Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sctqa
Thu gọn cột thông tin

Để lại dấu in tay cho Rồng Xanh, diễn viên Park Yoochun lên đường thực hiện nghĩa vụ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-11-2015 20:55:45 | Xem tất
Vậy là anh nhà cũng nối gót JJ và YH, vào quân đội hy vọng 3 anh có dịp hội ngộ, chỉ là 2 năm thôi mà, khi trở lại các anh sẽ chững trạc hơn, mạnh giỏi hơn.
Cass chờ các anh về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 22:06:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Những cố gắng, nỗ lực thời gian qua đã chứng minh cho quyết tâm trở thành một diễn viên đầy xuất sắc của anh ý. Cuối cùng cũng đã đến ngày anh nhập ngũ nhỉ. Trước khi đi mà để lại dấu ấn như thế này chắc anh cũng không buồn lắm đâu. 2 năm rồi cũng trôi nhanh thôi anh ạ. Hi vọng 2 năm gặp lại sẽ có thể nhìn thấy  một Park Yoochun trưởng thành hơn, thành công hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 22:11:45 | Xem tất
thế là anh đã lên đường nhập ngũ.hen gap lai anh 2 nam nua
chuc anh thuc hien nghia vu that tot
co len oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 22:27:44 | Xem tất
Yoo Chun và Si Won là 2 idol nam mà mình thấy đóng phim tốt nhất tính đến nay, buồn thay năm nay cả 2 đều nhập ngũ mất tiêu
Trước đây k thích anh này lắm (cũng k hiểu vì sao hehe), nhưng từ khi xem phim anh đóng thì thay đổi hẳn suy nghĩ. Giờ anh vắng bóng trên TV rồi thì em trai anh thế chân nhỉ, nhìn 2 anh em giống nhau quá nên cũng đỡ nhớ hơn hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 22:28:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Các bác đừng ngăn em em phải đốt cả ao để biểu hiện sự tự hào về zai nhà mình.
Thật tư hào về đồng chí park quá *chấm chấm nước mắt* dù đồng chí đã lên đường nhập ngũ mà vẫn không quên để lại ấn phẩm của bản thân cho mọi người cùng ngắm cơ đấy. Thôi thì chờ anh đi 2 năm vào quân ngũ giam sát 2 ông anh già, lúc trở về mong càng ngày càng tỏa sáng hơn nhưng đừng chỉ tỏa sáng với vai trò là diễn viên mà là 1 ca sĩ nữa.
Thank bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 22:46:58 | Xem tất
Đi mạnh khỏe và sớm trở về nhé chàng trai
Showbiz sẽ vắng bóng một con người nhiệt huyết và tài năng trong 2 năm nghĩ là thấy buồn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2015 22:54:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Có phải ai cũng có vinh dự này đâu
Rồng Xanh là lễ trao giải phim điện ảnh lớn và danh giá hàng đầu HQ
Chúc mừng anh Chun, đi nghĩa vụ mạnh giỏi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2015 08:36:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Anh nhập ngũ cũng gần 3 tháng rồi mà tới giờ này người ta vẫn còn viết bài về anh. Thực sự thì nhắc tới chuyện anh nhập ngũ mà lòng vẫn còn hẫng. Từ lâu lâu đã biết là ngày ấy rồi cũng sẽ đến, nhưng ngần ấy thời gian chuẩn bị tinh thần là vẫn chưa đủ.

Anh từng nói rằng anh muốn bước xuống khỏi đỉnh cao một cách từ từ chậm rãi. Từng bước anh đi đều rất vững chãi, cứ lẳng lặng dần dần khẳng định thực lực của bản thân cho thiên hạ thấy mà không cần nhiều lời. Gừng càng già càng cay quả không sai. Ở anh có sự dạn dày mà chỉ khi người ta đạt đến ngưỡng 30 và trải qua nhiều sóng gió mới đạt được. Mỗi ngày lại yêu Park Yoochun hơn ngày hôm qua một chút rồi!

Tình cảm dành cho anh năm nay nó khác xa so với những cảm xúc bồng bột non dại cách đây 7 năm nhiều lắm.

2 năm này, dùng để phục vụ cộng đồng, cũng coi như là khoảng thời gian nghỉ ngơi, đi tìm lại bản thân anh nhé. Rồi khi quay trở lại, hãy là một Park Yoochun cool ngầu hơn với nhiều dự án hay ho hơn nữa anh nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2015 10:06:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Chẳng hiểu sao trên đời có con người hoàn hảo như lão. Đẹp trai, hát hay, diễn xuất giỏi lại còn tốt bụng và có tinh thần trách nhiệm. Bệnh suyễn mà vẫn muốn hoàn thành nghĩa vụ như bất cứ công dân Hàn nào. Cố lên anh ơi, năm sau Su ú cũng đi, 3 anh em thực hiện nghĩa vụ thật tốt nhé! Chúng em sẽ chờ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2015 10:34:12 | Xem tất
Hóng ngày a trở lại
A thực hiện nghĩa vụ cố gắng giữ gìn nhan sắc và sức khoẻ nhé :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách