Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1057|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

F(x) tổ chức solo concert đầu tiên vào tháng 1 + Brown Eyed Girls đắm mình vào ánh sáng trong những hình ảnh teaser mới cho "Basic"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
F(x) tổ chức solo concert đầu tiên vào tháng 1

Nhóm nhạc nữ F(x) cuối cùng cũng sẽ tổ chức solo concert của riêng mình!

Ngày 28 tháng 10, công ty quản lý của F(x), SM Entertainment tiết lộ rằng nhóm sẽ tổ chức solo concert lần đầu tiên của riêng mình vào tháng Giêng tới.

Theo SM Entertainment, concert sẽ diễn ra tại Seoul Olympic Park Olympic Hall vào các ngày 30 và 31. Đây là solo concert đầu tiên trong sự nghiệp của F(x) kể từ khi debut với "La Cha Ta" vào năm 2009. Họ đã có một chuỗi các bài hit kể từ đó, bao gồm cả "Chu ~", "NU ABO", "Danger", "Hot Summer", "Electric Shock", "Rum Pum Pum Pum," và "Red Light". Nhóm đã xây dựng được lực lượng fan đều đặn qua các concept độc đáo cùng những màn trình diễn hoàn hảo.

Trong khi đó, F(x) đã trở lại với đội hình bốn người vào ngày 27 với "4 Walls" và đứng đầu tất cả các bảng xếp hạng âm nhạc lớn như MelOn, Genie, Bugs, Naver Music, olleh Music, Soribada, và Monkey3. Họ cũng đứng đầu bảng xếp hạng Baidu King của Trung Quốc, chứng minh sự nổi tiếng của nhóm ở cả Hàn Quốc lẫn Trung Quốc.

Brown Eyed Girls đắm mình vào ánh sáng trong những hình ảnh teaser mới cho "Basic"

Nhóm nhạc nữ kỳ cựu Brown Eyed Girls cuối cùng đã hoàn tất cho sự trở lại khi tiếp tục tung ra những hình ảnh teaser mới cho album thứ 6 sắp tới của họ "Basic".

Ngày 28 tháng 10, nhóm đã tung ra một bộ ảnh teaser với mỗi thành viên đều đắm mình trong nước, nhưng cơ thể của họ lại được bao phủ bởi ánh đèn chrome-pastel đầy sáng tạo. Những hình ảnh này hoàn toàn khác so với những hình ảnh táo bạo được tung ra trước đó.

Brown Eyed Girls sẽ có sự trở lại đầu tiên kể từ sau khi gia nhập APOP Entertainment và rời khỏi Nega Networks gần đây, với album thứ 6 "Basic", sẽ được phát hành vào ngày 05 tháng 11 lúc nửa đêm theo giờ KST.

Credit: http://www.soompi.com/2015/10/27/fx-to-hold-their-first-ever-solo-concert-in-january/
http://www.koreaboo.com/photo/brown-eyed-girls-immerse-light-new-basic-image-teasers/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-10-2015 18:36:37 | Chỉ xem của tác giả
hơn 6 năm hoạt động mới có cho mình một concert riêng, chắc tụi nhỏ mừng lắm
dễ concert sẽ cháy vé cho coi, các fan đã phải đợi quá lâu mà, đến cả non-fan còn thấy bất bình thay
confirm tên fandom rồi thì cũng công bố sớm đi SM, cứ chơi trò ỉm hàng hoài mắc mệt
cái hình teaser của BEG ảo diệu quá, đẹp kiểu rất nghệ và ma mị ám ảnh nhé
cực mong chờ sự trở lại lần này của 4 mợ, tui có dự cảm tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-10-2015 20:16:48 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá đi mất ak
Liền tù tì mấy năm mới có một lần tổ chức solo concert
Tội f(x) quá đi, SM quá đáng thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
F(X) 5tingggggggggggggggggggg!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-10-2015 11:52:29 | Chỉ xem của tác giả
hãy cháy vé nha phải thể hiện sức mạnh của fans f(x) !!!!! SM sẽ thấy được điều đó và đối xử công bằng hơn với f(x). Chúng ta phải chứng minh cho họ thấy!!! hãy xem MV 4 Walls nhiều hơn đi các bạn views đang tăng rất chậm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-10-2015 06:42:03 | Chỉ xem của tác giả
chán SM quá cuối cùng cũng cho f(x) 1 cái concert riêng mà inside nữa mới ghê mà thôi kệ có hơn không
Mong cho cái tên fanclub với màu chính thức dùm cái khổ ghê khoái mấy bả từ 3 4 năm về trước mà thấy mấy bả bị đối xử bất công rồi còn dính phốt rã nhóm nữa, khổ ghê
cơ mà ab đợt này chất cool ngầu thiệt mà nhạc không bắt tay bằng đợt red light, chỉ có 4 walls nghe ổn, mà đợt này mình thấy SM làm cho có quá =.="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-11-2015 09:40:16 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi rồi cũng đến ngày này, solo concert đầu tiên của f(x)
ra mắt từ 2009, đàn em trong công ty đã có xoncert mà giờ mới tới lượt các cô gái
phận con ghẻ nhưng vẫn tiếp tục cố gắng nhé
ủng hộ f(x)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-11-2015 13:01:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có concert riêng của mình rồi. Chúc mừng các chị nhé, giữ gìn sưc khỏe để thực hiện concert thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-11-2015 12:20:35 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì ngày này cũng đến rồi
chúc mừng f(4) nha
làm việc chăm chỉ rút cuộc cũng được đền đáp rồi
vừa comeback vừa chuẩn bị concert, chắc các chị mệt mỏi lắm đây
mong rằng các chị sẽ cố gắng giữ gìn sức khỏe, đừng để ai bị đau nha, không thì fan sẽ đau lòng lắm đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách