Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1624|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Dongho tiết lộ hình ảnh cưới đầy hạnh phúc của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-11-2015 19:34:31 | Xem tất |Chế độ đọc

Cùng với tin tức về đám cưới của cựu thành viên U-KISS Dongho sẽ diễn ra vào tháng 11 tới, mới đây những hình ảnh từ buổi chụp hình đám cưới đã được tiết lộ.

Một đại diện của iWedding nói rằng: "hai người họ đã vốn quen biết nhau từ trước khi bắt đầu hẹn hò và trở thành người yêu. Họ là một cặp đôi đẹp và còn rất trẻ, nhưng họ có ước mơ về một cuộc sống hạnh phúc và ổn định thông qua hôn nhân".

Dongho nói "Mặc dù chúng tôi còn khá trẻ và thiếu kinh nghiệm, nhưng chúng tôi quyết định kết hôn sau khi hẹn hò để có thể nương tựa vào nhau. Tôi sẽ sống thật hạnh phúc với vợ của tôi - người mà tôi yêu và chúng tôi sẽ luôn tin tưởng lẫn nhau".

Cặp đôi sẽ kết hôn vào ngày 28 tháng 11 tới, với một đám cưới riêng tư ở Seoul. Mục sư Jung Jae Ryoon sẽ là người cử hành hôn lễ và diễn viên hài Byun Ki Soo là người dẫn chương trình. Ngoài ra, Kyuhyun (Super Junior) và McKay Kim sẽ hát chúc mừng đám cưới.

Cùng xem những hình ảnh cưới tuyệt đẹp của họ dưới đây!

Credit: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-11-2015 21:02:36 | Xem tất
mình thích em này nhất Ukiss, hùi ẻm đi tui buồn ghê lắm
lấy vợ hơi bị sớm nhưng mà  chúc mừng cho ẻm
cái ảnh cưới nhìn lung linh quá
ui UKISS của tui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2015 00:05:13 | Xem tất
Tại mặt bạn này trông trẻ con nên mọi người mới kêu cưới sớm thôi chứ tầm này kết hôn cũng được rồi mà
Mấy đứa bạn mình bằng tuổi Dongho giờ còn có con rồi cơ
Cô dâu có vẻ cũng rất xinh đẹp
Cả 2 đẹp đôi quá ^^
Chúc đôi vợ chồng trăm năm hạnh phúc nhé!
klq mà anh Chô Khuê Hiền nhà mình lại được mời đi hát đám cưới kìa )))
Về già không lo thất nghiệp nhá )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2015 20:37:22 | Xem tất
Còn đang đợi chờ nhóm comeback mà nghe tin này buồn ghê.
Nhưng dù sao cũng là tin zui nên chúc mừng cho 2 bạn trẻ sẽ thành công và bên nhau trọn đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2015 14:51:22 | Xem tất
dòm mặt Dongho hạnh phúc thật ý, niềm vui của một chàng trai sắp được làm chồng, thật  mừng cho cậu
ảnh cưới của 2 người đẹp lắm, chúc phúc nhé
PS tuy không nhìn rõ mặt cô dâu nhưng thấy bạn ý có nét gì đó rất phúc hậu anw tui thích cái tấm trắng đen kia dễ sợ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách