Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2149|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO Lay được hỏi về các cựu thành viên Kris, Luhan và Tao

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Mới đây, hãng thông tấn Trung Quốc, Sina Entertainment, đã có cuộc gặp gỡ và phỏng vấn thành viên Lay của nhóm EXO, sau đó cho đăng bài vào ngày 28/8. Trong suốt buổi phỏng vấn, Lay, thành viên người Trung duy nhất còn ở lại nhóm nhạc nổi tiếng của công ty giải trí SM Entertainment - EXO, đã được hỏi một số câu về các cựu thành viên người Trung khác là Kris, LuhanTao.

Khi được hỏi về suy nghĩ của Lay đối với những thành viên đã rời nhóm và trở về Trung Quốc, Lay đã chia sẻ một cách cởi mở và chân thành rằng, "Nếu họ cảm thấy hạnh phúc, tôi sẽ gửi đến họ những lời chúc tốt đẹp. Tôi hi vọng là họ sẽ làm tốt. Tuy nhiên, tôi sẽ đi con đường của riêng mình. Tôi rất nghiêm khắc khi nhắc đến những thứ tôi yêu cầu ở bản thân. Tôi sẽ làm hết những gì tôi có thể bằng cách tiếp tục làm việc hết sức mình", nhấn mạnh vào khả năng anh sẽ chọn đi con đường khác với những thành viên đã rời nhóm trước đó.

Một câu hỏi nhạy cảm về vấn đề liệu có phải một bộ phận fan của Lay đã muốn anh quay trở về Trung Quốc được đặt ra. Tiếp tục trả lời bằng vẻ điềm tĩnh và thái độ thẳng thắn, Lay khẳng định, "Nếu như tôi phải nói thật, tôi không nghĩ là tôi hiểu vấn đề của việc đi hay không đi là gì. Bây giờ đây chẳng phải tôi vẫn đang quảng bá ở Trung Quốc đấy sao? Các thành viên có nói với tôi rằng họ nhớ tôi khi họ không thể gặp mặt tôi. Trên cả những việc đó, tôi đã rời quê nhà năm tôi 17 tuổi và giờ đã trở về, và tôi vẫn mãi là người Trung Quốc. Trái tim tôi luôn mãi ở đây".

Câu trả lời thông minh đấy. Còn các bạn nghĩ sao?

Source: Link
Pic cre: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-8-2015 11:42:50 | Chỉ xem của tác giả
anh tra loi nghe hay qua
mac du cung rat buon vi thieu vang mat3 thanh vien nhung cung phai thong cam cho ho thoi
cam on ban dich nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-8-2015 20:42:09 | Chỉ xem của tác giả
Thánh ngơ mà trả lời phỏng vấn thế đấy, mỗi người đều có sự lựa chọn của riêng mình, Lay đã nhiều lần nói rằng anh muốn ở cùng các thành viên, dù không biết sau này thế nào, chỉ cần anh hạnh phúc là được. Bây giờ bay qua bay lại giữa Hàn Quốc với Trung Quốc như chim với lịch làm việc dày đặc mong là anh luôn được khỏe mạnh, vui vẻ.
OT12!!
Cảm ơn bạn chủ thớt nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-8-2015 23:15:44 | Chỉ xem của tác giả
Mang tiếng là ngơ ngơ nhưng trả lời phỏng vấn có bao giờ làm người ta phải thất vọng đâu cơ chứ, câu trước câu sau rất là thông minh. Mỗi người đều có lựa cọn riêng, phù hợp với mình.
Quảng bá ở Trung Quốc, diễn xuất , tham gia show nữa, xem thấy Lay khác hẳn, vì anh ấy được bộc lộ bản thân nhiều hơn vì không còn rào cản ngôn ngữ. Mong anh giữ được tinh thần khỏe mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-9-2015 14:18:52 | Chỉ xem của tác giả
Lay thật là tốt. lúc nào anh cũng thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-9-2015 22:49:18 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là tương lai không nói trước được điều gì nhưng hiện tại mình tin tưởng Lay sẽ gắn bó với EXo. Mong rằng Lay sẽ tiến xa hơn trong sự nghiệp con đường của chính mình. Còn 3 người kia họ cũng có con đường riêng của mình không ai có thể ép họ làm thế nào nên chỉ mong họ sống thật tốt và tin tưởng con đường do chính họ chọn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-9-2015 19:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Trải qua nhiều chuyện thì quay trở lại vẫn muốn nói với họ rằng "Tôi hy vọng bạn có thể khiêu vũ"
thật ra ai cũng thay đổi
có thể chúng ta ko nhìn thấy nhưng họ vẫn đang thay đổi từng ngày
tuy rằng thỉnh thoảng sự thay đổi cũng mang tới những điều lộn xộn
nhưng đối với em thì EXO luôn có 12 thành viên
dù là trước đây, hiện tại hay tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-9-2015 17:20:26 | Chỉ xem của tác giả
#OT12
một con số không thay đổi.
vì bất cứ điều gì, bất cứ lúc nào.
mãi như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-9-2015 10:34:58 | Chỉ xem của tác giả
<3 Lay, hy vọng anh sẽ mãi ở bên EXO và EXO - L <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-9-2015 09:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Nếu là fans của Yixing thì hẳn là nên tin tưởng chứ không phải lo lắng về việc Yixing sẽ rời đi hay ở lại. Chỉ cần hằng ngày có thể cập nhật thông tin của Yixing là yên tâm rồi. Theo cá nhân t thì Yixing có rời đi hay ở lại t vẫn ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách