Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1369|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO Baekhyun tiết lộ ngôi sao nào trong "Moon Lovers" đã giúp đỡ anh ấy nhiều nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thành viên Baekhyun của nhóm nhạc nổi tiếng EXO tiết lộ ngôi sao “Moon Lovers” đã giúp đỡ anh nhiều nhất trong quá trình quay bộ phim truyền hình cổ trang này.  

EXO – CBX đã là khách mời trong chương trình radio của đài SBS phát sóng vào ngày 15 tháng 11 mang tên “Choi Hwa Jung's Power Time”, và DJ Choi Hwa Jung đã hỏi Baekhyun về bộ phim truyền hình lịch sử cổ trang nổi tiếng có sự tham gia của anh ấy. Anh ấy đã nói về không khí trường quay: “Nó thực sự rất tốt. Có rất nhiều tiếng cười ở trường quay. Tất cả mọi người ở đó đều là tiền bối của tôi. Các Hyung đã chăm sóc tôi nhiều nhất. Lee Jun Ki Hyung đã chăm sóc cho tôi rất nhiều. Kang Ha Neul hyung, Hong Jong Hyun hyung, và Ji Soo cũng vậy”.

Về diễn xuất của mình, Baekhyun nói: “Tôi đã không học hỏi từ một giáo viên nào cả, nhưng tôi đã nghĩ rất nhiều về nó và cùng đi với nó. Tôi lắng nghe lời khuyên của đạo diễn rất nhiều.” Xiumin nói thêm: “Baekhyun có rất nhiều tài năng, vì vậy cậu ấy giỏi tất cả mọi thứ”.

Bạn đoán ai là người giúp Baekhyun nhiều nhất?

EXO-CBX đã phát hành ca khúc chủ đề “Hey Mama!” cùng Mini Album đầu tay vào ngày 31 tháng 10 vừa qua. Chen, Baek Hyun, Xiumin đã sẵn sàng đi vào thế giới của họ và thoát khỏi cuộc sống trần tục với những công việc nhàm chán trong video âm nhạc mới nhất của họ “Hey Mama!”. Ca khúc này lấy cảm hứng từ những năm 1970 với phân vũ đạo cũng thú vị và hấp dẫn như chính bài hát vậy. Video âm nhạc đầy màu sắc cũng như bất ngờ thú vị về các chàng trai của chúng ta ( ví dụ như đoạn rap của Baek Hyun ).

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 23:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Chắc D.O cũng giúp đỡ bạn ý nhiều lắm
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 23:24:17 | Chỉ xem của tác giả
hehe trong nhóm có D.O nhiều kinh nghiệm nhất rồi còn học hỏi mọi người trong đoàn nữa
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 00:12:46 | Chỉ xem của tác giả
Baek thực sự đã học được rất nhiều từ Lee Jun Ki
Xem BTS cũng đủ thấy anh Gà rất yêu quý Baek và chỉ dẫn cho cậu rất nhiều. Sau phim này mong Baek thực sự nghiêm túc đi học diễn xuất để không phụ kỳ vọng của tất cả những người giúp đỡ cậu trong bộ phim vừa qua.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 08:35:46 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn đăng bài
anh này trả lời dễ thương quá đi
mà cũng đúng sự thật mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 10:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin
Đọc bài news mà thấy bạn này dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 10:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Lại là bạn Gà giúp đỡ đây, cũng phải bạn ý nhiều kinh nghiệm mà. Mình xem cũng thấy Beakhuyn diễn được mà, sao dân Hàn ném đá thế nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 13:17:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thichd Huyn dễ xương trong moon loves lắm lắm ấy^^ nhìn mặt a ý cứ cuteoo vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 18:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn giúp nhau nhiều vậy là tốt rồi
Thanks bạn dịch tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 19:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Huhu xem BTS thấy Lee Jun Ki cưng Baek Hyun lắm, lại còn đến xem concert nữa.
Xem phim mà ngắm dàn trai đẹp.
Cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách