Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1277|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO D.O. xác nhận sẽ vào vai người em trai của nam diễn viên Jo Jung Suk trong phim điện ảnh mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Công ty quản lý đã xác nhận là EXO D.O. sẽ hợp tác với diễn viên Jo Jung Suk trong bộ phim đánh dấu sự trở lại trên màn ảnh rộng của anh ấy.

Trong "Hyung" (tên tạm thời), D.O.Jo Jung Suk sẽ vào vai những người anh em đấu tranh qua những thử thách và đau khổ. Jo Jung Suk sẽ đảm nhận nhân vật một kẻ lừa đảo xuất hiện trước mặt em trai mình là một vận động viên judo tài ba (diễn xuất bởi D.O.) sau khi bỏ nhà đi 15 năm trước.

D.O. cho biết, "Đó là một vai diễn mà tôi chưa từng diễn qua trước đây, vì thế tôi sẽ cố gắng hết sức mình để có thể hoàn thành tốt nó. Tôi đã đọc hết kịch bản chỉ trong một lần và tôi cảm thấy vừa lo lắng, vừa mong đợi và cả thích thú nữa. Tôi sẽ không bao giờ quên cảm giác đó và sẽ cống hiến hết mình cho việc diễn xuất".

Jo Jung Suk chia sẻ, "Tôi nghĩ mọi diễn viên đều có mong muốn được đóng góp vào một tác phẩm hay, vì thế tôi đã chọn bộ phim này mà không do dự gì cả. Tôi nghĩ điểm thu hút lớn nhất của bộ phim này chính là câu chuyện của một con người mà ai ai cũng có thể đồng cảm. Tôi rất trông đợi vào bộ phim này".

Với sự chỉ đạo của đạo diễn Kwon So Kyung, người đã từng đạo diễn cho "Barefoot Kibong" và biên kịch Yoo Young Ah, người chấp bút cho "Điều kỳ diệu ở phòng giam số 7", "Hyung" sẽ bắt đầu quay phim trong tháng Mười và sẽ được khởi chiếu trong năm tới.

eng: soompi
v-trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2015 10:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Hix mặc dù bài nài nói về DO nhưng dạo nài bấn anh Chef quá nên thấy tin của Chef là lại nhào đầu vô thoai

Vậy là Chef hiện đang chia tay với truyền hình oài hix hix làm ơn trả anh í lại với truyền hình của tui đi.

Dạo nài công nhận Chef cũng bận rộn thiệt, dự án phim liên tục. Chef đóng vai bi cũng cực hay, chờ đợi thôi kaka

Bình luận

kaka lâu quá tui mới xuất hiện mà bạn ^^ tranh giành sofa lun :)))))))  Đăng lúc 25-8-2015 12:16 PM
Sofa mới chịu :)))) hóng cái movie này quá nhưng chắc phải còn lâu mới chiếu  Đăng lúc 25-8-2015 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-8-2015 11:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là anh chàng idol D.O của nhóm EXO này rất quan tâm đến diễn xuất nhỉ. Từ sau phim "It's OK that's love" cậu ấy thường xuyên xuất hiện trên các bộ phim điện ảnh và truyền hình và diễn xuất cũng tiến bộ qua các phim. Còn anh chàng bếp trưởng Jo Jung Suk này dạo này cũng chăm đóng phim dễ sợ luôn, liên tục xuất hiện trên các bộ phim điện ảnh: hình như chỉ trong 2 năm nay anh đã quay 3, 4 bộ phim điện ảnh rồi thì phải, vừa rồi vừa mới kết thúc phim truyền hình xong đã nhận tiếp kịch bản điện ảnh rồi, không chịu nghỉ ngơi gì hết. Một diễn viên luôn nỗ lực lao động vì nghệ thuật, chăm chỉ làm việc như anh quả thật đáng khen ngợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-8-2015 11:41:11 | Chỉ xem của tác giả
ĐỌc tin này lâu rồi hóa ra đến giời D.O mới xác nhận sao, hay quá, được gặp lại bếp trưởng ngay sau khi phim kia kết thúc, nghe nội dung phim này đúng là hơi khác những nhân vật trước của D.O, mong đợi sự thay đổi của anh, không hiểu sao thấy 2 người hợp đóng vai anh em lắm luôn, ngoại hình cũng có hơi hướng same same
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-8-2015 11:48:35 | Chỉ xem của tác giả
Anh đầu bếp đóng vai của D.O à
D.O dạo này có vẻ tích cực đóng phim nhỷ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-8-2015 12:09:09 | Chỉ xem của tác giả
Thấy news confirm của bạn chỏe là yên tâm hóng phim rồi
Công nhận quá phục ai nghĩ ra ý tưởng cast bạn D.O với lão Suk đóng anh em
Mặt mũi giống nhau,tướng tá cũng lùn lùn giống nhau
Nghe miêu tả nhân vật cũng thấy thích rồi
Suk già bộ siêu tập đủ các thể loại,hết cảnh vệ đến sát thủ,hết CEO đến cái bang
Hết sinh viên sang đầu bếp rồi nhân viên công sở, giờ cái movie đóng thám tử nhà báo chưa ra lại đâm đầu vào vai tên lừa đảo
Tưởng tượng thoi cũng thấy cái vai này quá hợp với lão
Cậu em D.O chắc sẽ khốn đốn với ông anh này
Biên kịch của Micrale in cell No.7 thì khỏi phải bàn rồi
Mong chờ một movie làm khán giả vừa cười vừa khóc cùng lúc như vậy
Cơ mà chắc năm sau mới ra rạp quá :/
Thank bạn dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-8-2015 12:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Có tin xác nhận rồi nè
Cuối cùng cũng có thể thấy D.O tiếp tục diễn xuất rồi
Mới debut diễn xuất mà liên tục đắt show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-8-2015 13:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Nói không phải khen chứ D.O là idol đầu tiên mình thật sự nể phục về khả năng diễn xuất trong số dàn idol trẻ đi diễn xuất đó.
Kĩ năng diễn của bạn ngày càng lên tay và bằng chứng là D.O liên tục được mời casting và tần suất xuất hiện trên màn ảnh cũng tăng cao. Đặc biệt là mấy vai có chút rối loạn về thần kinh. Diễn xuất thần luôn í chứ
Còn anh Jo Jung Suk thì cũng khỏi bàn rồi, anh này đóng đạt vai mà khuôn mặt nhìn hay nữa. Oh My Ghost là bằng chứng cho anh trong thời gian gần đây.
Hóng phim ghê. Mà phải công nhận 2 người này giống giống anh em thật nhỉ Lùn lùn mà mặt cũng từa tựa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-8-2015 16:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy Chef nên nhảy vào ấy. Dư âm của phim vẫn còn nhiều quá. . Chúc các dự án sau của Chef thành công. Cũng mong chờ thẳng em D.O làm ăn thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-8-2015 19:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Thế là cả 2 anh em đều đã xác nhận chính thức rồi, mừng vô cùng á.
Nhưng mà cái mô tả nhân vật thì giờ mình mới biết, anh gja (bắt chước fan ruột của ảnh gọi vậy ^^) vào vai kẻ lừa đảo ư..công nhận là ý tưởng của đạo diễn khi mời anh thật là quá sáng tạo.

1 câu chuyện rung rinh lòng người phải hông, mình sẽ chờ đợi trong hạnh phúc, Jo Jung Suk oppa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách