Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1063|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đoàn phim Josoen Magician gửi thông điệp tình cảm ủng hộ Yoo Seung Ho và Remember

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đoàn làm phim Joseon Magician mới đây đã gửi một xe tải nhỏ cà phê đến ủng hộ phim truyền hình mới của Yoo Seung Ho- Remember

Joseon Magician là tác phẩm hoàn thành đầu tiên của Yoo Seung Ho sau quân ngũ, sẽ được công chiếu vào ngày 30. Để ủng hộ cho dự án mới nhất của Yoo Seung Ho- Remember, đội ngũ sản xuất phim đã viết thông điệp tràn đầy tình cảm ấm áp trên xe cà phê.

Các thông điệp do nhiều người viết bao gồm:
"Mong Remember thành công với Yoo Seung Ho tuyệt vời của chúng tôi"
"Cậu ấy có chút nhút nhát nhưng cậu ấy là một diễn viên tốt bụng luôn làm các nhân viên cười."
Họ thậm chí còn gửi các tư vấn tình cảm chẳng hạn như:
"Anh ấy thích mứt táo và bánh cookie mứt dâu tây vì vậy hãy giữ chúng trong kho nhé"
"Khi anh ấy mệt mỏi anh thích ăn đồ ngọt và chua"
"Seung Ho không bao giờ nói lạnh nhưng hãy chăm sóc cậu ấy khi quay ngoại cảnh nhé."
Cuối cùng, họ viết " Hãy nói với Seung Ho là đoàn phim Joseon Magician nhớ cậu ấy rất nhiều."

Một đại diện từ Lotte Entertainment-nhà phân phối của bộ phim, "Chúng tôi đã gửi xe cà phê đến phim trường Remember để ủng hộ Yoo Seung Ho. Các nhân viên trực tiếp làm việc với cậu ấy đã viết lời nhắn. Chúng tôi luôn hy vọng rằng tất cả các dự án của Yoo Seung Ho sẽ thành công".

Yoo Seung Ho cảm ơn đoàn phim Joseon Magician bằng nụ cười vui vẻ. Đại diện SBS-phim Remember trả lời: "Mọi người đều xúc động bởi những cử chỉ hỗ trợ từ Lotte. Cảm ơn rất nhiều."

Cư dân mạng có những phản ứng vui vẻ như: "Seung Ho mà, cả nhà em đều thích ảnh", "Đoàn phim Josoen Magican dễ thương quá, cứ như gửi con đi học xa nhà", "Sao anh ấy nhút nhát mà lại làm mọi người cười? Nhìn cưng quá phải ko, vừa nam tính vừa đáng yêu"...

Sourse: K-Day,soompi
Trans:  [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-12-2015 20:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ủng hộ nhiệt tình thật. Mình cũng thấy vui theo. Mong bộ phim lên sóng thành công.
Còn mình sẽ chuẩn bị tâm thế để trở lại xem cậu ấy.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-12-2015 20:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong thành công đến với cả 2 tác phẩm, JS công chiếu 30/12 nhỉ dịp đó Tết dương lịch nên nhiều người đi xem đây.
JS, Remember hwating!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-12-2015 21:08:41 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là YSH rất được mọi người thương, chăm cho kiểu như em út trong nhà ấy. Nghe bảo có bạn bên Knet: mẹ bạn ấy mở tv thấy hỏi "YSH phải ko con?" khi biết đúng rồi và dù lúc ấy cả nhà phải ra ngoài thì bà mẹ vẫn bảo để mở tv ủng hộ cho nó. thấy chưa, đúng chuẩn em trai quốc dân luôn!!!!!!!!!!!!!!!!1111
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-12-2015 21:28:12 | Chỉ xem của tác giả
2 Tập đầu mở màn của Remember rating rất khả quan
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-12-2015 06:41:12 | Chỉ xem của tác giả
Wwowww Seung Ho được yêu mến quá
Lần này comeback nhiều dự án tới tấp
2 drama và 1 movie hoành tráng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-12-2015 08:55:41 | Chỉ xem của tác giả
đúng là YSH quá đáng yêu, nhìn cái mặt thì ko ai mà ko yêu cho được,tính tình thì dễ thương phải nói, em nó có hơi nhut` nhát rụt rè, cơ mà sao dễ cưng quá chừng luôn...xem phim ủng hộ em nó, PMY & cả đoàn phim nữa, riêng phim điện ảnh JM của em nó có chiếu ở Vn thì mình cũng sẽ đi xem để ủng hộ...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-12-2015 11:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Yoo seung ho rất đáng yêu,  nhà nhà đều quý. Anh đóng phim rất hay mà sau khi xuất ngũ chững chạc quá chừng. Đang xem remember anh Yoo đóng qá hay nhất là những đoạn anh khóc diễn đạt ghê ghớm. Ủng hộ 2 phim anh đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-12-2015 19:03:08 | Chỉ xem của tác giả
"Anh ấy thích mứt táo và bánh cookie mứt dâu tây vì vậy hãy giữ chúng trong kho nhé"--> hihihi
có lẽ cu cậu thích ăn ngọt nhỉ
Có khi sau bài báo này nhà Yoo Seung Ho sẽ đầy mứt táo cho xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-12-2015 22:43:56 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Ho trở lại mạnh mẽ thật, một lúc tham gia mấy phim liền. Đẹp trai, tốt bụng được nhiều người quý mến ghê. Diễn xuất của YSH càng ngày càng tiến bộ, xem phim của bạn í cũng được. Drama remember đang bay cao trên bảng xếp hạng rating, nhờ sự lôi cuốn của nội dung và các diễn viên thực lực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách