Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2612|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Doctors trở lại vị trí dẫn đầu trên bảng xếp hạng chỉ số CPI 11-17/7

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim truyền hình thứ hai-ba của đài SBS "Doctors" đã giành vị trí số 1 theo xếp hạng chỉ số CPI theo thống kê từ 11-17/7.

Theo thống kê của CJ E&M, Doctors giành được 264,7 điểm. Uncontrollably Fond giành được 248,5 điểm xếp sau. Với số điểm 243,4 chương trình "Show Me The Money 5" xếp thứ 3, "Let's Fight Ghost" bám ngay sau ở vị trí thứ 4 với 242,2 điểm. Vị trí còn lại trong Top 5 là "Infinite Challenge" với 233,4 điểm.

Contents Power Index là chỉ số được phát hành bởi CJ E&M & công ty nghiên cứu tìm kiếm Nielsen để thống kê sức ảnh hưởng cùa chương trình theo hành vi của người xem. CPI được thống kê từ xếp hạng news và trên bảng xếp hạng tìm kiếm trực tiếp với sự tác động của khán giả  (số lần chương trình được đề cập trên mạng xã hội).

Cre : soompi, osen
Vtrans by mark1234

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-7-2016 09:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Doctors, câu chuyện về tình yêu tình người, chẳng phải ai cũng có một mối tình đẹp đến thế, thời gian đã minh chứng cho mối tình đẹp ấy, nhưng tình yêu vẫn cần sự thử thách khi 2 người đến với nhau, với 2 nhân vật chính đồng ý là yêu nhau nhưng đến được với nhau, ở với nhau quả là không dễ khi cả hai tính tự lập quá mạnh, cũng chịu tổn thương khi còn trẻ, cũng được xã hội công nhận nhưng sao 2 người lại cô đơn đến lạ. Tôi khá hiếu kì diễn biến của câu chuyện, muốn nhìn sự nỗ lực của 2 bạn khi quyết định là 1 nửa của nhau. Uớc gì khi ấy tôi có được cái nhìn như HJ về việc chọn bạn đời, mong lắm 2 bạn sẽ hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2016 12:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho fim trở lại vị trí của bảng xếp hạng CPI
Chỉ số này như chỉ số tiêu dùng của VN mình nhỉ
Phim vẫn giữ mức độ quan tâm của những khán giả trung thành của fim, không lên không xuống nhiều
Hy vọng những tập sau có những đột phá mới để thu hút nhiều chỉ số hơn của Hàn Quốc
Thax @mark1234 đã dịch tin, bài của fim. Yêu bạn quá  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-7-2016 13:16:22 | Chỉ xem của tác giả
Cái chỉ số này nghe như chỉ số tiêu dùng ấy nhỉ, nhưng dịch ra nó là chỉ số về sức mạnh nội dung
Doctors rất được dân Hàn yêu mến và dành nhiều lời khen ngợi, một lý do đơn giản là cặp chính diễn quá ăn ý, nội dung không sức nặng nhưng tình cảm, cảm giác như học được nhiều bài học giá trị khi thưởng thức phim.
Chúc mừng phim vẫn giữ được nhiệt trong lòng người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-7-2016 13:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Doctors vẫn rất được yêu thích ở Hàn, mà bên quốc tế cũng support nhiều nữa chỉ có Vnet kiểu có mới nới cũ
Với mình phim hay, đủ các loại gia vị, xem rất vừa ý.
Cố lên nhé, hãy tiếp tục đi lên Doctors!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-7-2016 14:13:53 | Chỉ xem của tác giả
Cái vụ CPI là gì thì mình cũng không rành nhưng phim thì thành thật mà nói là quá tuyệt
Lâu rồi mới xem một bộ phim tuyệt vời như vậy, ở Hàn phim được đánh giá cao và có nhiều lời khen lắm
Rating tối qua ổn định,đó là chuyện tốt rồi nhưng mình vẫn mong nó tăng thêm nữa...
Phim hay nội dung cũng hấp dẫn,diễn xuất của dàn diễn viên thì khỏi bàn
Thích nhất là Chị Đại ShinHye, không có bánh bèo vô dụng đâu nha, người ta dũng mãnh đầu gấu lắm đấy..
Ủng hộ phim rất nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-7-2016 15:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Doctors nha
Thôi số phận con ghẻ cùa Việt Nam , phim nhạt toẹt , buff nữ chính, chán phèo, đầu voi đuôi chuột  chỉ dám được vậy thôi.Hi vọng Bk cứ phát triển tình tiết "bình bình" như vậy cho những người thích sến súa , tầm thường như tui coi mỗi tuần là được rồi. À quên , Khổ lắm , phim dở lắm, đừng có coi
Thank chủ thớt !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-7-2016 23:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Tuần sau sẽ gặp trở ngại khi phải đối đầu với W
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-7-2016 01:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Drama Doctors được lựa chọn và tài trợ bởi viện nghiên cứu phát triển văn hóa hàn mà, nên được dân hàn yêu thích, rating cao cũng không lấy làm lạ.
Phim hay, nội dung hấp dẫn, diễn xuất của các diễn viên đều đạt. Còn 8 tập nữa mới kết thúc, cố lên, rating chạm mốc 20% !!!

Bình luận

bạn có thông tin được chọn và tài trợ bởi viện nghiên cứu phát triển văn hóa Hàn k vậy :)  Đăng lúc 27-7-2016 08:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-7-2016 09:25:40 | Chỉ xem của tác giả
duongbelloch gửi lúc 27-7-2016 01:35 AM
Drama Doctors được lựa chọn và tài trợ bởi viện nghiên cứu phát triển văn hóa hàn m ...

@narcissus315 nếu bạn theo dõi phim doctors, mấy tập đầu ở phần đầu có giới thiệu đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách