Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6662|Trả lời: 17
Thu gọn cột thông tin

Fan chúc mừng sinh nhật (EXO) Chen qua twitter/EXO Luhan ghi 2 bàn thắng trong &

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2013 15:18:00 | Xem tất |Chế độ đọc
Fan chúc mừng sinh nhật (EXO) Chen qua twitter

(EXO) Chen hẳn rất hạnh phúc với món quà tuyệt vời fan dành tặng nhân dịp sinh nhật lần thứ 21 (21/09) của mình.

Các fan của Chen đã "khuấy đảo" twitter với nỗ lực đưa cụm từ chúc mừng #HappyChenChenDay đứng đầu ít nhất ở 10 quốc gia, và kết quả đạt được vượt ngoài mong đợi khi #HappyChenChenDay giữ vị trí số 1 ở hầu hết các quốc gia trên thế giới.

Chen (tên thật Kim Jong Dae) là giọng ca chính của EXO-M và cũng là thành viên cuối cùng của EXO. Chen gia nhập S.M.Entertainment sau khi vượt qua cuộc thi thử giọng của S.M hồi đầu năm 2011.

Source: dkpopnews
Vtrans: [email protected]

EXO Luhan ghi 2 bàn thắng trong "Idol Star Olympics"

Thành viên của EXO, Luhan, đã ghi hai bàn thắng trong "Idol Star Olympics"

Trong chương trình đặc biệt mừng lễ Trung Thu "Idol Star Olympics" của đài MBC phát sóng ngày 19 tháng 09, các thần tượng nam được chia thành các đội, và Đội B đã có cuộc đối đầu đá bóng với Đội D.

Đội B bao gồm (EXO) Lu Han, Xiumin, Suho, Baekhyun; (INFINITE)  Hoya, Woohyun; (Tasty) Soryung và Shorry J. Đội D gồm (BEAST) Doojoon, Kikwang, Yoseob; (BTOB) Eunkwang; (BAP) Yongguk, Young Jae, Jello và Noh Ji Hoon. Luhan và Lee Kikwang đá vị trí tiền đạo và cả hai đều thành công trong việc ghi bàn trong nửa hiệp đầu.

Trong hiệp hai, Luhan tiếp tục ghi thêm một bàn thắng, đưa Đội B vươn lên dẫn trước, tuy nhiên, chiến thắng cuối cùng thuộc về Đội D khi Đội B thất bại trong lượt đá phạt đền.

Chương trình cũng có sự tham gia của 160 thần tượng từ các nhóm nhạc Miss A, Super Junior M, 2AM, MBLAQ, BEAST, INFINITE, Secret, ZE:A, Rainbow, U-Kiss, B1A4, Teen Top, EXO, Girl's Day, A Pink, BTOB, VIXX và Hello Venus, Crayon Pop, Noh Ji Hoon, Son Jin Young, Kim Kyung Jin và các nghệ sỹ khác.

Source: kpopstarz
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 8Sức gió +40 Thu lại Lý do
kwonyuly + 5 CMSN trai bán điện =)))))
kemkull + 5 :xxxxxxxxxxxxxx
siosmile + 5 rết vì cái áo giống mình =))
jinny_kdrama + 5 e cũm góp phần trên tw nà =))
monkey1998 + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
yool_bluespill + 5 Ủng hộ 1 cái!
peCong + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 15:43:07 | Xem tất
ta mở đầu à

hii đầu tiên là chúc mừng em chen thêm 1 tuổi mới, đẹp zai thành công và ít chơi khăm các thành viên khác hơn

sau là chúc mừng em luhan thì đấu ỏ vị trí tiền đạo thành công khi ghi bàn cho đội mình

các bé thật là tài giỏi và đẹp zai, yêu các bé nhiều

Bình luận

iu cô nhiều :x  Đăng lúc 21-9-2013 03:44 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
siosmile + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 15:46:57 | Xem tất
Anh Đại sướng nhé, được fan khắp nơi tweet chúc mừng luôn

hqua cũng lên tw chúc mừng sn Chen

không biết nếu có bxh trend ở VN thì a có lên nhất không nhỉ?

hóng vietsub show Idol ... này quá, Hàm đá bóng thì đỉnh rồi, xưa có tập luyện hay sao í

thank Bêu Bêu dịch tin ^^

Bình luận

e ko hiểu, câu còm bự bự nào tỷ???  Đăng lúc 21-9-2013 04:01 PM
:x, ước mơ của Hàm dc trở thành cầu thủ mà ;)), mà Xoài à, tỷ nhớ mấy câu còm bự bự của m :))  Đăng lúc 21-9-2013 03:57 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 15:50:39 | Xem tất
Sinh nhạt Chen thế này chắc em í phải vui lắm

Nói chung là mãi mãi đáng iêu hát hay như bây giờ nhớ

Thành công hơn trong tương lai nhớ

Còn Han ơi!!! sao cái mẹt a lúc ghi được bàn thắng

đáng iêu cả bựa thế ) Về nhà chắc dc Hun thữa

âu yếm các kiểu ăn mừng nhể

lúc đá nhìn mặt thanh niên nghiêm túc dữ

P/s: *ôm ôm* ết ết{:398:}

Bình luận

còm chất quá :)), cuồn cũng quá đẹp =)))  Đăng lúc 21-9-2013 03:58 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 15:53:21 | Xem tất
Hôm nay sinh nhật lão Đại hén, mà chúng nó đi Đức mất tiêu rồi

Từ ngày hôm qua đã ngồi trend cho hot ;;)

Trung thu này toàn chiếu show có Xô, cái vụ đá bóng này đúng hợp với bạn Nai rồi còn gì :))

Muốn xem sub show này quá

Tks tỷ tỷ dịch tin :x

Bình luận

show ko phải của riêng tụi nó nên tụi nó cũng ít lên hình, thanks Jess kưng :x  Đăng lúc 21-9-2013 03:59 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 15:54:44 | Xem tất
Thấy news đang tính còm thỳ tỷ mời
1. Hôm nay là ngày của Chen tục tưng , chúc tục tưng thêm tuổi mới, nhìu tươi vui và thành công hơn nhé ^^
sáng h lượn fb, tw..đâu đâu cũng thấy mng chúc mừng anh Đại
Chensing machine! 축하해!
2. Lộc ca giỏi qá cơ, có điều nhìn hình sao mà gầy thế >''<...
Thanks tỷ tỷ trans tin ^^

Bình luận

funky chen chen ;)), Han nó bảo dạo này nó có tròn lên mới ghê :))), *ôm hun, lâu quá mới gặp* :x  Đăng lúc 21-9-2013 04:01 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 15:54:49 | Xem tất
hôm qua coi raw lo tua đến khúc của mấy Ếch ko hà, quả đầu thì biết là a Nai đá vào rồi, cơ mà quả sau chỉ nghe BLV nói cái gì "EXO EXO" chứ ko biết "đại thần" của trái đó là ai. Hong ngờ 2 trái đều là anh hô hô hô

tui thấy quả đầu anh vào còn bay ra ăn mừng với bạn Bạch Hiền ấy :

tuy chung cuộc thì thua nhưng ai cũng đã cố hết sức rồi, mấy anh làm tốt lắm á

hôm qua tui coi khúc chạy mà tui muốn cào thg Út ghê, chân dài cho cố chạy hêm lại ai : bạn Tao hình như về thứ 2 hay 3 ở lượt đầu tiên ý nhỉ ^_^

cuối cùng HPBD Chen ^^

Bình luận

biểu hiện rất ba... và không còn j để nói... ss lần đầu thấy biểu hiện này của em Huân đó.  Đăng lúc 21-9-2013 04:40 PM
e có thể lí giải cái avatar của em như thê nào ko? e sao Huân lại có biểu hiện dã man như thế kia?  Đăng lúc 21-9-2013 04:29 PM
đúng rồi, ss toàn xem fancam thôi. chưa xem chương trình. nhất là coi fancam em Huân thì thôi rồi. iu chết con người ta. nhí nhảnh lắm.  Đăng lúc 21-9-2013 04:25 PM
mà hay đứng bà 8 lắm luôn ấy.  Đăng lúc 21-9-2013 04:20 PM
xem ra em Huân ko có duyên với mấy môn thể lực thì pải? nhưng ko sao, ra sân cổ vũ cho các hyung. xem fancam rất bấn loạn mấy màn e Huan đứng chống nạnh.  Đăng lúc 21-9-2013 04:20 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 16:04:23 Từ di động | Xem tất
Sn Chen mình cũng ăn ké tại trong tháng 9 cả.
Chúc mừg sn của chúng ta! ^^
Nếu ko làm idol có lẽ c.ta sẽ gặp Han trên sân cỏ, han nhìn z mà bá đạo lăm nha!
Thanks chủ thớt

Bình luận

:)), thanks bạn  Đăng lúc 21-9-2013 04:07 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 16:05:16 | Xem tất
Chúc mừng sn em Chen nha... sang tuổi mới nhiều sức khỏe và ngày càng thành công. hwa chắc cậu nhóc vui lắm.

Cái đội hình đá banh sao kì zạ? mấy thằng chân dài lại không ai tham gia :

Han những lúc chơi thể thao trông thật rất manly, nhất là môn đá banh - niềm yêu thích mãnh liệt của em ấy.

Bình luận

ss cứ chăm search trên y2b là có mà ko có cut nhiều nên ngồi xem từ đầu với lại phải chịu khó soi ý ^^  Đăng lúc 21-9-2013 04:44 PM
hình như là fan khen bạn ý trắng ý ạ ^^ bạn ý biểu hiện như kiểu "đương nhiên tớ biết tớ trắng mà?" :)))  Đăng lúc 21-9-2013 04:34 PM
bạn ý đáng sống thật với tuổi của bợn ý đấy ss ^_^ cute chà bá  Đăng lúc 21-9-2013 04:28 PM
xem fancam còn đã hơn xem cái chương trình , soi đc cái trình điên của anh em nhà Ếch :))  Đăng lúc 21-9-2013 04:22 PM
Maknae ssi chân dài dã man mà lọt xuống tận gần cuối. Chạy lượt 2, lượt đầu thành tích của Tao khá hơn.  Đăng lúc 21-9-2013 04:18 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2013 16:29:29 | Xem tất
{:290:} chúc Chenie bước sang tuổi 21 ^^
một tuổi mới với nhìu niềm vui, hạnh phúc bên gia đình mình cũng như bên EXO nhé
hi vọng cho trong con đường tương lai tới đây, Chenie sẽ có được nhìu thành công hơn trong sự ngiệp với nhóm của mình nè
và đồng thời chúc mừng Han có chiến thắng...hehe, hóng coi cả hơn 1 tuần này ùi, không biết khi nào có sub > <

Bình luận

chờ đợi là hạnh phúc, ngóng sub full thôi ^^  Đăng lúc 21-9-2013 11:23 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách