Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3471|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Điều gì đang xảy ra khi Ahn Jae Hyun và Goo Hye Sun bị chụp ảnh bởi paparazzi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong tập mới nhất của chương trình “New Journey to the West 2,” Ahn Jae Hyun đã chia sẻ rất thành thật về những gì đang diễn ra lúc anh ấy và Goo Hye Sun bị chụp ảnh bởi các paparazzi.

Trong tập này, các thành viên đã đến nhà của Ahn Jae Hyun và cùng nhau ăn uống. Mọi người đều rất tò mò về mối quan hệ và kế hoạch kết hôn của anh ấy với Goo Hye Sun. Jae Hyun đều trả lời rất thành thật về các câu hỏi được đưa ra.

Khi được hỏi, "Trong bức ảnh mà paparazzi chụp được, ánh mắt cậu nhìn cô ấy ngọt ngào lắm. Lúc đấy cả hai đang nói chuyện gì vậy?". Jae Hyun trả lời "Bọn em chỉ đang đùa thôi, và Goo Hye Sun thì có vẻ giận em, thế là em hỏi cô ấy có phải đang dỗi em không, lúc đó em chỉ đang cố làm cô ấy hết giận thôi."

Sau đó anh ấy còn tiếp tục chia sẻ thêm nhiều thứ liên quan đến Goo Hye Sun, khiến các thành viên khác hết sức ghen tị với mối quan hệ ngọt ngào của họ.

Cre: sp
Trans: [email protected]

P.S: không thể chịu nổi cái ánh mắt ấy nữa rồi, tấm nào cũng như tấm nào, vô tình cũng như cố ý, nhìn cái kiểu anh nhìn chị thôi mà muốn tan chảy rồi <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-5-2016 14:55:10 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận tấm hình này của Ahn Jae Hyun và
Goo Hye Sun họ nhìn nhau với ánh mắt say đắmvà
hầu như tấm hình nào của họ cũng có cái nhìn trao
cho nhau thật triều mến , hình như chỉ có hai người
hiện diện với nhau mà thôi vậy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-5-2016 17:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Cưng đôi này lắm cơ.
Chắc lập đc cho anh nguyên cái series "Chỉ nhìn mình em" mất. Xem ảnh nào, video nào của anh với chị đi với nhau là cứ phải liếc mắt nhìn chị đắm đối phát

Không đùa đâu, mắt cứ dán chặt vào thế kia )

Bình luận

Hợ, h mới bik Kites có khu manga :)) cứ ngỡ chỉ có anime thui. Himitsu ra đủ bộ là ngon rùi, hết phải ngóng vô thời hạn trên mạng :))  Đăng lúc 12-5-2016 11:37 AM
Hôm trước tôi inbox hỏi Trẻ thì admin bên ấy bảo sẽ mua thêm cả 2 quyển season 0 Himitsu mới ra thêm nữa cho full bộ, sung sướng quá =)))  Đăng lúc 12-5-2016 10:36 AM
Thế tôi mới thích cả 2, lúc nào cô qua khu manga trong Jzone 888 chuyện manga với tôi nhé, có rất nhiều thứ để buôn về truyện của Shinohara sensei ^^  Đăng lúc 12-5-2016 10:34 AM
Bộ này trên mạng hơi khó tìm.H Trẻ mua bản quyền thì chắc hết dịch lun. Bà tác giả truyện này với Chie sensei có phong cách khá giống nhau,lãng mạn+rùng rợn :))   Đăng lúc 12-5-2016 10:15 AM
Đấy tôi chả hiểu vì sao Himitsu bị gắn mác shoujo =))) có mà shounen-ai ý =)) anyway tôi đang hóng bộ đó, chỉ mong xuất bản sớm thôi =)))  Đăng lúc 12-5-2016 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-5-2016 19:44:21 | Chỉ xem của tác giả
Hai người yêu nhau quá đó mà
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-5-2016 20:02:11 | Chỉ xem của tác giả
Chả phải nói nhiều, chỉ nhìn những tấm ảnh và vid đều thấy Jae Hyun yêu Hye Sun đến chừng nào
Đã là lúc đang làm lành với nàng mà cũng thấy, đúng tình yêu là điều khó dấu
Mà Jae Hyun cũng thật hay, bị các ông anh tấn công là thú nhận mọi chuyện - thật là dễ thương
Chờ ngày họ về cùng 1 nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-5-2016 21:07:59 | Chỉ xem của tác giả
""Trong bức ảnh mà paparazzi chụp được, ánh mắt cậu nhìn cô ấy ngọt ngào lắm. Lúc đấy cả hai đang nói chuyện gì vậy?". Jae Hyun trả lời "Bọn em chỉ đang đùa thôi, và Goo Hye Sun thì có vẻ giận em, thế là em hỏi cô ấy có phải đang dỗi em không, lúc đó em chỉ đang cố làm cô ấy hết giận thôi."
ngọt ngào quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-5-2016 23:41:32 | Chỉ xem của tác giả
hihi hai chị này tình như cái bình ở mọi lúc luôn
dù có khoảng cách tuổi tác nhưng trông cả 2 vẫn rất đẹp đôi
mong là 2 anh chị mãi hạnh phúc như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-5-2016 10:46:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hai người này nhớ lúc mình còn trẻ quá.
Bây giờ thì không còn được cái tình tứ như hồi đó.
Hai bạn rất dễ thương.
Chúc 2 bạn hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-5-2016 20:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Quả là chú rể tháng Năm đang bị ngta lườm kìa, cái mắt cái mắt nó trợn ngược lên như thế kia cơ mà
Lúc đầu cảm thấy Ahn jae Hyun có vẻ trẻ hơn Go Hye Sun, nhưng mà bgio thấy cậu ấy chín chắn trước tuổi, già đời đủ làm chồng gái xinh rồi ^^ Nhà nè mau mau sinh em bé rồi tham gia Superman returns đi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-5-2016 09:16:38 | Chỉ xem của tác giả
Cặp này lúc nào cũng ngọt ngào , lãng mạn
Thế là sắp cưới rồi
Nhớ lúc phim lên sóng mình còn nghĩ hai anh, chị không chemi lắm
Không ngờ mình đã sai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao