Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1866|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Eric và Seo Hyun Jin đi nghỉ ở Phuket cùng dàn diễn viên và đoàn làm phim “Oh Hae Young Again”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-7-2016 11:30:00 | Xem tất |Chế độ đọc

Theo thông tin từ phía đại diện của bộ phim, diễn viên và đoàn làm phim 'Oh Hae Young Again' đã có một kì nghỉ 5 ngày ở Phuket, Thái Lan, bắt đầu từ ngày 03.07 vừa qua, như là một phần thưởng cho tất cả nỗ lực của mọi người dành cho bộ phim vừa mới kết thúc.

Những người tham gia chuyến đi này gồm 2 diễn viên chính Eric và Seo Hyun Jin. Cả hai đã sắp xếp lịch trình bận rộn của mình để có thể tham gia kì nghỉ này.

Theo Nielsen Korea, "Oh Hae Young Again" kết thúc với tỉ suất người xem 10.6% toàn quốc.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 12:01:25 | Xem tất
Túm lại chỉ cần là phim của tvN thì sẽ đi nghỉ ở Phuket phải hơm?

Thấy phim nào tvN cũng đi Phuket, Phuket miết.

Liệu giám đốc nhà đài có đầu tư xây dựng khu nghỉ dưỡng  nào ở Phuket ko vậy trời.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 13:06:51 | Xem tất
Một bộ phim quá thành công
1 kỳ nghỉ là hoàn toàn xứng đáng
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 16:46:49 | Xem tất
Jan gửi lúc 4-7-2016 12:01 PM
Túm lại chỉ cần là phim của tvN thì sẽ đi nghỉ ở Phuket phải hơm?

Thấy phim nào  ...

Ờ, mình cũng đang thắc mắc đấy, có bác nào ở tVN đầu tư ở Phuket thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 17:20:24 | Xem tất
Chắc cũng ít phim như phim này, cả dàn diễn viên chính đi nghỉ cùng nhau hết. Các phim khác thường là khi đoàn làm phim đi nghỉ sau phim, 2 diễn viên chính đều kêu "vướng lịch trình" và không tham gia. Cho nên mình đọc tin này thấy rất vui
Sau phim đã 1 tuần rồi vẫn tiếp tục hóng thông tin về phim ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 21:34:36 | Xem tất
Rít pát ơi làm ơn hãy phanh phui cặp đôi này đi Trời ơi xem phim hai người diễn mà như không diễn luôn, tim bấn loạn nhảy tưng tưng cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 22:41:14 | Xem tất
ôi ôi thật sự mong có 1 ngày dispatch công khai tin về đôi này hẹn hò quá
cảm thấy chemise giữa 2 anh chị là quá đỉnh huhu
mong mọi người trong đoàn làm phim có kì nghỉ dưỡng vui vẻ vì mng đã rất vất vả rồi

Bình luận

2 anh chị hẹn hò rùi bạn nhé, bấn loạn quá =))  Đăng lúc 6-7-2016 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2016 23:05:17 | Xem tất
TVN lúc nào cũng dành cho đoàn làm phim cũng như
các diễn viên của mình một kỳ nghỉ dưỡng tuyệt vời ,
họ đúng là người biết trân quý nhân viên ...Lần này cả
Eric lẫn Seo Hyun Jin dều sắp xếp để đi cùng cả đoàn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2016 00:47:30 | Xem tất
Với chem của 2 anh chị như thế thì mình cũng mong 1 cái kết viên mãn như Jisung - Boyoung đó nhưng mà hy vọng quá nhiều mất công ngày Dispatch khui anh/chị hẹn với người khác lại đau buồn nữa thì khổ cái thân fan gơ của tui.
Thứ hai là vì sao phim nào của TvN chiếu xong, rating thành công là lại kéo nhau đi Phuket vậy? Phuket đẹp dữ vậy hả? Hay đoàn phim toàn người chưa đi Phuket? Có khi như các bạn lầu trên nói hong: ông nào đó trong nhà đài đang đầu tư khu resort ở Phuket nên mới kéo nhau đi

Bình luận

Nãy xem được 2 cái ảnh anh chị đang nắm tay ôm ấp bên Thái, hi vọng couple m ship là chuẩn. Mong lém ^^  Đăng lúc 6-7-2016 08:55 PM
Tin đó tiêu đề là "Đang kiểm chứng cp Oh Hae Young Again hẹn hò thực sự" mà nhỉ. Mình đọc bằng tiếng Hàn trên MK 연예 í bạn  Đăng lúc 6-7-2016 06:52 PM
M đọc tin thấy anh chị hẹn hò rùi mà sung sướng quá ^^  Đăng lúc 6-7-2016 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách