Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 726|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

f(x)'s Luna từng rất đau buồn vì một chàng badboy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong quá trình quay tập mới nhất cho “Juke Bus”, f(x)’s Luna tâm sự rằng cô đã từng rất đau buồn vì một chàng badboy.
Giọng hát chính của f(x) tiết lộ “Em đã từng trải qua một chuyện tình buồn. Em từng hẹn hò với một anh chàng badboy. Ban đầu, em không thích anh ấy nhiều như vậy, nhưng qua từng ngày, tình cảm lại càng nhiều hơn
Luna tiếp tục rằng “Tuy nhiên, anh ấy lại cố xa cách với em. Em đã trông mong trái tim anh ấy mở cửa, nhưng em dần mệt mỏi với việc chờ đợi và rồi cả hai chia tay.” Luna còn nói thêm “Đó là khi em nhận ra rằng, yêu đau khổ như thế thì không hẳn là yêu

Những khách mời như Luna, VIXX’s Ken, James và L.A.U’s Choi đều chuẩn bị những bản tình ca buồn khi họ nói về chuyện chia tay. Tập mới của chương trình “Juke Bus” với sự xuất hiện của dàn sao trên sẽ lên sóng vào ngày 26/2, lúc 11 giờ (theo giờ Hàn).

Nguồn: allkpop.com/article/2017/02/fxs-luna-says-she-was-heartbroken-by-a-bad-boy
Dịch tin: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2017 11:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Nghe chia sẻ của Luna thật buồn, thật may khi cả hai đã chấm dứt
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2017 12:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng chị sẽ sớm tìm thấy tình yêu đích thực
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-2-2017 14:48:55 | Chỉ xem của tác giả
Thế giới đầy rẫy badboy khổ thân Luna cụa em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-2-2017 20:24:17 | Chỉ xem của tác giả
chắc chị yêu anh ấy lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-2-2017 20:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Luna từng hẹn hò mà kín tiếng ghê, mấy tay săn ảnh lại k khui ra được
Yêu mà đau khổ như vậy thì kết thúc sớm cũng tốt
Rồi bạn sẽ tìm được người tốt mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-2-2017 23:55:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng có đứa bạn đang lâm vào tình trạng giống như chị Luna. Tiếc là nó vẫn chưa nhận ra điều mà chị nhận ra và mãi cứ không dứt được tình cảm. Hy vọng nó sẽ như chị Luna, sớm nhận ra rằng không nên níu kéo người đã không còn cần đến mình nữa.
Hy vọng chị Luna sẽ sớm tìm được người yêu thương thật lòng và đối xử thật tốt với chị ấy.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-2-2017 16:18:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thế giới này Badboy đếm s xuể. Nghe Luna kể thấy cũng thật buồn cho 1 chuyện tình,thôi thì sau này sẽ tìm thấy Goodboy thật sự của đời sống mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-2-2017 16:20:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Buồn cho 1 chuyện tình như thế.Yêu mà đau khổ quá nên dừng lại sẽ tốt chờ bản thân mình hơn,may là Luna nhận ra điều đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách