Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1702|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Epik High Tablo gửi love call đến "Infinity Challenge"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên Tablo của nhóm Epik High vừa gửi love call đến "Infinity Challenge" thông qua buổi phát sóng chương trình radio của mình, "Tablo's Dreaming Radio", vào ngày 24/8 vừa qua.

Một thính giả nghe chương trình đã nói anh ước rằng Epik High tham gia vào đại nhạc hội vừa rồi của "Infinity Challenge". Nhóm đã từng hợp tác với Jun Hyung Don năm 2009, và có vẻ như một số fan mong muốn nhóm sẽ quay trở lại một lần nữa với chương trình năm nay.

Tablo nói, "Nếu như Epik High được mời tham dự đại nhạc hội năm 2017, chúng tôi sẽ cho các bạn thấy một màn trình diễn hip hop opera mà các bạn không thể tưởng tượng được và sẽ nghĩ nó thật tuyệt vời. Tôi nghĩ chúng tôi sẽ có 16 người cùng rap một lúc, và cuối cùng chúng tôi sẽ ghi 4 kỉ lục Guinness. Tôi sẽ tiết kiệm tiền trong hai năm tới. Cả ba chúng tôi sẽ để dành tiền cho đến năm 2017".

Các bạn có muốn Epik High xuất hiện trong đại nhạc hội lần tới không?

Source: Link
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bluerose9446 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-8-2015 21:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Á bố Tablo ngầu nhỉ
Lời nhắn nhỉ hơi bị kích thích đấy nhé
Lại có chút kích động nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2015 00:45:00 | Chỉ xem của tác giả
Chú Blo chém kinh vậy

Đại nhạc hội 2 năm mới có 1 lần, năm nay vừa mới xong, chú phải đợi 2 năm nữa cơ

Mà mời chú hay mời cả Epik High đều hợp đấy chứ Tự sáng tác nhạc, lại hay mời nghệ sĩ tham gia featuring --> thành viên IC có thể tham gia được

Còn 2 năm, từ nay đến đó chú chuẩn bị cho cái 4 kỉ lục Guiness ấy là vừa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-8-2015 01:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Nhóm này có phải có ông đọc rap max ghê không nhỷ, hình như là top 1 han quốc luôn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2015 09:47:39 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận sức hot từ Đại nhạc hội IC ko thế chối từ lun á...
2017 mà thấy đặt hàng quá trời rồi nghe
GD nè (nếu ổng ko đi nghĩa vụ ) rồi Epik High nữa...trình của EH thì khỏi nói rồi, chỉ là sợ IC muốn tạo điều kiện cho những nhóm nhạc mới thôi á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2015 12:37:00 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận đại hội là phần hay nhất trong IC luôn
Rating toàn cao ngất ngưởng
Epik high mà tham gia lần nữa thỳ quá tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2015 18:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Đại hội âm nhạc lúc nào cũng chiếm lượt xem nhiều nhất mà, tận 2017 mà bao nhiêu người đặt hàng trước, mình nhớ trong một show Suga (BTS) cũng muốn được tham gia với vai trò là nhạc sĩ.
Ủng hộ chú 2 tay 2 chân, trình đi show của Epik High thì bá đạo khỏi bàn rồi ) Hẳn là ước mơ tới kỉ lục Guinness
Mong là bác Tae Ho sẽ mời chú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-8-2015 13:09:28 | Chỉ xem của tác giả
Điều đó là quá tuyệt vời, nghe thôi là cảm thấy muốn tới tương lai liền để mà nghe để mà chiêm ngưỡng những rapper chất nếu  trong số họ từ YG thì càng tuyệt, tôi mong chờ xem sẽ trình diễn tuyệt vời này sẽ như thế nào, vì vốn dòng nhạc của Epik High cũng đã quá tuyệt vòi rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách