Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3518|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Fancam Kim Yoo Jung nhảy "Up & Down" của EXID + phản hồi 2 chiều từ phía người xem

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trước đây, nữ diễn viên nhí Kim Yoo Jung có tiết lộ rằng cô đã từng biểu diễn ca khúc "Up & Down" của nhóm EXID trong một lễ hội tại trường, thế nhưng phần biểu diễn này không được tìm thấy ở bất cứ đâu.

Và giờ đây, một cư dân mạng đã đăng tải đoạn fancam một phần buổi biểu diễn hôm ấy, cho khán giả thấy những bước nhảy sexy nhưng không kém phần dễ thương của cô, không những thế còn tạo ra ảnh định dạng gif cho nó, và cả 2 đang nhận được khá nhiều sự quan tâm từ phía công chúng dù cho phần trình diễn này đã diễn ra từ 1 năm về trước. Có lẽ đây là một ví dụ khác cho đoạn fancam giống Hani chăng?

Trong khi đoạn fancam đang gây sốt thì bên cạnh một số bình luận tiêu cực, những bình luận phản hồi nhằm bảo vệ Kim Yoo Jung cũng đã được viết bên dưới đoạn fancam, khẳng định, "Cô ấy nói rằng cô ấy chỉ muốn tham dự vui vẻ tại lễ hội trường như bao người khác thôi, như vầy thì có gì đáng thất vọng cơ chứ; hình như không phải lúc nào Kim Yoo Jung cũng như vậy đâu" hay "Cô ấy có thể nhảy như thế [nếu cô ấy muốn]. Tại sao bạn lại có suy nghĩ là hạ cấp khi bạn thậm chí còn không thể nhìn thẳng vào cô ấy và nói rằng, 'Thật ra, Kim Yoo Jung unnie có thể nhảy [nếu chị ấy muốn]... Tôi cảm thấy dường như bạn đang nói quá nhiều về vấn đề như thế này rồi..." và "Tại sao mọi người lại chỉ trích chứ? Cô ấy không thể nhảy như thế này sao? Quay trở lại thời Joseon đi".

Hãy cùng xem đoạn video trên! Dù nó có thể khiến bạn cảm thấy hơi lạ khi đây là hình ảnh khác hoàn toàn của một Kim Yoo Jung trong sáng, thuần khiết, nhưng có vẻ cô ấy đã có khoảng thời gian rất vui tại trường của mình.

Bonus clip full:

Source: Link
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-7-2015 22:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung luôn được knet yêu quý, không phải chỉ ở hình tượng mà còn bởi tài năng của con bé
mình không bàn luận gì về chuyện Yoo Jung muốn hòa nhập và vui vẻ cùng bạn bè, vấn đề nó nằm ở điệu nhảy cơ
mình sợ vũ đạo của các nhóm nhạc nữ trong kpop hiện giờ (đa số), không phải sexy mà là gợi dục mới phải
hầy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-7-2015 23:11:39 | Chỉ xem của tác giả
thật sự thì k thjk cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-7-2015 23:31:44 | Chỉ xem của tác giả
em nó được yêu quý nhờ khuôn mặt tỏa nắng, diễn xuất tài tình và hình tượng trong sáng
nên việc em nó nhảy Up and Down có vấn đề bởi chính điệu nhảy, nó hơi gợi cảm quá mức so với hình tượng mà em nó xây dựng lâu nay
Yoo Jung có quyền được vui vẻ và nhảy các điệu nhảy em nó thích cơ mà? tại sao mọi người lại phản đối thế nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-7-2015 23:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là mọi người đã quen với hình ảnh sao nhí của em ý nên điệu nhảy này không phù hợp thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-7-2015 01:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Chủ thớt ơi hình như đoạn này dịch vầy mới đúng chứ: "Cô ấy nói rằng cô ấy chỉ muốn tham dự vui vẻ tại lễ hội trường như bao người khác, như vầy thì có gì là đáng thất vọng đâu..."

Mình thấy clip full quay cả nhóm bình thường thôi. Đây là tiết mục em ấy biểu diễn chung với 1 nhóm bạn nữa trong tiết mục văn nghệ ở trường.

Có lẽ vì mọi người quá muốn đóng khung em ấy trong 1 khuôn mẫu.

Yoo Jung có quyền được vui nhảy với bạn bè cùng trường của em ấy! Chỉ là các bạn cùng nhảy thì không được chú ý còn em ấy nổi tiếng quá nên bị soi!

Bình luận

Xem Full thì thấy cũng bình thường thôi nhỉ! Chắc vì em nó nổi tiếng quá nên ng ta chú ý mỗi ẻm! =)) Mà mình thấy trên Instiz họ lại khen quá chừng, nói em đẹp! :)   Đăng lúc 29-7-2015 02:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-7-2015 01:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Đây là tiết mục ở lễ hội trường mà, trường cho thì các em ấy mới nhảy chứ, Yoo Jung chỉ cùng nhảy với các bạn thôi! Em ấy cũng có một khoảng kỷ niệm vui vẻ với bạn bè ở trường là được rồi, là sao thì cũng là người chứ! Mà em ấy cũng lớn rồi, đừng đóng khung em ấy vào 1 khuôn khổ hay hình tượng hiền lành ngây thơ hoài! Em ấy muốn có những khoảnh khắc vui vẻ thật với bạn bè thì cũng hay mà! Tuổi trẻ ai cũng có gì đó để sau này nhớ!

Không liên quan chứ mình thấy trên Instiz họ lại khen quá chừng, nói em đẹp, và nhảy đẹp không khác gì mấy idol nữ! Thật sự là ngoài việc mình thấy điệu nhảy quá quyến rũ, thì mình cũng thấy đẹp thật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-7-2015 03:26:36 | Chỉ xem của tác giả
Cái này là diễn cùng các bạn nữ khác mà, xem cái clip full thì thấy bình thường. Mình xem Thử thách cùng bước nhảy có các bạn trẻ tuổi cũng vậy nhảy còn hơn vậy nữa.

Tội nghiệp, là ngôi sao nổi tiếng quá muốn có thời gian vui vẻ tự do với bạn bè mà cũng không yên!

Không tham gia thì nói không hòa đồng, mà tham gia thì bị soi đủ thứ 1 mình. Khổ thân! Giờ mới biết tại sao mấy ngôi sao thường nghỉ học. Hy vọng Yoo Jung đừng bận tâm và vẫn cố gắng đi học và hòa nhập với bạn bè nhé! Kệ miệng lưỡi thế gian nhiều người ác ý đi em ạ!

Chắc sau này Yoo Jung sẽ không được cho tham gia các hoạt động ở trường thế này nữa đâu.

Mà công nhận, giờ mới biết con bé cũng nhảy giỏi thế, nhìn ta tưởng JOY RV nhảy không!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-7-2015 06:37:07 | Chỉ xem của tác giả
Độ nhắng thì level ngàn chấm
độ pro thì cũng tạm ổn
hậu trường của Yoo Jung lúc nào cũng náo nhiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-7-2015 08:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Bọn điên K-nát cứ toàn kiểu cắt và ghép rùi gán ghép tội lên đầu người khác đây mà, xem full em ấy nhẩy cùng với mọi người có việc gì đâu, mọi người đều có quyền được vui vẻ mà, giờ em ấy cùng đã mười mấy rùi đâu phải mới có mấy tuổi đâu mà không được làm cái này cái nọđúng bọn gato mà
Cá nhân mình thấy bình thường, dễ thương là đằng khác..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách