Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1687|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO's Baek Hyun debut với vai trò diễn viên trong bộ phim sắp tới "Moon Lovers"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các phương tiện truyền thông đưa tin, thành viên của nhóm nhạc đình đám EXO sẽ tham gia với tư cách diễn viên chính thức sau khi đích thân có cuộc gặp mặt với PD Kim. Vai diễn của Baek Hyun cũng là một trong những hoàng tử thừa kế ngai vàng. Trước đó nam diễn viên Kang Ha NeulLee Jun Ki đã xác nhận tham gia.

Đây là lần đầu tiên Baek Hyun tham gia với tư cách diễn viên trong một bộ phim truyền hình chính thức kể từ nhóm ra mắt vào năm 2012. Trước đó anh đã xuất hiện trong Web Drama "EXO Next Door". Ngoài Baek Hyun thì nhiều thành viên khác của EXO đã tham gia với tư cách diễn viên như Suho ( "Glory Day" ), D.O (" I Remember", It's Ok That's Love" ).

"Moon Lovers" là câu chuyện kể về người phụ nữ tên Jang Hyo sống tại thế kỉ 21 nhưng đột nhiên lại quay về thời cách đó 400 năm. Bộ phim được làm lại từ tác phẩm đình đám một thời "Bộ Bộ Kinh Tâm" của Trung Quốc. Phim sẽ được làm lại bối cảnh cho phù hợp với văn hóa của người Hàn Quốc.

Sau khi dàn diễn viên được tuyển chọn hoàn tất phim sẽ bắt đầu quay ngay. PD Kim Kyu Tae- người đứng đằng sau thành công của "IRIS", "TWTWB", "It's ok, That's love" sẽ chỉ đạo sản xuất. Phim xem xét lên sóng trên SBS  nửa đầu năm sau sau khi hoàn tất quay phim.

Cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2015 17:02:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ rầm rộ quá nhi
SBS đầu tư phim chuyển thể này casting toàn nhân vật cỡ bự
Không hiểu nữ chính sẽ là ai nhỉ, phim có thay đổi ending không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2015 18:30:20 | Chỉ xem của tác giả
chung quy lại vai nữ chính là quan trọng nhất
đừng bao h  lại giao vai nữ chính cho idol nào nữa nhá
chỉ tiếc cho Jun Ki oppa thoy
bản remake bao h cũng áp lực cả đống
bị so sánh chê bai các kiểu...
thế nên chỉ tặng 2 chữ cho BK thoy "BE CAREFUL"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2015 19:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Lại là idol đi đóng phim à ~~
Chú Kim có vẻ thích cast idol nổi nổi đóng vai phụ để lôi kéo khán giả nhỉ, từ TWTWB đến giờ trong dàn cast luôn có một idol
Thôi không quan trọng lắm, hóng nữ chính hơn, mong là không phải một cú shock :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-11-2015 19:41:37 | Chỉ xem của tác giả
cái vẹo gì đêý???
bạn dịch tin ơi, bạn làm ơn có thể xem lại news này một lần nữa xem, lão Gà nhà mền chưa có nhận lời đóng phim này mà
chỉ mới có news của namoo bảo là đã nhận được lời mời thôi
nói chứ phim có idol, lại còn remake là ko chơi được rầu, nữ chánh xịn cũng ko chơi cầu trời lão Gà từ chối phim cho nhanh, ko lại cân team như ba cái Thư Sinh thì bao giờ mới ngóc đầu lên cho nổi

Bình luận

bạn thông cảm=)))) mền ko biết bác đạo diễn là ai, cũng chưa xem mấy phim trên nên ko rõ chiêu idol hút fans ấy=)))))) còn sompi nghe bảo news bị nhầm hay sao đó=))))   Đăng lúc 17-11-2015 08:16 PM
http://www.soompi.com/2015/11/17/exos-baekhyun-will-make-his-drama-debut/  Đăng lúc 17-11-2015 08:07 PM
mình dịch chính xác new soompi thôi. mà bất cứ phim nào của chú cũng đều có 1 idol từ Iris, that winter đến it's ok that's love để hút fan thêm thôi  Đăng lúc 17-11-2015 08:06 PM
mình mới là người tự hỏi tại sao bạn lại phản ứng mạnh như thế=)))))))))))))  Đăng lúc 17-11-2015 08:03 PM
bạn xem lại news xem có thể có sai sót nào ko thôi, mình tự thấy ko nói gì quá đáng với bạn mà??? còn mấy câu dươi là cảm nhận của mình về lão Gà nhà mình  Đăng lúc 17-11-2015 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2015 20:34:45 | Chỉ xem của tác giả
Chế này k biết đóng vai hài hay nghiêm túc đây.
Nhìn mặt thôi là cũng thấy mắc cười r.
Nếu mà đóng vai nghiêm túc chắc còn zui hơn á.
Hóng phim quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-11-2015 21:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ hút thêm nhiều trai xinh gái đẹp vào dàn phụ để hút fans nhỉ?

Nhưng mà quan trọng là 3 nhân vật chính là ai?

Đặc biệt là nữ chính, nữ chính ấy.

Bạn Gà với bạn Ha Neul đóng vai gì vậy? Đã xác nhận chính thức chưa ý nhờ?

Bình luận

Trong nhà xưa đang ầm ầm kia. Trên naver cũng có đưa nữa ấy  Đăng lúc 18-11-2015 02:16 PM
Jan
Đâu, news đâu, chưa thấy đâu, cô dịch đê xem nào.  Đăng lúc 18-11-2015 02:15 PM
Đang có news mợ Hwang đóng nữ chính Jan ơiiii  Đăng lúc 18-11-2015 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-11-2015 23:02:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này được đầu tư khủng mà
Mong rằng cả 3 sẽ nhận lời tham gia phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-11-2015 00:31:37 | Chỉ xem của tác giả
phim này có vẻ sẽ được đầu tư đây, PD đỉnh thế mà
năm sau lại được mùa cổ trang lên ngôi
bạn này là idol nhưng đóng vai phụ thôi nên tạm cho qua
hóng tin nữ chính
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-11-2015 10:11:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhất định phim sẽ thành công nhé!
Dù tui không thích Bộ bộ kinh tâm lắm nhưng vì cậu tui sẽ theo dõi. Hoàng tử ư? Tạo hình không biết sẽ ntn đây, nói chung cực kì, cực kì, vô cùng, vô cùng mong chờ.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách