Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1745|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Diễn viên nhí Heo Jung Eun kể về chuyện được gặp Song Joong Ki và so sánh với bạn diễn Park Bo Gum

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-1-2017 12:20:12 | Xem tất |Chế độ đọc

Heo Jung EUn là một fan bự của Song Joong Ki và gần đây đã có được số điện thoại của anh ấy.Cô bé xuất hiện trong buổi họp báo cuối của bộ phim “Oh my Geum Bi” và nói rằng sẽ không tiết lộ số điện thoại của mình khi họp báo nhưng bạn diễn của cô là Oh Ji Ho đã đề nghị trao đổi bằng số điện thoại của Song Joong Ki.Heo Jung Eum trả lời rằng đã có được sô của Joong Ki rồi và cho biết: “Em đã gặp chú ấy tại lễ trao giải KBS drama award,tim em đã đập rất  nhanh vì trước giờ chỉ nhìn chú qua truyền hình thôi.”.”Chú Song Joong Ki còn xoa đầu em,em chẳng thể nói được gì,mọi thứ thật tuyệt.”
Heo Jung Eun xem ‘Hậu  duệ mặt trời’ cùng với chị gái mình nhưng chỉ thật sự thích nam diễn viên sau khi được gặp anh.”Em hi vọng có thể cùng được diễn chung trong một bộ phim truyền hình như là anh em của nhau”
Khi được hỏi về Park Bo Gum,người bạn diễn của Jung Eun trong ‘Mây họa ánh trăng’ cô bày tỏ: “Anh ấy cũng rất tuyệt và đẹp trai nhưng Song Joong Ki vẫn là nhất.”
Song Joong Ki trong lễ trao giải KBS drama còn khiến rất nhiều người hâm mộ phải thổn thức khi lấy tay che mắt của Heo Jung Eun lúc màn hình lớn đang chiếu lại các cảnh hôn,lúc ấy tim cô bé chắc cũng đập mạnh không kém.
cre soompi
vtrans nancy@kitesvn
ps so cute

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 12:37:03 | Xem tất
Trời ơi, bé đáng yêu quá đi mất. Mình cũng hy vọng các bác đạo diễn có thể xếp được một dự án nào cho 2 người đóng chung như là anh em.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 12:39:26 | Xem tất
Jung Eun dễ thương quá đi thôi <3 hi vọng có bác đạo diễn lắng nghe tiếng lòng em ấy, cho em đóng phim chung với Jong Ki.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 12:49:30 | Xem tất
Hôm stream KBS Drama Award nhìn bạn nhỏ này cưng quá trời, chưa kịp hô đến 2 là bản đã trả lời Song Joong Ki, làm anh Gấu hờn dỗi, hi vọng ước nguyện của bạn nhỏ sẽ thành hiện thực, chúc bạn tiếp tục đạt được những thành công mới năm nay Oh my Geum Bi của bạn đã rất thành công rồi !!! Fighting
Cám ơn bạn dịch tin nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 14:34:13 | Xem tất
Cảm ơn bạn dịch tin
Em Jung Eun lớn nhanh lên để còn đóng phim với chú Joong Ki
Em xinh xắn và diễn xuất hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 16:34:59 | Xem tất
cô bé đáng yêu quá
bh như thời đại của SJK khổ thân PBG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 16:59:14 | Xem tất
Geum Bi đáng yêu quá đi mất
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 17:10:45 | Xem tất
Song Jong Ki sát thủ từ con nít đến người già nha.
Lúc coi live là tui thấy happy quá nak.
SJK fighting, mong phim mới của ảnh lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 20:07:54 | Xem tất
Em ơi, sao em mới bé thế mà đã bán cả số điện thoại của mình vì zai rồi vậy
KHông xem Oh my Geum Bi mà thấy em trong Mây họa ánh trăng cũng cưng phết.
Bạn Gấu ơi thế nào mà đóng phim với em xong vẫn bị em nói là dù anh đẹp zai với tuyệt thế nào thì SJK vẫn là nhất vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2017 20:51:56 | Xem tất
Bé dễ thương quá đi mất :3 Diễn xuất của em cũng tuyệt vời nữa !
Khổ thân Gum bị cho ra rìa rồi
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách