Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3561|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn viên Eugene (Yoo Jin) xuất hiện trong tập 2 phim truyền hình “Ohlala couple

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoo Jin sẽ xuất hiện trong tập 2 phim “Ohlala couple” phát sóng vào tối ngày 02/10.

Trong phim, Yoo Jin sẽ xuất hiện với vai người yêu cũ của nam chính do Shin Hyun Joon đóng và hai người có một nỗi đau khôn cùng không thể xóa mờ.

Lần này, Yoo Jin sẽ thể hiện một khía cạnh diễn xuất khác với các tác phẩm trước đây, thể hiện sự tinh ngịch và đáng yêu của mình. Trên trường quay, Yoo Jin nhận được lời khen từ nhân viên đoàn phim và Shin Hyun Joon, không khí trường quay tràn ngập những tiếng cười.

Yoo Jin hiện đảm nhận MC cho các chương trình giải trí và trên thực tế cô ấy cũng rất bận rộn. Cô nhận lời mời làm cameo cho phim “Ohlala couple” lần này là do mối thâm tình với Lee Jeong Seop khi đóng phim “Baker King Kim Tak-gu”.

Ngoài ra, Yoo Jin hiện làm MC cho chương trình làm đẹp “Get it Beauty” của đài truyền hình cáp và sẽ chủ trì tiết mục “Star audition” của đài MBC trong tháng 10 này. Ngoài ra, cô còn là giám đốc một trang web mua hàng trực tuyến BYMOMO.

Hình ảnh liên quan đến phim:

Yoo Jin làm MC cho “Get it beauty” ngày 27/09 và gần đây:

Nguồn: tiebe
Dịch: [email protected] .vn

P/s: Lâu rồi mời update thông tin về ss :(. SS vẫn xinh đẹp như ngày nào, lâu lâu lại có cái tin của ss, ss lấy chồng rồi toàn làm MC mấy chương trình giải trí chứ ko thấy đóng phim gì cả. Phim “To The Beautiful you” anh nhà đóng cũng chưa xem đc nữa :((

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-10-2012 16:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim Ohlala khởi đầu hình như khá thuận lợi thì phải

Không biết kites có làm sub không để ss còn hóng

Eugene càng ngày càng xinh đẹp :)

Bình luận

quần cute woa' :x  Đăng lúc 3-10-2012 08:18 AM
em lâu rồi cũng ko xem phim nên hok biết, chắc em chọn khúc có ss Yoo Jin xem thôi. Fim lại do KE ContentK của cậu Ngố sản xuất nữa :))  Đăng lúc 2-10-2012 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-10-2012 17:29:45 | Chỉ xem của tác giả
ss đúng là xinh như mộng mà

có chồng rùi vẫn xinh

phim nì có vẻ vui đây

hóng tập nì nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-10-2012 18:42:10 | Chỉ xem của tác giả
bớ lão Won ơi,
em dâu cả hội ngộ với ánh chồng đây nà, hai người còn là người iu cũ của nhao nữa nà ^o^

ss Eugene lúc nào nhìn cũng xinh đẹp hết trơn, k thấy già đi tẹo nào, ngưỡng mộ quá
phim khởi đầu rất thuận lợi, típ tục duy trì nhé {:286:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-10-2012 19:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị lấy nhau xong nhìn ai cũng đẹp lên bội phần. Giờ mà em quay lại đi xem bộ Creating Destiny thì chắc lại hú hét lên mất
Hình như chị Eugene có vẻ gầy đi
Còn anh xã nhà chị thì đóng phim To the beautiful you cũng hay lắm. Phải cái vai ông thầy đó phải điên nặng nặng một chút thì mới hay nhưng anh xã của chị Eugene thì cứ chuẩn men ngời ngời nên mình cũng không ấn tượng nhiều lắm. Chỉ nhìn mặt là sẽ biết "Chồng chị Eugene kìa!" thôi

Bình luận

Bạn nói là mình cũng muốn xem lại CD. Mình thấy lúc ss EE đóng CD trông có vẻ gầy hơn bây h ấy. H thấy ss mập hơn, nhìn vc ss ấy hạnh phúc mà mừng cho ss :)  Đăng lúc 2-10-2012 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-10-2012 23:13:12 | Chỉ xem của tác giả
ss Eugene vẫn xinh đẹp quá đi ah.
nhìn ss rất là thích lun
cái vai diễn trong phim hài kia có tạo hình trông ngây thơ thật, hiền hiền
còn trong chương trình thì lại đẹp sắc sảo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-10-2012 16:35:25 | Chỉ xem của tác giả
Nàng Eugene yêu quý của mình vẫn xinh như ngày nào
Sao nàng cứ làm MC bận rộn mãi thế thì sao tham gia đóng phim cho mình được gặp lại nàng nhỉ?
Mình rất muốn xem thêm 1 phim nào có 2 vợ chồng nàng cùng đóng lắm ý

Bình luận

Vô kites cũng thấy ai là fans của ss Eugene và anh Ki nên cũng buồn :( gặp đc ss em cũng mừng lớm :))  Đăng lúc 4-10-2012 04:02 PM
Nhưng lâu nay bận nên chưa có thời gian xem lại. Tuần trước e đi cày lại CD thế là bị tái cuồng nên ngày nào cũng đi hóng tin của vck ss ấy mà chẳng có mấy :((   Đăng lúc 4-10-2012 04:01 PM
ồ vậy là ss ngang tuổi với ss Eugene à? thế em ít tuổi hơn khoảng 5-6 tuổi đó :) hồi trc em cũng mê Creating Destiny lắm lắm luôn, cứ mong 2ng thành đôi thật :)  Đăng lúc 4-10-2012 04:00 PM
@White-Dahlia: Lúc nào ss rảnh (vì em kém tuổi Eugene nên chắc chắn sẽ kém tuổi ss, hihi) ss xem lại phim Creating Destiny em ạ, ss thích phim này cực kỳ  Đăng lúc 4-10-2012 10:42 AM
Tiếc quá :(( có time rãnh là mình đi xem mấy vid về vck ss ấy, nhìn hai người hạnh phúc mà mình cũng vui lây :)) Eugene và anh Ki thật sự rất đẹp đôi :)  Đăng lúc 4-10-2012 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách