Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đạo diễn "Saimdang" hi vọng bộ phim sẽ thành công như "Descendants of the Sun"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-1-2017 08:38:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình ủng hộ phim tiền sản xuất kiểu này!
Phim vừa có thời gian để trau chuốt, không tạo áp lực cho dv và quan trọng nhất là kịch bản hoàn chỉnh, ko chắp vá, ko phụ thuộc vào khán giả.
Chúc phim thành công nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-1-2017 08:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn phim thành công nhưng nhìn vào thực tế của những phim tiền sản xuất gần đây đều thấy hầu như rất ít phim đạt được (trừ HDMT)
Mong chờ kịch bản của Saimdang sẽ thật tốt để có thể kéo khán giả ngồi trước màn hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-1-2017 09:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim cổ trang nên chắc khó có thể tạo được hiệu ứng mạnh mẽ như HDMT
Tiền sản xuất nên phụ thuộc nhiều vào Biên kịch nữa.
Dù sao đây cũng là dự án come back của chê Lee Young Ae nên tui khá là mong chờ
Tuần sau là lên sóng rồi. Chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-1-2017 10:30:34 | Chỉ xem của tác giả
phim hay kịch bản tốt thì sẽ thành công thôi
phụ thuộc vào chính bản thân bộ phim cả
chứ cái moonsun còn hơn cả Dots nữa cơ mà
nên dù có thế nào thì cũng là do mình cả chứ chẳng phải tại hoàn cảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-1-2017 10:41:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ với sự tham gia của 2 dv là chị Lee Young Ae & anh Seung Seo Hun cũng đủ đảm bảo rating cho phim rồi
Mong sự trở lại của 2 anh chị sẽ còn thành công hơn Descendants of the Sun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-1-2017 11:04:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim sắp chiếu rồi
Mong chờ sự trở lại của ss Lee và đặc biệt là Hun già
Mong phim thành công như ý nguyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-1-2017 12:04:50 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng chị Lee Young Ae thành công với tác phẩm trở lại mảng truyền hình sau 13 năm.
Diễn xuất của anh Song Seung Hun cũng được, nhưng khâu chọn kịch bản của anh í hơi nhọ. Những phim anh tham gia rating toàn lẹt đẹt.
Chỉ cần dân tình yêu thích, rating cán mốc 20% hoặc 2 con số là ổn rồi. Còn tuần nữa là phim lên sóng, chúc phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-1-2017 22:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Có sự góp mặt của Lee Young Ae đã là một lợi thế có thể gây tiếng vang cho bộ phim rồi nhưng quan trọng hơn hết vẫn là một kịch bản lôi cuốn mới níu chân khán giả được
Chúc phim thành công !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-1-2017 01:17:12 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên tôi
Nhìn  tên tuồi của dàn diễn viên đủ sốc
Nhưng muốn tại được hiệu ứng như dots hơi bị khó
Tại hồi đó dots được chiêu giữa hai nước, bị giò bị trung quốc cấm cảm thì làm sao nổi như vật được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-1-2017 16:13:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mấy câu hỏi so sánh như vầy là nhà báo đặt bẫy người được phỏng vấn để giựt tít đây mà, trả lời ko khéo là dễ gây hiểu lầm lắm, rồi nhà báo cắt bớt câu lấy chữ để giựt tít nữa thì người xem báo nào mà chỉ đọc tiêu đề ko đọc nội dung sẽ dễ nghĩ sai về quan điểm của người được phỏng vấn lắm. Rõ ràng ý của ông đạo diễn là ở câu phía sau chớ ko phải câu được giựt tít.

Saimdang sẽ thành công mạnh mẽ hay ko? Mình nghĩ là rất khó. Khi Lee Young Ae đóng Dae Jang Geum thì bk phim đó giỏi (là bk của Tree with deep root, Six flying dragons). Còn bk của Saimdang ko mạnh như vậy, các tác phẩm trước đây ko có nổi bật gì mấy. Một bàn tay vỗ ko kêu mà lại, dù cho có Lee Young Ae đi chăng nữa thì mình nghĩ khả năng Saimdang thành công rực rỡ là rất khó khăn, nó có thể ở mức vừa phải (vd Dr Jin) hơn. Choi Ji Woo từng rất nổi bật với Bản tình ca mùa đông nhưng gần đây tái xuất thì ko phải phim nào của chị cũng thành công. Lee Young Ae diễn giỏi nhưng nếu trường hợp kịch bản ko tuyệt đỉnh thì rất khó để phim bùng nổ được. Hơn nữa lại là một phim tiền sản xuất nữa, trong năm nay số phim tiền sản xuất thất bại so với kỳ vọng ko ít, phần lớn là do kịch bản ko xuất sắc cả, nếu đã tiền sản xuất thì thay vì diễn viên hạng A, theo mình cái họ nên chú trọng trước hết là kịch phải phải tuyệt vời đã. Tuy nhiên, tất cả chỉ là dự đoán và quan điểm cá nhân của mình, nếu kịch bản tốt ngoài sức tưởng tượng thì biết đâu Saimdang sẽ thành công vang dội?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách