Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 713|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO D.O. và Jo Jung Suk sẽ hát OST của bộ phim "Hyung"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thành viên D.O. của nhóm nhạc thần tượng nổi tiếng EXO và nam diễn viên đang rất được yêu thích hiện nay sẽ hát bài hát được phát ở cuối bộ phim điện ảnh “Hyung” của họ.

Ca khúc kết thúc bộ phim với tựa đề “Don’t Worry, My Dear” ( tiêu đề dự kiến ), có thể được hiểu là thông điệp cuối cùng của bộ phim điện ảnh này. Video âm nhạc cho ca khúc này sẽ được phát hành vào ngày 24 tháng 11 tới đây.

“Tôi nghĩ rằng sẽ có sức mạnh gấp đôi đều chúng tôi cùng thu âm ca khúc cuối cùng của bộ phim cùng nhau. Bởi vì Jo Jung Suk hyung thật sự là một ca sĩ tuyệt vời, tôi luôn luôn nghĩ rằng thật tốt khi chúng tôi có thể hát cùng với nhau”, D.O. chia sẻ.

Jo Jung Suk cũng nhận xét thêm: “Chúng tôi thực sự đã hát bài hát này với tâm tư tình cảm như là hai nhân vật trong phim Doo Young và Doo Sik, thay vì hát với tư cách là D.O. và Jo Jung Suk. Không từ ngữ nào có thể diễn tả được trải nghiệm tốt đẹp đó như thế nào được cả”.

“Hyung” nói về một kẻ lừa đảo chuyên nghiệp tên Doo Sik ( do nam diễn viên Jo Jung Suk thủ vai ) bất ngờ chuyển về sống cùng với người em trai – cựu vận động viên Judo Doo Young ( do D.O. của EXO đóng ) sau 15 năm chịu án. Dù bộ phim có sự chênh lệch tuổi tác khá lớn giữa ba diễn viên chính nhưng không vì vậy mà bị giảm đi sức hút vốn có của mình. Bộ phim điện ảnh “Hyung” với sự tham gia của các ngôi sao nổi tiếng như nam diễn viên đang được yêu thích Jo Jung Suk, nữ diễn viên trẻ đang hot Park Shyn Hye, và ca sĩ kiêm diễn viên thần tượng nổi tiếng D.O.

Bộ phim dự kiến sẽ ra mắt vào ngày 23 tháng 11 tới đây.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-11-2016 12:39:56 | Chỉ xem của tác giả
2 anh em hát thế này thì còn gì bằng
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-11-2016 13:24:28 | Chỉ xem của tác giả
Hóng 2 anh em trên RM vào tuần sau
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-11-2016 13:26:58 | Chỉ xem của tác giả
Hai người này mà hát thì còn gì bằng.

Giọng ai cũng hay, mình thích Jo Jung Suk hát lắm lắm.

Mong chờ vô cùng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-11-2016 14:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận thông tin về phim "Huyng" được pr rầm rộ ghê
Bây giờ hai người còn hát ost nữa, chắc cũng có sức công phá mạnh trên các bảng xếp hạng
Chúc cho phim ra mắt thành công với dàn diễn viên đang yêu thích với các bộ phim thành công gần đây: Jo Jung Suk với "Muôn kiểu ghen tuôn"; Park Shin Hye với: "Doctors" và D.O ngày càng công nhận khả năng diễn xuất qua từng bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-11-2016 14:20:34 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả 2 bạn này, đẹp trai, diễn xuất ổn, chưa được nghe hát nhưng mà đắm mình vào nhân vật để hát thì không phải là vớ vẩn đâu. Mong chờ dự án này của 2 bạn. Chúc 2 bạn thành công nhé
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-11-2016 15:11:47 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em mà kết hợp thì quá tuyệt vời
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-11-2016 16:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Còn 2 ngày nữa phim ra mắt rồi, chúc cho phim sẽ đạt doanh thu cao