Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1203|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Fan Meeting của Ji Soo đã bán hết vé

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vé cho buổi gặp mặt người hâm mộ ở Hàn Quốc của Ji Soo đã được bán hết! Ji Soo sẽ tổ chức một cuộc gặp mặt người hâm mộ, 'Lời mời: Một câu chuyện bất khả thi', tại Trung tâm Y tế của Đại học Chung-Ang vào ngày 1 tháng Tư tới. Những người hâm mộ đã có thể mua vé cho buổi gặp mặt này bắt đầu từ ngày 10 tháng Ba và khoảng 500 chỗ ngồi đã được bán hết cùng một lúc.

Đây là cuộc gặp người hâm mộ thứ hai của Ji Soo ở Hàn Quốc. Trong sự kiện này sẽ có một 'góc tâm tình' và các trò chơi và anh ấy cũng sẽ thể hiện một khả năng đặc biệt trên sân khấu.

Công ty của anh cho biết, "Ji Soo có một lịch trình dày đặc, thế nhưng chúng tôi đã cùng nói chuyện và chuẩn bị chương trình này với nhau. Chúng tôi cũng đang chuẩn bị những sự kiện khác nhau để thắt chặt mối quan hệ giữa anh và những người hâm mộ của mình ".

Trong khi đó, Ji Soo hiện đang đóng vai thứ chính trong phim "Strong Woman Do Bong Soon" của đài JTBC với vai diễn In Gook Doo.

Source: CK
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-3-2017 07:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc FM của Ji Soo thật vui với fan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-3-2017 08:07:00 | Chỉ xem của tác giả
Ji Soo dạo này nổi ghê ta , 500 vé mà bán hết sạch trong cùng 1 lúc . Tuy chi toàn vai nam phụ nhưng đã chiem duoc cảm tình của mọi người vì vậy vai chính sẽ den với cậu nhanh thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-3-2017 08:13:31 | Chỉ xem của tác giả
Ji Soo cố lên. Hy vọng anh sẽ vẫn luôn giữ nhiệt huyết và đam mê trong diễn xuất, luôn cố gắng và nỗ lực hết mình. Chúc anh sẽ tiến gần đến nhiều người hâm mộ hơn nữa và thành công trong sự nghiệp của mình, là một diễn viên giỏi được mọi người yêu mến và công nhận ^^ All the best to you!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-3-2017 09:32:37 | Chỉ xem của tác giả
Không biết bạn Nam Joo Hyuk có đến không nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-3-2017 09:35:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ji Soo cuối cùng đã dc chú ý rồi :3 đền đáp cho sự nỗ lực vì vai diễn của anh mong là Nam Joo Hyuk sẽ làm khách mời, chắc là gây hiệu ứng k kém j Tinh-Tử nhờ cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-3-2017 10:08:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc FM của anh thành công nha
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-3-2017 12:17:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Jisoo nhé.
Hy vọng FM thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-3-2017 15:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Thế là sắp tới có thêm buổi FM của Ji Soo
Dạo này các DV nam hay tổ chức FM ghê chả bù với phía nữ
FM này chỉ mong chờ có sự xuất hiện bất ngờ của Nam Joo Hyuk hoặc Park Hyung Sik thôi
Nếu 1 trong 2 ổng xuất hiện thì bromance lại tung toé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-3-2017 22:45:57 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng fameeting của Ji Soo đã cháy vé
Chúc cho Ji Soo có nhiều kỷ niệm đáng nhớ
Thắc không biết có khách mời không mà nếu có khách mời thì không biết Joo Hyuk hay Huyng Sik xuất hiện đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách