Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn viên Kim Eui Sung tiết lộ lý do ông chọn diễn vai bố của Han Hyo Joo trong 'W'

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-9-2016 16:00:09 | Chỉ xem của tác giả
Khi “W” hoàn thành tất cả, Kim Eui Sung tiết lộ rằng ông ấy sẽ nghỉ ngơi trong thời gian này. Nam diễn viên cũng nói thêm: “ Tôi hiểu dự án tiếp theo của tôi cũng rất quan trọng. Tôi nghĩ rằng bản thân mình sẽ phải cẩn trọng hơn nữa trong việc lựa chọn kịch bản.”

Hihi, bác nói thế làm mình có cảm giác W làm bác hơi mệt hơn bác nghĩ á, cứ tưởng chỉ là 1 ông bố của 1 cô con gái đáng yêu và vẽ webtoon vui ngày tháng với cậu đệ tử ruột, ai ngờ lại thành kẻ giết người điên loạn hiếm hoi của drama Hàn, lúc tỉnh lúc mê... Nói chung thật sự mình thấy nhân vật này rất ám ảnh vì diễn biến tâm lý phức tạp cộng thêm tình tiết siêu ảo tưởng của phim, dv theo nv chắc cũng sẽ rất mệt mỏi.

Cảnh cuối cùng bác diễn rất hay, nhưng chính vì cảm động như thế nên mình lại càng thấy ức chế cái các đạo diễn để cô con gái phản ứng lại với những gì đã xảy ra với bố, nó nhạt quá.

Còn về cái kết của phim và kịch bản k giống nhau, thì chỉ là k giống nhau ở cái cách Kang Chul nói như thế nào với YJ  thôi, chứ trên thực tế thì nhân vật này đã tan biến, và vì tan biến nên mình thấy bất công và cũng vô lý. Tại sao lại tan biến? mà k phải quay trở lại thế giới thật? Vì cái xác của hung thủ đã chết rồi mà? còn đây là người thật của thế giới thật chứ? Tập cuối là tập đáng chán nhất, trừ chi tiết tác giả để HCH tự sát, còn lại thì cứ như 1 bộ phim ngôn tình hường phấn, chẳng ăn thua gì với toàn bộ những twist, những hint mà tác giả đua ra từ đầu phim, rồi các thể loại giả thuyết của Kang Chul đã đặt ra thách thức người xem trước đó. Mình là 1 đứa thích HE, nhưng k phải kiểu HE cho có thế này.
Anyway, news về bác, nên chỉ chốt 1 câu là thích bác, dù lúc đâu có hơi băn khoăn sao vai bố này nhìn mặt dữ và ác thế (lại mới coi xong Train to Busan)
Và thanks bạn dịch, mình k mind gì chuyện bạn để editing, và đồng ý khi bạn nói nếu k để vậy thì có bạn khác dịch rồi đăng thì uổng công mình dịch thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-9-2016 16:23:54 | Chỉ xem của tác giả
A, Con quý bác lắm đó bác Kim, Cảm ơn bác đã chăm sóc Cho Hyo Joo của tụi con. À Cảm ở cả đạo diễn Jung Dae Yoon nữa
Mọi người thật tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-9-2016 16:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn của chú thực sự rất tuyệt

Chú diễn cả 2 vai mà đều mang bản sắc riêng, cảm nhận từ nội tâm đến ngoại hình đều khác hẳn

Thực sự rất mong sớm thấy chú tái xuất màn ảnh nhỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2016 17:15:30 | Chỉ xem của tác giả
lunarwood gửi lúc 15-9-2016 04:00 PM
Hihi, bác nói thế làm mình có cảm giác W làm bác hơi mệt hơn bác nghĩ á, cứ tưở ...

Có rất nhiều lần mình dịch xong rồi và post chỉ sau bạn khác 3s thôi là bài mình sẽ bị xoá rồi. Mình để editing thì bạn khác cũng sẽ trans bài khác. Mọi ngừoi sẽ có nhiều news đọc hơn trong một ngày. Thực ra trừ những bài nào khó, hoặc dài thì xê dịch tầm gần 1h thôi. Còn đâu chỉ khoảng 15 đens 20p là bọn mình xong hết rồi.  cảm ơn bạn đã thông cảm

Bình luận

Hihi o day moi nguoi deu dich vì dam me, nho cac ban minh moi doc update news hang ngay, phai cam on cac ban nhieu hon chu :)  Đăng lúc 16-9-2016 12:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 15-9-2016 17:20:55 | Chỉ xem của tác giả
maihanh1999 gửi lúc 15-9-2016 03:57 PM
Mình cũng từng dùng điện thoại để up news. Dù lúc đó mình đã dịch hoàn thiện ti ...

Tại hôm nay mình khá là bận nên mình dùng điện thoại up news ôi nó lâu gấp đôi thời gian bình thường. Với cả nếu mình để editing rồi bạn khác sẽ đi trans bài khác, sẽ không bị trùng nhau. Có lần dịch những bài 1000 chữ rồi , xong người khác cũng up chung tin . Mình hay bạn kia đều rất mất công. Đúng là có làm thì mới biết được cái khó cậu nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-9-2016 18:27:43 | Chỉ xem của tác giả
phim hay nhưng cả bộ phim thấy bác này là vô tội nhất, mà bác thật đáng yêu nhận vai vì được gặp han ca nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-9-2016 18:43:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe bác nhắc đến "con gái Hyo Joo" mà vui quá. Mình đoán lúc đầu bác định casting vai ông nghị sĩ kia rồi. Bác thích làm bố của Hyo Joo đến thế cơ. Vai này xuất sắc thật, bác phải tốn thời gian để thoát vai lắm đây. Chúc bác nghỉ ngơi khỏe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-9-2016 18:45:51 | Chỉ xem của tác giả
Chú diễn quá xuất sắc luôn hy vọng sẽ nhìn thấy chú ở một drama khác nữa, vào vai phản diện như "train to busan" ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-9-2016 19:01:20 | Chỉ xem của tác giả
Đóng vai này bác thể hiện quá xuất sắc.
Thanks bạn trans tn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-9-2016 19:08:57 | Chỉ xem của tác giả
"Khi “W” hoàn thành tất cả, Kim Eui Sung tiết lộ rằng ông ấy sẽ nghỉ ngơi trong thời gian này."
hi vọng chú mau chóng trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách