Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

f(x) Crystal xác nhận tham gia "Bride Of The Water God" // 2 diễn viên chính xác nhận

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-2-2017 18:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Krystal chỉ đóng vai thứ thôi, SSK mới đang thảo luận vai chính kìa
Hi vọng từ chối đi trời, BK Misaeng cũng khá kì vọng nên mong nữ chính ai đó diễn tốt chút chứ nam nữ chính tn thì sao cân nổi phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-2-2017 18:21:23 | Chỉ xem của tác giả
dàn cast trẻ qá :/ cả về tuổi đời cũng như thực lực... lúc đầu mình nghĩ với kịch bản như v thì dàn cast phải 'dừ' lắm. để xem sau này sao đã. nhưng cũng thích Krystal, lần này là nữ thứ nên chắc mình nghĩ bạn sẽ làm tốt như mọi lần thui. cặp với Gong Myung nam phụ là đẹp đôi rồi :3 thks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-2-2017 19:53:25 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ quá kb Krystal vai gì
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-2-2017 20:01:46 | Chỉ xem của tác giả
Woah, thết hì phải ủng hộ film thôii, thích diễn xuất của Crystal
Hi vọng bạn ấy sẽ làm tốt
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-2-2017 21:07:41 | Chỉ xem của tác giả
Krystal mà đóng nữ chính thì tuyệt vời biết bao nhiêu nhỉ,
Thích phong cách của Tal, Chờ đợi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-2-2017 21:27:22 | Chỉ xem của tác giả
Krystal nhận vai nữ thứ à? mình thấy bạn ấy đóng mấy vai thứ còn được yêu mến hơn vai chính trong Lovely Girl
Hình tượng nhân vật sang chảnh cũng rất hợp với Krystal
Còn chờ xác nhận vai nam/nữ chính nữa. Thích Joo Hyuk còn Se Skyung thì ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-2-2017 22:28:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đọc "Cô dâu thủy thần" rồi, 1 kịch bản đòi hỏi diễn xuất nhiều vì ít thoại. Thế mà nhìn dàn diễn viên là mệt luôn.
Tuy mình thích Nam Joo Hyuk trong "Kim Bok Joo" nhưng phải nói vì vai diễn đó gần như chỉnh là con người của cậu ấy nên tương đối dễ.
Còn nhìn nữ chính thì ngàn chấm luôn, SSK chưa bao giờ là 1 diễn viên giỏi, nói đúng hơn dù có hoa mỹ nói rằng diễn xuất tiến bộ thì cũng chẳng khác gì cái bình bông di động, quá nản với nàng này.

Bình luận

Vai của Nam Joo Hyuk trong Kim Bok Joo hoàn toàn đối lập với con người của cậu ấy đấy bạn. Xem Behind scenes là thấy, đạo diễn hô cut là hết luôn.  Đăng lúc 20-2-2017 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-2-2017 22:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Krystal cũng lâu rồi mới đi đóng phim lại

Không biết liệu phim này cổ có thốt ra câu "stupid" nào nữa không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-2-2017 22:48:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại thấy bạn Nam Joo Huyk khá hợp với vai Habeak ấy, từ ngoại hình đến ánh mắt, chỉ không biết bạn ấy có lột tả được hết cái mà bạn ấy cảm nhận hay không và băn khoăn là biên kịch có cut mất màn biến thân lúc bé lúc lớn của Thủy thần, theo tình hình bối cảnh hiện đại này cut là chắc rồi

Về nữ chính, bản thân nữ chính trong truyện đều "thánh nữ" như những nhân vật nữ chính khác, hiền lành đến không thể hiền lành hơn, ngây thơ vô số tội max level và luôn lấy những lí do ngàn chấm để ngược nam chính. Nên mình nghĩ vai này không khó diễn, nhưng SSK thì vẫn ngán đôi mắt to không biểu cảm ấy.

Lúc nhìn title nghĩ là Kristal mình đã sợ, giờ nói SSK thì càng nhưng SSK thấy từ mấy năm trước cô ấy bị chê về diễn xuất đã không xuất hiện mấy, hy vọng là trau dồi học thêm kỹ năng ( như mấy sao Hoa ngữ ấy ), được thế chắc sẽ có thay đổi.

TvN luôn tạo ra bất ngờ mà, như hồi Replay 97 á, nguyên dàn thần tượng không kỹ năng diễn xuất mà vẫn ngọt đó thôi, còn là bệ phóng cho biết bao tên tuổi với series Replay đó, chứng tỏ khả năng casting quá ok, nên mình vẫn hy vọng vào dự án nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-2-2017 22:55:09 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim ghê đó
vì đã đọc truyện rồi nên càng muốn xem xem phim sẽ đc chuyển thể ra sao
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách