Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4028|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO Baekhyun chia sẻ suy nghĩ sau khi rời "Scarlet Heart: Goryeo"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong một bài đăng gần đây của EXO Baek Hyun, thành viên nhóm nhạc nam nổi tiếng đã có cơ hội chia sẻ suy nghĩ về vai diễn của mình trong bộ phim truyền hình đang phát sóng khung giờ thứ Hai và thứ Ba của đài SBS "Scarlet Heart: Goryeo".

Giọng ca chính nhóm nhạc nam nổi tiếng EXO, Baek Hyun đã tham gia "Scarlet Heart: Goryeo" trong vai vị Hoàng tử thứ Mười, một người được biết đến là vui tươi và tràn đầy năng lượng nhất trong các nhân vật của bộ phim.

Baek Hyun và Z. Hera mới đây đã nhận được rất nhiều sự chú ý quan tâm của khán giả truyền hình và người hâm mộ sau những "phản ứng hóa học" đầy dễ thương và thú vị của cặp đôi này trên màn ảnh. Sau khi hoàn thành tất cả các cảnh quay của mình và đã được phát sóng, thành viên EXO đã chia sẻ những suy nghĩ của mình về vai diễn thú vị này. Anh nói, "Tôi đã tích lũy được rất nhiều điều và kinh nghiệm trong quá trình quay phim cũng như học tập được rất nhiều về cách diễn xuất từ các tiền bối của mình. Tôi đã có một khoảng thời gian quay phim rất vui vẻ. Tôi muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người đã dành tình cảm và ủng hộ cho tôi cũng như bộ phim."

Anh cũng nói thêm rằng, "Tôi hi vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ cho "Scarlet Heart: Goryeo" cho đến tập phim cuối cùng. Cảm ơn vì đã dành rất nhiều tình cảm cho Eun trong thời gian qua. Cảm ơn mọi người rất nhiều." Baek Hyun sau đó cũng đã đăng tải lên tài khoản Instagram cá nhân của mình một bức ảnh cùng dòng hashtag "Tạm biệt Wang Eun" như một lời chào gửi tới khán giả truyền hình và người hâm mộ đã đồng hành cùng anh trong các tập phim đã qua.

"Scarlet Heart: Goryeo" đang được phát sóng vào khung giờ 10 giờ tối thứ Hai và thứ Ba hàng tuần trên kênh truyền hình đài SBS. Cùng theo dõi và giành tình cảm cho "Scarlet Heart: Goryeo" và các diễn viên trong những tập phim tiếp theo.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-10-2016 14:53:10 | Chỉ xem của tác giả
vợ chồng thập hoàng từ mất mà nước mắt rưng rứng ko bit phim sẽ ngược thế nào nữa đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-10-2016 15:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Sao bản hàn lại để vợ chồng thập chết thế này chứ
Vị hoàng tử vui tươi, nhí nhố nhất phim lại phải die sớm
K biết các tập sau phim còn ngược cỡ nào, anh Bát dần bị phản diện hoá rùi
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-10-2016 15:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá đôi vợ chồng này rất được fan yêu mến
Mà đã chia tay rồi. Mong là đôi bạn trẻ sẽ có chung 1 dự án khác.
Thanks trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-10-2016 17:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Cả 2 vợ chồng cùng chết quá buồn
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-10-2016 20:33:45 | Chỉ xem của tác giả
vitamin cười của phim cuối cùng cũng rời đi thì mị biết coi gì đây, còn mỗi Bát ca của mị, anh ơi phải trụ đến HE nha anh :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-10-2016 21:27:40 | Chỉ xem của tác giả
xem đến đoạn cả hai vợ chồng bạn này chết mà buồn rượi, diễn xuất hai bạn quá đạt, hi vọng sẽ được thấy đôi bạn này tái hợp trên các film khác, cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách