Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1668|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Đội ngũ 'Running Man' gửi lời xin lỗi đến các thành viên và người hâm mộ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-12-2016 09:58:51 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 25 tháng 12 trong tập "Running Man" của đài SBS đã chiếu một lời xin lỗi từ đội ngũ nhân viên.

Như các bạn đã biết, đã có nhiều tranh cãi liên quan đến đội ngũ của chương trình. Đội ngũ "Running Man" đã gửi tặng các thành viên một quả táo và giỏ hoa. Kim Jong Kook nói, "Tôi đang ngắm nhìn những gương mặt mà tôi không bao giờ nghĩ rằng mình sẽ được nhìn thấy một lần nữa."

Bên trong giỏ quà là một lá thư từ đội ngũ nhân viên mà Yoo Jae Suk đã lấy ra và đọc cho tất cả mọi người.

Bức thư nói, "Đối với tất cả mọi người yêu quý "Running Man". Chúng tôi xin lỗi vì đã làm tất cả mọi người đau lòng. Từ bây giờ, chúng tôi sẽ hoàn thiện hơn và làm việc chăm chỉ hơn. "

Yoo Jae Suk cho biết, "Chúng tôi sẽ chạy chăm chỉ hơn bao giờ hết trong năm mới. Tôi xin lỗi một lần nữa vì đã làm mọi người lo lắng. Merry Christmas."

"Running Man" sẽ được phát sóng tập cuối vào tháng Hai.

Cre: allkpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 10:00:56 | Xem tất
Bữa tiệc nào cũng có lúc phải tàn. :< Buồn quá mà chẳng biết nói gì nữa đây. Câu của Jong Kook làm mình thấy buồn ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 10:01:30 | Xem tất
chì vì mốt quyết định sai lầm mà ảnh hưởng đến biết bao con người, lòng hâm mộ của khán giả! Nhưng dù gì kết thúc vẫn là tốt nhất cho tất cả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 11:28:05 | Xem tất
Cách hành xử của SBS đã quá sai lầm.
Chúc cho tất cả các thành viên đều mạnh khỏe và thành công với dự án của mình
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 11:32:48 | Xem tất
cả một đội ngũ đã từng khiến cho nhiều người nể phục khi liên kết được những con người khác biệt từ tính cách đến ngoại hình lại với nhau thành một gia đình, mang lại những giây phút giải trí, thế mà chỉ vì một quyết định đã làm cho không chỉ gia đình đấy mà cả những hàng xóm của họ phải buồn, thất vọng lại đến tức giận, rồi kết cục là buồn
hi vọng qua sự việc này không chỉ đội ngũ trong RA mà các đội ngũ trong chương trình khác sẽ không bao giờ có những quyết định khiến cho những nghệ sĩ và fan của họ phải chịu những tổn thương như vậy nữa
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 11:33:55 Từ di động | Xem tất
SBS sai lầm toàn bộ. Đáng lẽ mọi chuyện có thể kết thúc tốt đẹp hơn như v nhiều... Tội 6 thành viên quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 11:50:01 | Xem tất
SBS nhẫn tâm quá\
RM họ đã gắn kết với nhau 07 năm rồi
sau giờ họ lại có quyết định kỳ cục thế,t hương RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 12:16:05 Từ di động | Xem tất
Muốn cứu vớt ratings chứ gì. Cũng nhờ có Kim Jong Guk và Ji Ho chịu quay lại. Mà cũng ko biết sao có thể tiếp tục nhìn mặt nhau. Thôi thì kết thúc sớm. Hãy phát triển tốt hơn ở bên ngoài các anh chị ah.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 12:52:37 | Xem tất
Một cái kết quá đi là buồn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2016 13:42:12 | Xem tất
Hôm qua thấy Sú vừa nhận giải vừa khóc, chị Mong cũng khóc, tất cả các thành viên đều rất xúc động. Cảm thấy đau lòng quá
SBS quá ác. Giờ có xin lỗi thì vẫn không thay đổi đc sự thật là RM chỉ quay thêm 10 tập nữa.
Mong là tập cuối cùng sẽ làm ấm lòng cả member và cả fan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách