Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15068|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Eric hết lời ca ngợi bạn diễn Seo Hyun Jin & phản ứng đối với danh hiệu "bậc thầy cảnh hôn"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau khi bộ phim "Oh Hae Young Again" kết thúc, Eric - người đã gọi bộ phim này là bộ phim để đời của anh - đã dành vô số lời khen ngợi cho Seo Hyun Jin, và nói rằng sự thành công của bộ phim phần lớn là nhờ cô ấy.

Anh ấy chia sẻ "Trong số các diễn viên, Seo Hyun Jin... thực sự là một diễn viên giỏi. Diễn xuất của cô ấy quá tốt, và cô ấy luôn tỏa sáng ở phim trường. Dù cô ấy có rất nhiều lời thoại, và dù cô ấy không được ngủ vào đêm hôm trước, nhưng cô ấy luôn mang đến trường quay một nguồn năng lượng dồi dào. Cô ấy là một viên đá quý."

Eric tiếp tục "Hae Young là một nhân vật quyến rũ và Seo Hyun Jin chính là người đã mang cô ấy đến với đời thực. Kiểu nhân vật thế này có thể trở nên phiền phức một cách rất dễ dàng, nhưng Seo Hyun Jin đã khắc họa nhân vật rất tốt. Tôi đã rất mệt mỏi về mặt thể chất, sau năm ngày quay phim không ngủ, nhưng mọi thứ cũng không đến nỗi tệ lắm vì tôi cũng không có quá nhiều thoại, Hae Young lại còn có rất nhiều lời thoại nữa. "

Nói về cảnh hôn đầu tiên của anh ấy với Seo Hyun Jin, anh ấy cho biết "Có rất nhiều áp lực vì đây là một nụ hôn sâu và xuất hiện sau 9 tập phim trước đó. Và trước khi Do Kyung và Hae Young hôn nhau, Anna và Hoon đã có một cảnh hôn, và họ đã làm cảnh đó rất tốt." Eric nói rằng bởi vì cảnh hôn của cặp đôi Anna - Hoon, đạo diễn đã chỉ đạo họ phải làm nhiều hơn thế nữa.

Khi được cho biết các fan đã gọi Eric là "bậc thầy của những cảnh hôn" anh ấy cười và nói rằng "Tôi nghĩ rằng cảnh Hae Young chạy về phía tôi và dẫn dắt nụ hôn của cả hai mới thật sự tuyệt vời."

Anh ấy cũng chia sẻ việc thực hiện các cảnh hôn trước mặt nhiều người thật sự rất khó khăn, mặc dù khi lên hình mọi thứ đều ổn. "Thật sự khó khăn với những nam diễn viên như tôi, và còn khó khăn hơn nữa với các nữ diễn viên. Thế nên, Hae Young thật sự đã thể hiện quá tuyệt vời."

Cre: sp
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2016 14:17:17 | Chỉ xem của tác giả
Đến giờ vẫn chưa thoát khỏi phim này. Hôm qua cả đoàn đi Phuket, hôm nay còn xem hình ảnh của mọi người chia sẻ.
Cảm ơn Eric, cảm ơn Seo Hyun Jin, cảm ơn bác PD siêu lầy, cảm ơn tất cả đã mang đến một Oh Hae Young tuyệt vời như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2016 21:38:23 | Chỉ xem của tác giả
Không phải nói gì đâu, hai người này yêu nhau thật ý mà anh chị chưa yêu thì yêu nhau luôn đi ý cặp đôi siêu lầy Làm con dân bấn loạn rồi anh chị ạ cảm ơn bạn dịch nha, chờ ngày Rít pát đưa tin nữa thôi heheee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2016 21:44:53 | Chỉ xem của tác giả
thì eric đúng là thánh hôn mà, nhìn anh kiss bạn diễn nữ là xao xuyến rồi, mặt nam tính, giọng nói hay, body siêu chuẩn, mỗi tội tính hơi lầy thôi, thêm cả mấy ông bạn ở shinwa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-7-2016 22:25:01 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hôn của 2 người thật sự quá mãnh liệt
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-7-2016 22:39:25 | Chỉ xem của tác giả
ôi phim đã kết thúc đc 1 tuần rồi mà mình vẫn chưa dứt ra đc
phải nói là phim quá hay quá xuất sắc luôn
từ dàn diễn viên cho đến đạo diễn
bây h vẫn ngóng trông thông tin về anh chị hằng ngày hnay thì ngóng tin anh chị đi nghỉ cùng đoàn làm phim ở Phuket.
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-7-2016 08:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Mà công nhận anh chị nhà hôn đẹp quá trời nha, hôn sâu mà xem thấy sực kỳ lãng mạng luôn chứ không có bị  ngấu nghiến như 1 số anh chị khác
Cặp đôi Anna-Hoon hôn cũng tốt nữa :v :v chắc vì vạy nên anh chị cũng áp lực dzữ lắm hen :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-7-2016 09:11:22 | Chỉ xem của tác giả
đọc bài này mới thấy, đúng là chị Seo Huyn Jin có nhiều thoại thật, nhiếu gấp mấy lấn anh Eric ấy
mỗi lần nói là chị tuôn một tràng, anh đáp lại vỏn ven hai câu )
cơ mà đúng là tràn đấy năng lượng luôn thật, cả trong phim lẫn hậu trường, cứ xem BTS thì biết
anh chị hôn nhau đỉnh lắm nha, cảm giác cứ như thời xem Queen In Huyn's men vây á
phim ấy đóng thật quá mà hai diễn viên chính thành đôi luôn mặc dù bây giờ thì chia tay rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-7-2016 10:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này khi chưa xem mình đã nghĩ chắc cũng bình thường thôi...
Tời chừng xem tập 1 thôi là đã muốn xem tiếp xem tiếp, cả 1 tập phim không có cảnh nào không hay hết...
Coi BTS thì cười té ghế với chú PD-nim luôn
Thích Eric dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-7-2016 11:53:38 | Chỉ xem của tác giả
He he, anh nói vai của anh ít lời thoại , đọc đoạn đó mà buồn cười   . Bởi vai anh đóng toàn là lầm lì, tẩm ngẩm tầm ngầm thịt chết con voi, nên sau 9 tập, anh ra 1 cảnh kiss quá vô địch, hêhe. Đúng là number one. Đến chừng này tuổi rồi mà anh còn không thể kiss được ra trò như thế thì thật lãng phí nhỉ    . Ngây thơ không hợp với anh nhá

Đọc đoạn tin mà cười ngoác mồm, Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách