Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 598|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

f(x) Amber cuối cùng cũng đã ghé thăm nhà Henry trong chương trình "I Live Alone"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

f(x) Amber cuối cùng cũng xuất hiện trên "I Live Alone" sau khi Henry liên tục nhắc về nó với cô trong một thời gian.

Trong chương trình "I Live Alone" của đài MBC vào ngày 26 tháng 5, Henry mời người bạn thân nhất của mình, B1A4 Jinyoung, giúp anh sơn nhà của mình. Cả hai làm việc về sơn nhà, nhưng khi Henry bắt đầu cảm thấy đói, Jinyoung bắt đầu nấu với những nguyên liệu mà anh đã mang.

Trong khi Jinyoung đang nấu ăn, Henry gọi cho người bạn khác của mình là Amber qua FaceTime, như trong mỗi tập của "I Live Alone". Anh mời cô đến chỗ của mình, và sau đó Amber tiết lộ rằng cô hơi bực mình với Henry vì anh đã chuyển vào ngôi nhà mới vài tháng trước, nhưng chờ tới tận bây giờ để mời cô qua chơi.

Tuy nhiên, họ bỏ lại những điều này đằng sau và ba người bạn rất thích bữa ăn mà Jinyoung chuẩn bị, khen anh về kỹ năng nấu ăn. Bộ ba kết thúc phần quay phim bằng cách nhảy các bài hát của B1A4.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-6-2017 08:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Tình bạn của các anh chị tốt thật, chúc họ luôn giữ được nó, thật đáng quý, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2017 08:50:23 | Chỉ xem của tác giả
Thân nhau như vậy mà giờ mới mời sang nhà chơi nên Amber giận là phải
Nói vậy chứ chắc Henry đợi sửa sang đàng hoàng mới mời thôi
Jinyoung đa tài quá hôm nay còn trổ tài nấu ăn-->đúg là k chê vô đâu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách