Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1653|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO D.O. chia sẻ tại sao anh ấy muốn giống như nam diễn viên Jo Jung Suk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong cuộc họp báo ngày 26 tháng 10 cho bộ phim điện ảnh sắp tới “Hyung”, thành viên D.O. của nhóm nhạc nổi tiếng EXO đã chia sẻ lý do tại sao anh ấy muốn được giống như bạn diễn Jo Jung Suk – nam diễn viên nổi tiếng đang được yêu thích hiện nay.

D.O. nói rằng: “Jo Jung Suk rất đứng đắn và bình tĩnh trong cuộc sống thực tế hàng ngày của anh ấy, nhưng anh ấy rất buồn cười khi hành động. Tôi muốn được như anh ấy”. Nam ca sĩ kiêm diễn viên thần tượng cũng chia sẻ thêm rằng: “Tôi muốc học hỏi diễn xuất từ Jo Jung Suk và trở thành một người giống như anh ấy”.

Nam diễn viên nổi tiếng Jo Jung Suk cũng trả lời rằng anh ấy thực sự mong muốn được nhìn thấy D.O. phát triển với tư cách một diễn viên trong tương lai.

Poster chính thức và trailer của bộ phim đã được phát hành. “Hyung” nói về một kẻ lừa đảo chuyên nghiệp tên Doo Sik ( do nam diễn viên Jo Jung Suk thủ vai ) bất ngờ chuyển về sống cùng với người em trai – cựu vận động viên Judo Doo Young ( do D.O. của EXO đóng ) sau 15 năm chịu án. Dù bộ phim có sự chênh lệch tuổi tác khá lớn giữa ba diễn viên chính nhưng không vì vậy mà bị giảm đi sức hút vốn có của mình. Bộ phim điện ảnh “Hyung” với sự tham gia của các ngôi sao nổi tiếng như nam diễn viên đang được yêu thích Jo Jung Suk, nữ diễn viên trẻ đang hot Park Shyn Hye, và ca sĩ kiêm diễn viên thần tượng nổi tiếng D.O. Bộ phim dự kiến sẽ công chiếu rộng rãi vào ngày 30 tháng 11 tới đây.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-10-2016 02:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Kyung Soo nhận xét chuẩn đấy Ông anh Jo trông có vẻ rất nghiêm túc nhưng khi hành động thì lại rất hài hước, mà chính sự hài hước từ một con người nghiêm túc mà gây nghiện đến không thể dừng lại như hiện tại. Chính xác là chưa xem phim đâu, mới xem video cut thôi mà đã cảm thấy như thế rồi cơ
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-10-2016 08:18:46 | Chỉ xem của tác giả
Ông Suk này thì khỏi bàn rồi, đóng toàn những vai diễn cá tính và thú vi. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-10-2016 09:05:11 | Chỉ xem của tác giả
Tớ thì tớ nghĩ tại vì chiều cao ngang nhau lên mới lấy người ta làm chuẩn đấy ạ. KKK. (Đùa chút thôi!) Nhận xét D.O dành cho JJS quá chuẩn rồi. Chả hiểu sao trông ổng cool ngầu là thế mà cứ có cái hành động theo cảm tính nào là lại thấy buồn cười hết sức. Nhìn cái mặt con cún kia nữa, khó mà đèn nén cảm xúc muốn trà đạp mà!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-10-2016 11:22:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Suk ca nhìn vừa manly vừa trẻ con, vừa tế nhị vừa tinh ranh, lại trùm sexy mà cũng toát lên vẻ chân thành nghiêm túc nữa. Sao con người này 2 mặt thế già ko bỏ nhỏ ko tha, kiểu gì xem anh đóng cũng đổ rầm rầm như ngã rạ ahihi Chúc D.O. ngày càng có cá tính diễn xuất nha, một tân binh giàu tiềm năng, cố lên @cana @minyoung25
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-10-2016 13:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Cái lão Jo Jung Suk cứ như có 2 nhân cách tồn tại trong cùng 1 người vậy
Vẻ mặt thì thanh niên nghiêm túc nhưng hành động 1 cái là khiến người khác cười lăn cười bò
D.O đang phấn đấu giống Jo Jung Suk ư? Ủng hộ nhưng cũng đừng quên trách nhiệm với EXO kiểu bọn Knet lại ném đá bạn bỏ bê nhóm
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-10-2016 14:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mặt 2 anh em cũng có nét giống nhau
Có khi nào kiếp trước là người yêu của nhau ko nhỉ
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-10-2016 18:06:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh Suk diễn phim hài hước thỳ hợp lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-10-2016 19:21:50 | Chỉ xem của tác giả
được hai anh chân ngắn đóng chung nên rất đẹp đội hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-10-2016 03:21:34 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 27-10-2016 11:22 AM
Suk ca nhìn vừa manly vừa trẻ con, vừa tế nhị vừa tinh ranh, lại trùm sexy mà cũng toát ...

Cám ơn Rose nhé
2 anh em này cò vẻ rất hợp nhau về bề ngoài lẫn độ nhí nhảnh
Hy vong tháng 1 này film về VN doanh thu tốt
Cám ơn bạn đưa news về ành nhà mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách