Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1527|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Fan của Crayon Pop đã biết về mối quan hệ của Moon Hee Jun và Soyul từ trước?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau tin tức bất ngờ của Moon Hee Jun và kế hoạch đám cưới của Soyul nhóm Crayon Pop, các fan của Crayon Pop đang nói rằng họ đã biết về mối quan hệ của hai ca sĩ ngay từ đầu.

Quay lại khi Soyul thông báo rằng cô sẽ nghỉ ngơi khỏi các hoạt động của Crayon Pop do chứng rối loạn hoảng sợ của mình, fan của Crayon Pop trên DC Inside Gallery đã viết nhiều bài nhắc đến tên của Moon Hee Jun. Một fan hâm mộ đã viết vào tháng 10 khi có tin tức nghỉ ngơi:

"Moon Hee Jun, tôi sẽ tha thứ nếu hai người kết hôn. Nếu hai người chia tay, tôi sẽ không tha thứ đâu. Tôi có thể trở thành kẻ tâm thần đấy."

Không chỉ vậy, rất nhiều fan Crayon Pop khác đã viết về Moon Hee Jun, ngụ ý rằng họ nghi ngờ lý do thực sự cho việc nghỉ ngơi của Soyul là mối quan hệ của cô với Moon Hee Jun, không phải vì chứng rối loạn hoảng sợ.

Tiêu đề một bài viết là: "Có phải thực ra là vì Moon Hee Jun ???" Một bài khác nói, "Có phải Moon Hee Jun đã khiến cô ấy có khoảng thời gian khó khăn?" Tất cả các bài được viết ngay sau thông báo về chứng rối loạn hoảng sợ của Soyul.

Moon Hee Jun vừa công bố kế hoạch kết hôn với Soyul trong một bức thư viết tay cho người hâm mộ. Câu chuyện chính thức về mối quan hệ của họ là họ gặp nhau lần đầu cách đây 2 năm và bắt đầu hẹn hò từ tháng 4 năm nay.

Cre: Allkpop
Vtran: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-11-2016 13:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao cũng chúc 2 người hạnh phúc
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-11-2016 14:03:53 | Chỉ xem của tác giả
Fan là những người luôn theo sát từng bước chân của người mình hâm mộ, vì vậy đừng đùa, thính do fan phát tán chưa chắc tất cả đều là lời đồn vô căn cứ đâu
Anh già à, hãy sống thật hạnh phúc với cô vợ của mình nha
Chế grace, lần này em được ngồi ghế rồi hahaha

Bình luận

Hnay may là cuối tuần nên tranh giành nó ko có nhọc như mọi hôm =))  Đăng lúc 27-11-2016 02:50 PM
*xoa đầu* mà mấy bài của ss toàn tin phình phường mà, chip còn đc sofa vs ghế dài dài :))  Đăng lúc 27-11-2016 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-11-2016 15:52:01 | Chỉ xem của tác giả
1 a trong nhóm hàng đầu Kpop 1 thời và 1 chị thì... nhưng dù sao cx do duyên phận
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-11-2016 16:22:16 | Chỉ xem của tác giả
Để ý mấy bạn idol đời đầu toàn thích những người trẻ hơn cả chục tuổi nhỉ

Cả Eric Shinhwa hay Tony HOT rồi giờ đến chú MHJ nữa

Crayon Pop thì chỉ biết đến Par Par Par thôi ._. lâu ngày, tưởng nhóm giải tán luôn rồi chứ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-11-2016 16:58:42 | Chỉ xem của tác giả
sao các fan hay thế nhỉ, chuyện gì cũng biết, fan ruột có khac
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-11-2016 19:32:32 | Chỉ xem của tác giả
sau quả hit mubahi đó thì Crayon Pop cũng lặn luôn nhỉ ?
hầy dù sao cũng chúc chú vui vẻ và hạnh phúc
cảm ơn bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-11-2016 21:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Mong hai người họ được hạnh phúc quá
thêm một cặp đôi nữa nên duyên
cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-11-2016 21:39:54 | Chỉ xem của tác giả
Mấy chị cùng lứa đã có gia đình hết rồi nên các anh chỉ có thể quen gái trẻ thui
Thật nể các fan Knet lúc nào cũng theo sát Idol nên biết hết mọi động tĩnh ( có điều thích công bố cho thiên hạ biết hay k thui)
Dù sao cũng chúc mừng cho anh và bạn gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-11-2016 12:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc hai bạn này hạnh phúc.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách