Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ysy94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Eunhyuk, Kim Hyun Joong, Yoon Si Yoon sẽ cùng tham gia với Kang Ho Dong trong ch

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 2-4-2013 19:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Cún gửi lúc 27-3-2013 11:06
Thế mà để cái hình nữ kia mới lừa tình chứ :-w

Show phải có thêm đàn bà con gái t ...

lừa tình là sao, không đúng thật như được đăng sao.
nhưng không quan tâm, được thấy các idol là mừng lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 2-4-2013 19:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng cái show này muốn chết luôn, tại vì Rumor ở khắp mọi nơi =))))))
Nhìn dàn cast tham gia thấy muốn xem rồi, đặc biệt là Eunhyuk.
Hiếc chê của tôi à, anh đến Lào thì tôi cũng sẽ sang Lào, miễn là anh đừng có tìm mọi cách trốn fan :D
Đừng làm ELF bị một quả như vụ Youngwoon nữa nhé, tôi không đủ sức để suốt ngày làm Runner đâu ;______;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 2-4-2013 23:27:02 | Chỉ xem của tác giả
thực ra mình vẫn chưa hiểu show này sẽ được quay ở đâu tại Việt Nam vì mình thấy bạn mình bảo sẽ quay tại Nha Trang

Bình luận

Đà Nẵng-Huế-Hội An  Đăng lúc 2-4-2013 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 2-4-2013 23:39:53 | Chỉ xem của tác giả
ước gì nữ là Won
mà show này nghe nói sẽ đến Việt Nam, ko biết nội dung này như thế nào?^^
thks ST rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 3-4-2013 09:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Chú Kang Ho Dong, Lee Su Geun, và chú Yoo Jae Seok về bên SBS là tuyệt vời rồi :">..... mình cực thích chú Yoo vs Lee, còn chú Kang thì :B... hơi ồn ào *hay hét to* (có thể là phong cách, nhân vật hoặc bên HQ thích nhưng hét to quá thì ... chịu :-ss) nhưng nếu đc cả 3 chú này chắc SBS năm nay thành công lớn rồi :X Nhưng mình vẫn hóng show này :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 11-4-2013 23:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết thông tin show này thế nào, nghe đồn là các khách mời tham gia các thử thách bất kì do khán giả yêu cầu. Trong 8 anh này, hiền nhất chắc là Yoon, nghi suốt ngày bị các anh ăn hiếp lắm :)) Mấy bác kia thì khỏi nói rồi, ai cũng vui tính và 4D nữa. Vậy mà có tin đồn là nữ, làm mình hy vọng T.T. Thích Hye nó tham gia mấy show vận động thế này, nó giỏi thể thao, lại thích ăn chơi nhảy nhót :)) Dù sao cũng mong chờ, hy vọng bác Kang không lận đận nữa, sau comeback chẳng show nào thành công chắc rầu lắm.
P.S. Nghe đồn có show sắp quay ở Nha Trang, đừng nói show này nhé, muốn gặp Yoon và Joong :((

Bình luận

đã quay xong tuần trước rồi, 4 ngày 3 đêm ở VN ^^, Yoon qua VN làm gian thương chứ chả hiền gì đâu :D, có thể vô nhà Yoon để biết thêm chi tiết show này ở VN nhé   Đăng lúc 11-4-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách