Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2037|Trả lời: 48
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dispatch tung hình Jang Keun Suk đấm bốc cực ngầu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Đó là thời gian đấm bốc" ... Nắm đấm của Jang Keun Suk
Nam diễn viên Jang Keun Suk cho biết các diễn viên luôn luôn Sẵn sàng và Hành động.

STARCAST theo Jang Keun Suk một ngày. Anh vẫn đổ mồ hôi cho đến bây giờ, nắm đấm đi thẳng đến găng tay của HLV "Tommy". Tommy là một huấn luyện viên nổi tiếng, người đã chơi tại K1, UFC, Bellator vv

"Tôi sẽ gặp gỡ các fan của tôi tại các buổi họp fan hâm mộ sau một thời gian dài vì vậy tôi muốn trông tốt hơn. Tôi nghĩ đó là phép lịch sự khi họ rất mong đến gặp tôi." (Jang Keun Suk)
Anh không thích chế độ ăn kiêng khó khăn.
Đó là lý do tại sao anh đã chọn đấm bốc. Anh khởi động các bước nhảy dây và chạy.

"Anh ấy đấm bốc 2-3 lần một tuần trong vòng 2 tháng. Anh đã quyết tâm thể hiện hình ảnh tốt nhất của mình. Anh ấy không bao giờ uống rượu trong thời gian này. Anh ấy đã giảm thành công 8 kg trọng lượng." (HLV Tommy)
Đây là cú đấm thực sự của Jang Keun Suk.

"Một cú thẳng được thực hiện với phần dưới cơ thể của bạn. Nó không chỉ ném nắm tay. Nó sẽ đi ra một cách tự nhiên nếu bạn xoay eo của bạn." (Tommy)

"Tôi bắt đầu đấm bốc 3 tháng trước cuộc họp fan hâm mộ của tôi. Tôi cũng theo chế độ ăn kiêng. Tôi đã học đánh golf và chơi đàn piano. Tôi thậm chí học tiếng Anh thường xuyên hơn. Tôi đã dành thời gian làm những gì tôi muốn làm." (Jang Keun Suk )

Chúng tôi hỏi anh lý do thực sự một lần nữa. "Anh có bất kì mong ước gì trong đấm bốc?"
Jang Keun Suk trả lời: "Tôi muốn cho các fan của tôi nhìn thấy. Khi họ đã chờ đợi tôi rất lâu, nó là điều tự nhiên với tôi để chuẩn bị một thời gian dài. Bằng cách này, họ sẽ xem cuộc họp của chúng tôi trân quý hơn." (Jang Keun Suk)

Buổi tập thể dục của anh kết thúc. Jang Keun Suk ngày càng phấn khích.
Jang Keun Suk hiện đang tổ chức các buổi họp fan hâm mộ tại Nhật vào tháng tư này. nó sẽ tổ chức  ở Nagoya, ngày 13-ngày 14. Hãy mong được gặp anh ấy tại Hàn Quốc tháng 5 nữa nhé.

cre: http://entertain.naver.com/read?oid=420&aid=0000010082
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-4-2017 08:53:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Buổi tập thể dục của anh kết thúc. Jang Keun Suk ngày càng phấn khích.
Jang Keun Suk hiện đang tổ chức các buổi họp fan hâm mộ tại Nhật vào tháng tư này. nó sẽ tổ chức  ở Nagoya, ngày 13-ngày 14. Hãy mong được gặp anh ấy tại Hàn Quốc tháng 5 nữa nhé.

Suk anh toàn chọn lựa môn thể thao đặc biệt.
Qua nay Eels bị ngây ngất.
Vì mong anh trở lại một bộ phim hành động.
Mong thôi vì chờ anh tốt nghiệp Tiến sĩ rồi mới chọn dự án.
Lịch trình bận rộn quá.
Ăn kiêng nhiều quá fans lại lo.
Vẫn khoe món ăn trên Ig và Line suốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-4-2017 08:56:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

để có duoc hình ảnh dep trong mat nguoi hâm mộ Jang Keun Suk đã luyen tap dam bốc , that là nguoi có tâm , khong muon fan that vong ve mình .

tks ban dich.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2017 09:04:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

uầy uầy, không phải tý nữa sẽ được thấy một Jang Keun Suk thân hình quái thú có khuôn mặt baby đó chứ? hehe tò mò và mong đợi ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-4-2017 09:17:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Một bộ phim mới? Hay là theo đuổi sở thích đây?
Dù là gì thì boxing cũng rất tuyệt, không phải sao?
Vì cân nặng nên ngoại hình của ảnh cũng bị ảnh hưởng nên ủng hộ việc ảnh giảm cân hợp lý. Tập thể thao lại càng ủng hộ hơn.
Lại một FM nữa dành cho các Eels Nhật. Ảnh càng ngày càng dành nhiều thời gian cho các fan ở đây. Thật ghen tỵ quá. Cơ mà đó là những gì họ xứng đáng nhận được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-4-2017 10:02:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dù là con gái hay con trai, cứ thấy tập boxing là thấy ngầu ghê Không biết có phải anh chuẩn bị cho một dự án mới hay chỉ đơn giản là rèn luyện sức khỏe chăm sóc bản thân. Dù là gì đi nữa thì nhìn anh nỗ lực làm tốt trong mọi việc như thế này tuyệt lắm. Chúc anh luôn khỏe mạnh và tiếp tục gặt hái nhiều thành công nhé!

Bình luận

Thay mặt anh thanks lời chúc ^^  Đăng lúc 12-4-2017 02:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-4-2017 10:13:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

anh đang muốn thay đổi hình tượng hay sao ta, tò mò ghê
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#