Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ysy94
Thu gọn cột thông tin

Eunhyuk, Kim Hyun Joong, Yoon Si Yoon sẽ cùng tham gia với Kang Ho Dong trong ch

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-3-2013 11:11:37 | Xem tất
Việt Nam dạo này hot quá. Sao Hàn cứ ồ ạt sang thế này. Lại còn quay tập đầu tiên nữa chứ {:311:}
Có Si Yoon và Hyun Joong nữa chứ. Nghe tin mà đã sung sướng rụng tim luôn rồi
Hi vọng show này sẽ có rating cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 11:51:25 | Xem tất
Lại có show mới để hóng rồi...
Mà cứ show có hodong là mình thích hết hihi
Cộng thêm toàn những thành viên chói lóa thế kia thì show chắc chắn sẽ ăn nên làm ra cho coi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 12:22:54 | Xem tất
Hiếc ơi là Hiếc, trúng ngày sanh nhật Hiếc luôn đó Hiếc à.... ở Việt Nam luôn đó Hiếc.... mà tui không có được gặp Hiếc..... . Hiếc có nhớ Bethunam như Bethunam nhớ Hiếc hôn?? tui phải làm sao đây Hiếc ơi   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 15:42:58 | Xem tất
Show mới ti=oàn người hot !!!!!
thấy bảo là sang Vn quay, hi vọng là sự thật
VN h là điểm đến của nhiều sao Hàn nhỉ. Hi vọng là 1 show hay nữa của SBS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 16:51:42 | Xem tất
Chú Ho Dong sau 1 thời gian nghỉ ngơi trở lại thật hoành tráng..1 loạt show chờ chú ý luôn :D
Bên KBS cũng sắp có show mới của chú ý có cả Shim Chang Min nữa :)) có khi nào sẽ có bộ sậu mới Ho dong - Chang Min k nhỉ :))
Ui..tình hình là Eun cũng sang..làm sao đây.. mà qua những 4 ngày thì chạy khắp nơi rồi làm sao ở mỗi HN đc mà như vậy là sao mà stalk đc :((
Idol của mình qua thì thích thật cơ mà ở gần như vậy còn k gặp đc thì thật là :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 20:40:26 | Xem tất
chờ film vs fan meeting của pạn Yoon mà dài cả cổ...4/4 thì cũng ko còn lâu lắm đâu...he he he...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 22:23:56 | Xem tất
mấy show Hàn show nào cũng hay {:143:}
show này lại có anh Hyun Joong nữa chứ
ngóng quá nhỉ.{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 23:11:11 | Xem tất
Phong phanh cái tin anh nói sẽ tham gia show thực tế từ lâu...

Cuối cùng thì giấc mơ của mềnh và nhiều bạn khác cũng đã trở thành sự thiệt rồi {:290:}

Có một điều duy nhất không ngờ đến là ep đầu của show lại quay ở Việt Nam... thật tình hồi hộp và nức nở quá đi... Mới có vài tháng đầu năm thôi mà sao Hàn lũ lượt kéo nhau qua đây thế ♥

Mình không muốn anh đến HN đâu... không muốn. Nếu anh mà đến HN thì mình sẽ một lần nữa quằn quại vì vừa rồi Running man đến HN quay, mình phải ngồi nhà cả ngày, vừa hóng vừa tưởng tượng ... {:285:}

Có ai ở HCM giống như mình không... thật sự mong anh đến HCM, như vậy thì mình mới đi "rình" anh đc...

Joong ơi hwaiting !!!! Em tin anh sẽ thành công !!! Chúc show có rết cao {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 00:17:26 | Xem tất
Việt Nam dạo này thu hút qá à {:291:}
Cuối cùng giấc mơ cũng thành hiện thực {:290:}
a a a a a có Yoon ngố, có cả Huyk lại phải đi hóng rồi haha
mong là show thực hiện suôn sẻ và thành công để có thêm càng nhiều show đc quay ở Việt Nam hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 05:43:24 | Xem tất
Nghe chừng giống mô típ 2N1D nhỉ.Toàn thành viên khả năng giải trí đỉnh cao cả nên kì vọng cũng cao.Mong chờ ep đầu tiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách