Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2191|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

Fan meeting của Lee Dong Wook 'cháy vé' trong vòng 1 phút

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-2-2017 22:50:52 | Xem tất |Chế độ đọc

Vé tham dự fan meeting “4 My Dear” của Lee Dong Wook đã bán hết chỉ trong vòng 1 phút sau khi việc bán vé bắt đầu lúc 8.pm 10/2 thông qua Interpark, trang mạng bán vé của Hàn Quốc.

Khoảng 1500 chỗ ngồi đã được đặt ngay khi vé bắt đầu được bán. Dường như được báo trước về cuộc chiến vé sẽ đến, từ khóa như “Lee Dong Wook” hay “Lee Dong Wook fan meeting” leo lên đầu các bảng xếp hạng từ khóa được tìm kiếm trên nhiều trang cổng thông tin khác nhau, trước khi việc bán vé diễn ra.

Đó chính là bằng chứng rõ ràng nhất cho sức hút mãnh liệt từ chàng diễn viên này, người đã vươn lên một tầm cao mới với vai diễn vị Thần Chết lịch lãm và thời trang nhưng cũng rất đáng yêu của "Goblin" gần đây. Vì lẽ đó, yêu cầu về vé bổ sung đã được gửi đến hàng loạt.

Fan meeting sẽ được tổ chức vào 12/3/2017 tại hội trường Bluesquare Samsung Card, sau đó Lee Dong Wook sẽ chào đón nhiều người hâm mộ hơn tại các thành phố lớn của Châu Á bắt đầu từ tháng 4, như một phần của Asian Tour năm 2017 của mình. Có thông báo nói rằng Lee Dong Wook đang cực kỳ phấn khích để được gặp người hâm mộ, và đang chuẩn bị kĩ càng cho buổi meeting thậm chí giữa lịch trình bận rộn của mình.

Phía đại diện King Kong thuộc Starship của nam diễn viên phát biểu: "Cảm ơn sự quan tâm và tình cảm nồng hậu của các bạn cho diễn viên Lee Dong Wook. Vì anh ấy đã không gặp gỡ người hâm mộ trong một thời gian dài, chúng tôi sẽ chuẩn bị thật tốt để cả người hâm mộ và diễn viên tương tác thật vui vẻ và tạo nên những kỷ niệm tuyệt vời [cùng nhau]."

Bạn sẽ là một trong những người may mắn nhìn thấy tận mắt Lee Dong Wook chứ?

Source: https://www.soompi.com/2017/02/1 ... ing-sells-1-minute/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2017 22:59:12 | Xem tất
Công nhận ai đóng xong bộ phim của biên kịch Kim Eun Sook cũng đều kiểu nâng thứ hạng và độ hot của mình lên cả

Chúc mừng anh, anh xứng đáng có được vinh dự này Người nghệ sỹ đôi khi chỉ cần có tin sold out đã thấy hãnh diện lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 00:12:34 | Xem tất
Cháy vé buổi fan meeting của anh Lee Dong wook
chỉ trong vòng có 1 phút , sự thật là sau bộ phim
" Gobin " với vai Thần Chết anh đã chứng tỏ là một
diễn viên có nhiều kinh nghiệm dù vai chính hay phụ
anh đều làm được , fan meeting kỳ này với cái tựa
" 4 my dear" cũng sẽ là một thành công lớn của anh .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 02:02:32 | Xem tất
Thấy sứ giả thần chết mà cứ tự nguyện lăn xả vào là sao, là sao????? Đùa chút thôi ạ, chúc mừng anh đã có một vai diễn ấn tượng và chúc cho FM của anh thàng công rực rỡ.
Tks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 08:00:27 | Xem tất
Hic, mình cũng muốn là người may mắn được nhìn thấy Lee Dong Wook bằng xương bằng thịt mà không biết bao giờ mới có cơ hội đó đây. Chúc cho buổi fan meeting của anh thành công tốt đẹp, hy vọng trong tương lai anh sẽ có một buổi fan meeting tại Việt Nam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 10:07:46 | Xem tất
Cháy vé chỉ trong vòng 1 phút, kinh hoàng thật, đúng là sức hút của chú Thần chết khó lòng cưỡng lại. Không biết đến bao giờ mới có cơ hội được nhìn thấy anh. Chúc anh chuẩn bị tốt và tổ chức được một buổi FM vui vẻ và thành công.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 11:08:32 | Xem tất
Chúc mừng anh, hôm qua đọc được tin Gong Yoo cũng nhận được rất nhiều lời đề nghị tổ chức fan meeting tại các quốc gia, thực sự rất hy vọng anh ấy cũng tổ chức fan meeting như anh Lee Dong Wook.
p/s: Mong muốn nhỏ nhoi của em - một đứa fan của Goblin là anh Thần Chết hãy mời Yêu Tinh làm khách mời trong tour FM này ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 11:12:09 | Xem tất
wow công nhận là biên kịch Kim Eun Sook này mát tay thật, thấy phim nào cũng push diễn viên lên mạnh luôn

Chúc cho Asian Tour của chú thành công rực rỡ nha, chú đã vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 11:17:04 | Xem tất
sau Goblin tên tuổi của anh tăng cao thật đấy
đúng là biên kịch vàng mà
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 11:18:45 | Xem tất
sau bao năm xuất ngũ cuối cùng a đã tìm lại đc vị thế của mình r
chúc mừng a