Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2229|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Dongho giải thích về quyết định kết hôn sớm + Hôn thê của Dongho được cho là đang có thai?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-10-2015 17:19:21 | Xem tất |Chế độ đọc
Dongho giải thích về quyết định kết hôn sớm của mình

Cựu thành viên U-KISS, Dongho hạnh phúc nói về cuộc hôn nhân của mình trong một cuộc phỏng vấn qua điện thoại với Daily Sports. Anh nói: "Tôi muốn nhanh chóng kết hôn vì tôi đã gặp được một người tốt. Tôi đã muốn kết hôn từ khoảng một thời gian trước đó và tôi thực sự yêu cô dâu của mình" Anh không thể kìm nén niềm hạnh phúc khi nói về đám cưới của mình.

Dongho đã giải thích lý do tại sao anh quyết định kết hôn quá sớm, khi còn ở tuổi 22 (theo tuổi quốc tế là 21), anh nói: "Đã được khoảng một năm rưỡi kể từ khi chúng tôi bắt đầu một mối quan hệ. Thành thật mà nói, chúng tôi đều còn rất trẻ, nhưng tôi lại muốn kết hôn sớm và thậm chí còn nói về điều này nhiều lần trước đây. Cô ấy cũng chia sẻ về những suy nghĩ của tôi. Khi chúng tôi bắt đầu gặp gỡ nhau, chúng tôi đã thảo luận về cuộc hôn nhân này trong lúc mối quan hệ của tôi và cô ấy đang tiến triển tốt đẹp. Sự thật thì, chúng tôi đã nghĩ về điều này thậm chí còn sớm hơn nữa, nhưng bố mẹ đã ngăn cản chúng tôi. Họ khuyên chúng tôi nên tìm hiểu nhau thêm một thời gian nữa trước khi cưới, nhưng bây giờ chúng tôi tin chắc rằng mình đã sẵn sàng. Với nhiều người, mối quan hệ của chúng tôi có vẻ hơi ngắn, nhưng chúng tôi đều đã biết rõ về nhau và đang chuẩn bị (cho hôn nhân) từng bước một. Tôi không nghĩ rằng tôi cần phải nói về việc chúng tôi yêu nhau nhiều như thế nào nữa khi mà chúng tôi đã quyết định kết hôn ở độ tuổi sớm như vậy".

Dongho sẽ về chung một nhà với bạn gái của mình vào ngày 28 tháng 11 tới đây. Tin tức về cuộc hôn nhân của anh vốn đã được công bố từ tuần trước. Bởi vì Dongho không còn dưới trướng một công ty nào, nên thật khó để gặp anh ấy. Tuy nhiên, những tin tức đã được khẳng định thông qua một người quen.

Tuy họ còn trẻ nhưng có vẻ như Dongho và bạn gái của mình thực sự yêu nhau! Chúng ta hãy cùng chúc phúc cho họ!

Hôn thê của Dongho được cho là đang có thai?

Không ngạc nhiên khi hiện nay đang có rất nhiều bài báo nói về cựu thành viên U-KISS, Dongho, sau khi anh đột ngột tuyên bố kế hoạch kết hôn với bạn gái một năm rưỡi của mình.

Có nguồn tin tiết lộ cô ấy lớn hơn anh một tuổi và đang mang thai? Tất nhiên, nhiều người sẽ suy đoán rằng một đám cưới bất ngờ ở độ tuổi trẻ như vậy thực sự có thể là do mang thai, nhưng liên quan đến khả năng này, đã và đang có nhiều mâu thuẫn từ phía các đại diện báo cáo.

Theo Korea Herald, một đại diện nói với họ vào ngày 26 tháng 10 rằng, đám cưới của Dongho là phát sinh từ "mang thai trước hôn nhân".

Đại diện đó nói "bạn gái Dongho hiện đang mang thai. Họ sẽ gửi lời mời đám cưới sớm" mà không hề tiết lộ rằng cô đã mang thai bao nhiêu tháng.

Mặt khác, một đại diện khác lại tiết lộ cho Star news rằng, khi được bạn bè hỏi về việc bạn gái mang thai, Dongho đã nói "Đó chắc chắn không phải là mang thai trước hôn nhân" làm dấy lên cao hơn nữa sự rối loạn và khả nghi. Liệu đâu là điều mà chúng ta nên tin?

Bất kể dù thế nào đi chăng nữa, thì chắc chắn tất cả mọi người đều sẽ chúc phúc cho họ! Họ sẽ kết hôn vào 28 tháng 11 tới.

Credit:http://www.allkpop.com/article/2015/10/dongho-explains-in-detail-his-decision-to-marry-early/2679245
http://www.allkpop.com/article/2015/10/donghos-fiancee-reported-to-be-pregnant/2679407
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 11:12:14 | Xem tất
thôi thì chính chủ cũng đã nói là vì gặp được người tốt nên chắc nóng lòng kết hôn sớm không sợ tuột mất )
còn vụ có cưới chạy bầu hay không giờ đâu còn quá quan trọng, miễn sao Dongho thấy hạnh phúc khi làm đám cưới với cô bạn gái đó là được rồi
chúc phúc cho 2 người~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2015 21:03:49 | Xem tất
Lúc đọc tin nói thật là mình shock lắm lun...
Shock ngang ngửa tin Sung Min cưới vậy á
vì DH hơn mình có 1 tuổi à...trai mới 22 cưới kiểu này đúng là 1. yêu đương sâm đậm lắm rồi 2. ăn cơm trước kẻng
mình thì mình mong là số 1 nhưng mà té ra lại là số 2...
Nhưng mà dù sao DH cũng biết có trách nhiệm với hành động của mình là được rồi
Chúc 2 người hạnh phúc nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2015 06:44:25 | Xem tất
out khỏi dàn idol rồi thì bạn muốn mần gì thì mần bạn cũng đủ tuổi rồi =.="
tui thích bạn từ hồi mamahani thì phải.
thôi thì cưới cho tròn trách nhiệm
Omma!!!! nhớ hồi đó mình sịp tè legiờ như cái con ảo tưởng khi chính chủ đám cưới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2015 09:32:59 Từ di động | Xem tất
Haiz, báo chí tài tình, chuyện gì cũng đào xới ra được mà. Mọi người vẫn cưới vì bác sĩ bảo nhan nhản ra đấy. Em nó giờ cũng chỉ là một người bình thường, tại sao em nó cưới là chuyện nhà người ta. Thật tình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách