Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 940|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO D.O. và nam diễn viên Jo Jung Suk cho thấy phản ứng hoá học tuyệt vời trong Teaser hình ảnh mới của "Hyung"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nhiều bất ngờ được tiết lộ trong Teaser hình ảnh mới nhất của bộ phim điện ảnh sắp tới “Hyung” được sản xuất bởi CJ Entertainment đã phát hành cho thấy phản ứng hóa học tuyệt vời giữa nam diễn viên nổi tiếng Jo Jung Suk và thần tượng xu hướng D.O. của EXO.

Bộ phim nói về một kẻ lừa đảo chuyên nghiệp tên Doo Sik ( do nam diễn viên Jo Jung Suk thủ vai ) bất ngờ chuyển về sống cùng với người em trai – cựu vận động viên Judo Doo Young ( do D.O. của nhóm nhạc nổi tiếng EXO đóng ) sau 15 năm chịu án. Trong các loại Drama, đây là thách thức mở ra giữa hai anh em, như một bài kiểm tra lại mối quan hệ vốn dĩ đã căng thẳng của hai anh từ trước.

Tuy nhiên, bất chấp sự chênh lệch tuổi tác giữa hai diễn viên chính, phản ứng hóa học tự nhiên giữa Jo Jung Suk và Do Kyung Soo luôn có những nụ cười và tiếng cười vang vọng. Như những gì họ đã thể hiện trong Teaser của bộ phim, các diễn viên tràn đầy sức thu hút như cách họ đã miêu tả tâm lí nhân vật cũng như tính cách mà họ sẽ hóa thân thông qua những tranh cãi và những trò vui nhộn của mỗi người.

Các bài báo trước đây cũng đưa tin rằng, nam ca sĩ kiêm diễn viên thần tượng D.O. sẽ tham gia hát OST cho bộ phim điện ảnh sắp tới này của anh ấy. Sau khi đã nghe những bản OST trước đây của anh ấy cho những bộ phim điện ảnh Cart, người hâm mộ đã vô cùng vui mừng khi tiếp tục được nghe thấy giọng hát ngọt ngào, độc đáo của D.O. trong một ca khúc solo trong “Hyung”.

Source: koreaboo.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2016 18:30:35 | Chỉ xem của tác giả
Đô đô ngốc.
Lên hình như hoa mà vào phim thì như ngã cây cho coi.
Chúc phim thành công.

Thanks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2016 18:56:09 | Chỉ xem của tác giả
Đô ngốc và anh u vú
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-10-2016 20:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình vui thế phản ứng hóa học cực mạnh luôn ấy chứ, hài hòa tự nhiên, mà tướng tá trông cũng cứ như hai anh em ruột thật luôn
Bạn Kyung Soo thế là kết thêm bạn bè anh em nữa rồi. Chờ được nghe OST bạn thể hiện.
Cám ơn bạn Trang đã trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-10-2016 21:03:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng Hyung sẽ được mang về VN. Được xem 2 anh em lão Suk và DO tung hoành thì thích biết mấy. Lại còn có OST, cho mỗi người 1 bản thì càng hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-10-2016 21:23:40 | Chỉ xem của tác giả
Anh ung thư vú dạo này chăm chỉ quá, oanh tạc trên mọi mặt trận. Chúc bộ film thành công. Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-10-2016 22:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Jo Jung Suk cảm giác sẽ diễn được với tất cả mọi người í ạ thích anh này từ đợt The king 2 heart rùi, đáng yêu mà diễn hay cảm động dã man con ngan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-10-2016 22:51:02 | Chỉ xem của tác giả
anh dạo này chăm chỉ quá
thấy đóng phim liên tục ^^
chúc cho phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-10-2016 22:53:53 | Chỉ xem của tác giả
Muốn xem traier dài để hóng độ lầy lội của  Jo Jung Suk
2 người cũng có tướng anh em lắm đây
Tks nạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-10-2016 09:25:57 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem teaser, chỉ xem hình thôi cũng đủ thấy chemistry giữa 2 người như nào rồi á
Cái ảnh đeo kính nhìn ngầu ghê
Hóng phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách