Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3559|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn viên của "Descendants of the Sun" chia sẻ hình ảnh từ tiệc mừng công

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hình ảnh của các diễn viên và nhân viên đoàn làm phim “Descendants of the Sun” đã được công bố.

Vào ngày 31 tháng 12 nữ diễn viên Lee Eun Chae đã đăng tải những hình ảnh từ buổi tiệc lên Instargram của mình.

Trong bức ảnh bên cạnh Lee Eun Chae là các diễn viên Song Hye Kyo, Song Jong Ki, Jin Goo và Onew.

Người hâm mộ khi nhìn thấy những bức ảnh thì càng háo hức mong chờ đến ngày phim phát sóng.

"Descendants of the Sun" là một bộ phim tình cảm về những thế hệ trẻ tuổi xa lạ theo đuổi tình yêu và ước mơ ở một vùng đất xa xôi. Các nhân vật chính là Yoo Shi Jin (Song Joong Ki), Kang Mo Yeon (Song Hye Kyo), Seo Dae Young (Jin Goo), và Yoon Myung Joo (Kim Ji Won) cùng một số nhân vật khác.

"Descendants of the Sun" được quay hoàn thành 100%. Bộ phim khởi quay vào tháng 06 và được hoàn thành vào 30 tháng 12. Dự kiến sẽ được phát sóng đồng thời tại Hàn Quốc và Trung Quốc bắt đầu từ tháng 02 năm nay.

Cre: soompi
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!
caseytn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-1-2016 20:23:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi vậy là đã quay xong, tiệc mừng công đã đến. Mọi khi đọc news về tiệc mừng công thì cứ tiếc nuối là hết phim rồi. Còn bh thấy news tiệc mừng công tức là sắp đc xem phim rối. Cố lến sắp được bấn loạn vì phim rồi.
Mong là phim sẽ thành công mỹ mãn.
Đoàn làm phim đã vất vả trong thời gian qua. Mọi ng nghỉ ngơi và cùng đón chờ bộ phim sẽ thành công ngoài mong đợi nhé.

Bình luận

Haha đúng rồi, bình thường mà thấy tiệc mừng công là bùn vì phim hết, còn phim này phải mừng vì phim sắp chiếu =))  Đăng lúc 2-1-2016 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2016 20:29:42 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thật vậy là đã quay xong rồi
Giờ chỉ hóng ngày phát sóng thôi
Tháng 2 lận chắc qua Tết nguyên đán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2016 20:45:32 | Chỉ xem của tác giả
phim này dường như là tiền lệ chưa từng có luôn í
quay xong, tiệc mừng công xong mới có trailer
hi vọng bộ phim này sẽ đc chăm chút từng tình tiết hơn
k bị áp lực từ những tác nhân khác
cực hóng bộ này cho 2016

Bình luận

quần còn yêu cầu cỡ đó nữa hả. em cứ tưởng từ cấp 5 trở lên là có quần thui à  Đăng lúc 3-1-2016 01:07 PM
nick baby trên kia có code canh giữa đó, nhưng là cấp 6 =)), nếu muốn giữa thì cuồn cần nhỏ lại 1 tý mới duoc, nên thoai, coi bự dài cho sướng ;)  Đăng lúc 3-1-2016 01:05 PM
bk kim nhiều bộ cũng như dở hơi, như người thừa kế mình chẳng xem đc  Đăng lúc 2-1-2016 08:53 PM
Rất tin vào bk Kim, xem trailer và teaser thôi cũng đủ thấy cuốn hút và mong chờ rồi :)  Đăng lúc 2-1-2016 08:50 PM
mình cũng hi vọng vì thế chất lượng sẽ tốt hơn  Đăng lúc 2-1-2016 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-1-2016 20:46:24 | Chỉ xem của tác giả
Là phim đầu tiên của Hàn không quay cuốn chiếu
Làm 1 lèo luôn
Dự là rating siêu cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-1-2016 21:06:57 | Chỉ xem của tác giả
ôi. hóng quá, hóng quá
đúng là lần đầu tiên luôn
như vậy sẽ khiến phim mạch lạc từ đầu đến cuối
ko bị ảnh hưởng của khán giả
đợi đến tháng 2 thì hơi lâu
nhưng đang xem bậc thầy thương gia cũng thấy hay quá. hehe

Bình luận

mình nghĩ phải giữa tháng 2 hoặc cuối tháng 2 mất, xem xog cái trailer mà hóng hơn :V  Đăng lúc 3-1-2016 10:49 PM
phải đầu tháng 2 mới chiếu được:))  Đăng lúc 3-1-2016 10:23 PM
chắc Descendants of the Sun phải qua tết nguyên đán mới có :V  Đăng lúc 3-1-2016 09:47 PM
mới đến có 29 thôi bạn. thấy bảo phim còn kéo dài ra so với dự kiến ban đầu nữa  Đăng lúc 3-1-2016 08:59 PM
bậc thầy thương gia chiếu đến tập bn r b :3 vì thấy bảo phim này ra sau phim đó nên hóng ^^  Đăng lúc 3-1-2016 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-1-2016 21:32:22 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là ngược đời, tiệc mừng công tổ chức trước khi phim lên sóng
Xem qua cái trailer đã thấy lòng nhộn nhạo, chỉ muốn xem phim ngay lập tức thôi
Tháng 2 ơi mau đến nào, cho em sớm được gặp cô bác sĩ kia đi

Bình luận

Ca'
T lại thích đào cái spoil í ra í :))) cười hở lợi nhìn như đứa trẻ con í loll  Đăng lúc 3-1-2016 01:13 PM
Cười mỉm hay làm mặt lạnh lùng còn đỡ, chứ cười toe toét ra thì chỉ có nhét vào spoil thôi =))  Đăng lúc 3-1-2016 01:11 PM
Ca'
T thấy cười cũng đẹp chớ bộ xDDD cười trẻ dã man @.@  Đăng lúc 3-1-2016 01:09 PM
@Cá: nhìn ngang đẹp trai vãi chó mèo =)) Anh chỉ đẹp khi nhìn ngang =))  Đăng lúc 3-1-2016 01:07 PM
Ca'
Áo cô đẹp quá :x  Đăng lúc 3-1-2016 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-1-2016 21:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên thấy phim không quay kiểu cuốn chiếu
Chắc là có nhiều mà không biết
Nên cứ đang thắc mắc là ủa chưa chiếu mà sao đã mừng công rồi
Mong đến ngày có phim coi quá,
Thanks bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-1-2016 21:58:59 | Chỉ xem của tác giả
Ế, có hình, có hình kìa
Ối, cảm giác xem news tiệc mừng công sao nó khác biệt. Không phải sắp hết phim mà là sắp chiếu
Thích kiểu phim quay hết thế này cơ, kiểu cuốn chiếu dễ bị ảnh hưởng thị hiếu này nọ, nhiều khi thành ra kết thúc lãng xẹt ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-1-2016 22:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim này lấy bổi cảnh mà mình thích nhứt trên trần đời. . Diễn viên cũng toàn thực lực. Ngoài 2 diễn viên chính thì dàn phụ cũng đẹp nữa. Hy vọng BK Kim tận dụng tốt đề tài này.

Thanks Mèo săn và dịch tin nà.

Bình luận

có mều ơi =))) bị thích 2 song =))) mà quan trọng là thích em gái nữ thứ =))  Đăng lúc 2-1-2016 10:32 PM
Sum có đu phim này k, hi vọng gặp người quen trong thớt phim :)  Đăng lúc 2-1-2016 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách