Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

f(x) Crystal xác nhận tham gia "Bride Of The Water God" // 2 diễn viên chính xác nhận

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-2-2017 05:13:02 | Xem tất
Đọc tin thấy BK của Misaeng viết kịch bản cảm xúc là '' Wow, daebak" Tới khi lần lượt các nam nữ chính, nữ phụ xác nhận tham gia thì tuột cảm xúc " cái quần gì thế này ? " .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 08:03:12 | Xem tất
đọc truyện này thấy hơi dài dòng lê thê không biết lên phim sẽ như thế nào, cho Krystal vào vai ác nữ thì cũng ok vì hợp hình tượng phết cơ mà diễn xuất thì cũng hơi đáng lo xíu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 08:16:07 | Xem tất
thich Krystal thì the Heirs , sau này biet em là idol thì cung thay em dien khá . qua high kick 3 thay e dien cung ok mà.
mong NJH nhan phim này vì e hãy the hien cho moi nguoi khả nang tien bo cua mình de không ai chê duoc , phim chua chieu mà ai cung kêu chán dàn dv thì cung bo tay . hãy de lúc xem phim xong hãy bàn chứ bay gio còn quá som de nói cau đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 08:31:15 | Xem tất
Dàn cast tươi trẻ chắc là phim thần tượng , rat chắc cũng cao .
Mà krystal đóng nữ thứ cũng đỡ , không kết nam chính , nhan sắc có vẻ ốm yếu thế nào ( coi phim cảnh body 6 múi rồi những vẫn ko thấy cảm giác gì ) ,mà kiểu nam chính ôm ốm mình lại thích dạng phải bóng bẩy soáng choang như suk hoặc il woo , hay chắc mắt mình có vấn đề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 08:41:09 | Xem tất
Lâu lâu không thấy chị Shin Đơ Đơ đóng phim tưởng chị biết thương các tác phẩm truyền hình mà tham gia vào loại hình nghệ thuật khác để phát triển tài năng rồi mà giờ chị lại đang chuẩn bị tham gia nữ chính của bộ phim này sao??? Sao công ty chị tài năng quá vậy, khả năng diễn xuất 360 độ đơ của chị như thế mà vẫn tìm được phim cho chị tham gia ((( hại người xem mất một tác phẩm kỳ vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 09:04:18 | Xem tất
Nghe phim "Bride Of The Water God" do biên kịch "Misaeng" viết kịch bản nên kỳ vọng rất cao vào nội dung và chất lượng phim, tuy nhiên Krystal thì mình lại không thích những vai diễn của cô nàng lắm, cảm thấy không đi sâu sâu vào lòng người được. Hy vọng phim này sẽ có đột phá mới khi được làm việc với biên kịch của Misaeng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 09:49:44 | Xem tất
Giới thiệu vai thì có vẻ hợp với Soo Jung, lại nữ thứ xinh đẹp, xấu tính, yêu nam chính.
Dàn dv trẻ, visual ok, nhưng diễn xuất thì còn hơi bị non. Đã vậy còn là phim tiền sản xuất nữa chứ. Có vẻ căng. Nhưng PD và biên kịch làm mình có thêm chút hi vọng vào pj này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 13:55:06 | Xem tất
Lâu rồi mới thấy bạn ý đóng phim trở lại
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 19:45:23 | Xem tất
Mình thấy Krystal diễn cũng khá ổn, mong chị sẽ ngày càng diễn tốt hơn.
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 21:59:43 | Xem tất
đã lâu rồi chưa được xem Krystal đóng phim. Hóng phim.. Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách