỗi cô gái đều được chuyên viên của Laneige trang điểm và được hướng dẫn cách tạo dáng chuyên nghiệp như một người mẫu.

Song Joong Ki luôn tươi cười rạng rỡ trong suốt buổi chụp hình, và những gói Waterful Sharing Limited Edition có kèm chữ ký của anh ấy cũng được phân chia đến từng người

Cư dân mạng đã nhận xét "Anh ấy toả sáng giữa các cô gái xinh đẹp " và "Làn da của anh ấy trông rạng rỡ hơn họ nhiều"

Nguồn: http://m.enewsworld.interest.me/news/news_view.asp?nsID=35033
Dịch: [email protected]

Ps: Ganh tị với mấy tỉ này quá
Tác giả: thuydung_nvfg    Thời gian: 29-4-2013 10:32 PM
Hê hê đc ngồi sofa êm ái của Ki rồi nhá. Ko nghĩ tầm này mà mình lại giành đc sofa.{:434:}
Hoàn toàn đồng ý với câu "Anh ấy toả sáng giữa các cô gái". Vừa nhìn ảnh một cái là mình đã có suy nghĩ ấy rồi. {:443:}
Nhưng mà mấy cô gái ở đây nhìn chẳng lung linh gì cả là sao vậy?  {:402:} mà kể cả có lung linh thì Ki cười một cái thì cũng lu mờ hết. {:418:}

Tác giả: Linhsan123    Thời gian: 29-4-2013 10:43 PM
Trời nhìn đi nhìn đi, pic một ế, chụp ở góc độ nghiêng trông đẹp quá đi
Sao lại có người đẹp trai như thế này hở giơi? Phải nói là da quá đẹp luôn, tỏa sáng hơn cả các cô gái
Xịt máu mũi vì anh luôn
Hóng dự án mới của anh
Tác giả: bing159    Thời gian: 29-4-2013 11:01 PM
SJK tỏa sáng cực kì. đẹp trai mà cũng đẹp gái nữa. Bởi vậy mà mấy cô xung quanh lu mờ toàn tập.
Ngưỡng mộ quá đi {:290:}
Mình dù có phẫu thuật chục lần cũng đâu được thế {:261:}
Tác giả: salormoon87    Thời gian: 29-4-2013 11:02 PM
chà bạn ấy mà quảng cáo với mấy bạn nữ thì mấy bạn nữ bị đè bẹp bởi vẻ đẹp của bạn ấy mất =))
nhìn vào bức hình phải công nhận là bạn ấy còn đẹp hơn mấy bạn nữa quảng cáo cùng ==!
Tác giả: windy.    Thời gian: 29-4-2013 11:08 PM
Nhìn Ki là tối nay mất ngủ, đẹp quá đi mà ^^

Ki đổi kiểu tóc xoành xoạch ấy nhỉ

Nụ cười đúng là lấp lánh mà

Mong chờ dự án mới của bạn quá đi

cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Tác giả: LITA    Thời gian: 29-4-2013 11:21 PM
Eo nhìn anh tỏa sáng quá {:291:} {:291:} {:291:} Nhìn còn đẹp hơn những bà chị ở đó
Mình cũng giống mấy bạn đem ni mất ngủ rồi nhìn kiểu gì cũng đẹp {:306:} {:290:}
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 29-4-2013 11:36 PM
đúng là nhìn ảnh đứng với mí chị, ảnh nổi bật ghê gớm
bận áo đen này nhé, da trắng sáng hơn này nhé, đẹp trai ghê gớm nữa này nhé
quá tuyệt vời, ganh tị với mí chị ghê
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: Mincun    Thời gian: 29-4-2013 11:37 PM
Cô mọt bữa nay hoạt động năng suất thế, cả cái trang 1 chủ yếu toàn mặt cô không à.
Hum nay là ngày gì nhỉ, cả 3 cái tên mình iu thích nhất đều có mặt trên news.
Anh Joong Ki cũng hào phóng quá, đem kí tặng hết kìa, lại có cái để GATO với chị fan Việt được sang bển roài.huhu.
Nhìn ảnh cũng đẹp trai quá xá, nổi bần bật thế kia cơ mà. Em cũng muốn sang đó, hu hu. Thôi thì tự an ủi mềnh đến ngày nào đó anh cùng chị SOng sang Việt Nam quảng cáo cho sản phẩm, thế là ta được gặp cả 2.
Ps: vừa đi soi lại mấy cái ảnh, ở pic 1 cái chị đứng bên trái anh Ki chính là fan Việt, ối má ơi, GATO quá cơ.
Tác giả: tendoc    Thời gian: 29-4-2013 11:41 PM
Ki là đại diện nam cho Laneige mà^^
Mợ Song có buổi kí hôm 26 cơ.
Nhưng cũng không hiểu sao mợ kín quá chả có mấy ảnh>.<
Có 2 ng đc chữ kí,mợ viết tiếng việt nữa,còn viết thank you.GATO quá.
Nghe nói mợ đẹp hơn phim rất nhiều.
Vậy anh Ki chắc hốt hồn mấy êm xinh tươi luôn roài
Tác giả: Tamalinh1710    Thời gian: 29-4-2013 11:55 PM
Đúng là "tỏa sáng"... "rạng rỡ" hơn rất nhiều :)))).Trông Ki cứ xinh xinh duyên duyên,da trắng môi đỏ,cứ mang phong thái nhẹ nhàng,thanh lịch kiểu gì gì ấy.Mình cũng muốn được đứng ở đấy :((((( với đôi chân một mẩu của mình T.T
Tác giả: anna_can    Thời gian: 30-4-2013 12:18 AM
Mình biết chương trình này của Laneige, cũng muốn đến HQ để gặp 2 anh chi SJK và SHK. Nhưng tự lượng sức, hok dám bon chen hehehe
Công nhận da của ảnh nhìn đã gì đâu. Ước gì giống được một phần là mìn mãn nguyện lắm
Tác giả: hoangoanh6988    Thời gian: 30-4-2013 12:29 AM
Gươm lạc giữa rừng hoa làm mấy hoa chìm luôn, gương sáng lấp lánh hà!!!!!!!!!!!!!!!
{:171:}{:171:}{:171:}
Ki đúng là lấp lánh mọi lúc mọi nơi.............
Làm fan của Ki nổi đóm mắt luôn. Kiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Tác giả: bibi_haha    Thời gian: 30-4-2013 01:01 AM
ô liên quan đến đẹp chọn anh là chuẩn e \m/
lung la lung linh... k biết dùng từ j để khen nữa :))
nhìn thấy mặt chỉ muốn cắn >"<

cứ thi thoảng đóng cái phim, thi thoảng lại đi chụp hình quảng cáo các kiểu như này là sung sướng r!^^
Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 30-4-2013 02:07 AM
các cô này còn sướng thiệt, được chụp ảnh cùng anh Joong Ki kìa, chẹp chẹp, mình cũng muốn.
Xung quanh anh toàn là những cô gái xinh đẹp nhưng anh vẫn nổi bật nhất, da của anh còn đẹp hơn mấy chị đó nữa, há há.
Thank bạn dịch tin nhé.
Tác giả: gaungo_@@    Thời gian: 30-4-2013 08:42 AM
joong ki ak, đẹp trai quá cũng mang tội á nha, làm điên đảo chị em phụ nữ là tội nặng là đằng khác
xinh quá thế này ai mà chịu nổi vừa iu vừa ghét, ganh tị với vẻ đẹp này quá đi
anh ngồi giữa mà còn xinh hơn mấy bạn nữ xung quanh luôn
Tác giả: callana    Thời gian: 30-4-2013 09:39 AM
Sao có người hoàn mỹ vậy nhỉ vừa đẹp vừa tài năng
Da trắng hơn cả mấy cô bên cạnh nữa á
Muốn qua Hàn quốc quá đi à                                                           
Tác giả: Lynssi    Thời gian: 30-4-2013 09:51 AM
WOw..Jong Ki đây mề..người gì mà có làn da còn đẹp hơn phụ nữ mịn màng T^T
Chụp hình với mấy cô đẹp mà cũng chói lói..{:309:}..Tham gia RM thấy có ep chiếu mặt mộc nhìn công nhận là k lẫn vào đâu..Đóng phim "Nice Guy" hay quá chừng cơ mà dù sao kết thúc cũng phải quên đi chứ ôm cái hận đó sống cũng k xong..
Jong Ki ak..mau mau comback nha...hóng phim mới quá {:307:} {:262:}
thanks bạn dịch tin
Tác giả: ZímDale    Thời gian: 30-4-2013 11:24 AM
hầy.. chụp cùng các cô gá mà anh còn xinh hơn  người ta là sao
da mặt còn trắng đẹp hơn các chị bên cạnh nữa chứ.. đùa bảo sao người ta phải trục xuất trai đẹp ra khỏi các lễ hội vì nguy cơ fát cuồng vì độ đẹp của các bợn là rất cao
Tác giả: tranglinh92    Thời gian: 30-4-2013 12:06 PM
song joong ki cuối năm đi nghĩa vụ sự rồi
mà hãng mỹ phẩm này cũng thật biết chọn người
2 người đại diện nam nữ đều da đẹp không thể chê
gato với mấy bạn tham gia ghê

Tác giả: thuhong29788    Thời gian: 30-4-2013 12:33 PM
Chưa đọc hết bài nhìn ảnh trên mình cũng đã thấy anh Song Joong Ki da dẹp còn hơn mấy bạn bên cạnh
Anh cứ đẹp trai baby thế này thì Moon Chae won của em già hơn nhiều quá
Mong anh sẽ trở lại với phim trường sớm
Tác giả: bluechinsu    Thời gian: 30-4-2013 01:51 PM
ối, tìm mãi cũng thấy news của ki nhà mình! tem tem! <3
thật chứ trông Ki còn Kute và sáng mịn hơn cả mấy chị kia!
mẫu chuẩn có khác!^^ oppa da đẹp lung linh luôn, nhìn lúc nào cũng rạng ngời nổi bật!^^
xem mấy cái quảng cáo của Ki đóng cho Laneige nè cũng buồn cười chết luôn! Kute dã man!
Ai nghĩ người ấy đã 28 rùi chứ! @@ lala! oppa đẹp trai quá! iu thế không bít!
thanks motphim trans bài nhá! ^^
Tác giả: Týt    Thời gian: 30-4-2013 03:48 PM
bạn Ki làm lu mờ cả mấy bạn bên cạnh ))))))))) {:420:}
gần 30 rồi mà nhìn vẫn như trẻ con,lúc nào cx cười  == )))))))
nói thật là Gato vs làn da của bạn í quá, huhuuhuuu ><
Tác giả: jeremyphuong    Thời gian: 30-4-2013 09:47 PM
Ựa. Tại sao lại xinh trai đến vậy ? Bao giờ xấu đi một chút được ko ? GATO quá mất. Bao giờ mới được gặp LỌ HOA ở Việt NAm đây. Hu hu .
Thật đáng ghét :((
Tác giả: pupuchacha41    Thời gian: 1-5-2013 12:37 PM
nhìn ảnh thấy da Joong Ki vẫn là đẹp nhất dù các chị kia đã phấn son thế nào
anh lúc nào cx tỏa sáng quá đi!!!!!!
Ước j anh ấy về Việt Nam để mình đc ngắm làn da ấy * mặt dê* :D:D:D
Tác giả: Yian.96    Thời gian: 5-5-2013 11:10 PM
Mấy bạn nữ chắc hạnh phúc lắm. Nhìn mà thấy gato với các bạn ý. Không nhữg được chụp hình cùg mà còn được cả chữ ký nữa
Cơ mà anh nhìn lấn át hết vẻ đẹp của các bạn rồi anh ơii
Tác giả: khoailang2611    Thời gian: 5-5-2013 11:14 PM
Chả muốn dìm hàng các chị ấy nhưng đúng là
trai nhà mình cứ nổi bần bật
nhưng mà sau này nếu có dịp em cũng sẽ cố gắng
làm nền cho anh anh yêu ạ
hí hí hí hí

Tác giả: phonganh    Thời gian: 19-5-2013 02:00 AM
Cái anh Song Joong Ki này thì khỏi nói rồi, xem xong film Sói của anh là thấy anh vai đẹp cũng đẹp bãi cháy, mà nhìn xấu cũng thấy đẹp mê ly, Đúng là không thể chê được, mê quá đi thôi

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3