Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6146|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Drama "Tam sinh tam thế thập lý đào hoa" tung MV chủ đề do Trương Kiệt trình bày

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-1-2017 11:49:02 | Xem tất |Chế độ đọc
Drama "Tam sinh tam thế thập lý đào hoa" tung MV chủ đề do Trương Kiệt trình bày

Drama "Tam sinh tam thế thập lý đào hoa" do Dương Mịch, Triệu Hựu Đình, Trương Trí Nghiêu, Địch Lệ Nhiệt Ba đóng chính vừa công bố MV chủ đề "Tam sinh tam thế" do Trương Kiệt trình bày.

MV "Tam sinh tam thế"

cre: sina
[email protected]

P/S: Giọng Kiệt ca hay quá, hóng bản truyền hình ^^

Click xem tiếp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2017 20:15:33 | Xem tất
Happy New 2017,**-Woa bfilm toan DV trai xinh gai dep 'vua coi xong bfilm'co nang xinh dep hay hon phien ban HQ-'-'nguoi dep tan cuong-D-L-N-Ba'co nang xinh dep-ma trong bfilm nay Duong Mich-Nhiet Ba xinh qua troi*-Ost Truong kiet hat hay qua -ngong ngay mai film nen song--!-xin loi vi hom nay viet khg co dau cuoi nam la vay no bi lam sao roi-!-Merci ban -^-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2017 19:38:36 | Xem tất
chúc bộ phim thành công rưc rỡ, đây là bài viết đầu tiên mình đọc ngày năm mới trên phố diều, nên mong bộ phim sẽ thật sự thành công hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2017 23:10:24 | Xem tất
Lão Kiệt hát thì chẳng còn gì để chê luôn đặc biệt là mấy bài ost kiểu như thế này. Nghe đến đâu cảm đến đấy luôn, kể cả đối với người không hiểu tiếng.
PS là Địch Lệ Nhiệt Ba xinh quá, nếu đóng tốt vai Phượng Cửu nữa thì đúng là nổi nhất phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2017 11:28:46 Từ di động | Xem tất
Dù chưa xem hết phim nhưng những bản nhạc du dương và MV chất như này tuyệt không thể bỏ qua. Xem xong thì lại muốn nhào đi xem phim ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2017 08:57:39 | Xem tất
Nhạc của Trương Kiệt thì khỏi phải bàn rồi. Không thích tạo hình của nam chính trong phim này lắm, nhưng vẫn chúc cho bộ phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2017 15:14:48 | Xem tất
Cũng đang hóng phim này...Hình như có 2 bản, nhạc phim mà Kiệt ca hát thì khỏi phải nói rồi, lão hát nhạc ost là đúng bài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2017 21:43:11 | Xem tất
Nhac phim hay, tạo hình của diễn viên và dàn cast quá đẹp
Mỗi phần kỹ xảo nhiều cảnh nhìn giả tạo quá
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 02:06:29 | Xem tất
Mình rất thích Mịch tỷ.
Chúc Mịch tỷ luôn thành công và diễn xuất ngày càng cải thiện.
Riêng "Tam sinh tam thế thập lý đào hoa" mình rất thích tạo hình Bạch Thiển, nhưng Dạ Hoa thì mình không thích lắm ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 11:17:03 | Xem tất
Dạ Hoa trong bản Drama mình thấy tạo hình ổn, tuy nhiên coi truyện rồi nên lên phim vẫn không cảm được cái thần của nam chính trong phim.
Trương Kiệt hát hay quá, vẫn như mọi lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách