Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1287|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Đạo diễn "Saimdang" hi vọng bộ phim sẽ thành công như "Descendants of the Sun"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-1-2017 17:47:01 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong buổi họp báo 17/7 vừa qua, đạo diễn Yoon Sang Ho đã chia sẻ suy nghĩ của mình về việc "Saimdang, Light's Diary" và cùng được thực hiện "Descendants of the Sun" theo hình thức tiền sản xuất.

"Nhiều người đã quan ngại trước khi "Descendants of the Sun" thành công vang dội, cá nhân tôi ghen tị sự thành công của nó bởi vì bộ phim là tiền đề tích cực cho hình thức tiền sản xuất".

"Đó là tin tốt với chúng tôi. Tôi muốn bộ phim thành công như "Descendants of the Sun" đã làm được và hình thức tiền sản xuất sẽ không biến mất khỏi ngành công nghiệp phim truyền hình Hàn Quốc. Nhưng thật khó nói khi chúng ta đặt 2 bộ phim lên bàn cân so sánh."

"Saimdang, Light's Diary" là một bộ phim cổ trang kể về cuộc đời của Saimdang, một nghệ sĩ nổi tiếng thời Joseon. Seo Ji Yoon, một giảng viên hợp đồng đã tình cờ phát hiện được câu chuyện thực sự về bà trong quyển nhật kí tìm được. Bộ phim sẽ lên sóng vào 26/1.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 19:16:30 | Xem tất
Hy vọng "Saimdang, Light's Diary" sẽ tạo được hiệu ứng mạnh mẽ như Hậu Duệ Mặt Trời đã từng!!! Chúc phim thành công!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 19:56:16 Từ di động | Xem tất
Z là phim có bối cảnh vừa ở hiện tại vừa ở quá khứ ak? Có vẻ hấp dẫn đây :3 mong phim sẽ thành công như mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 20:34:52 | Xem tất
Đầu tiên cứ đạt mốc được 20% là thành công quá rồi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 21:52:34 Từ di động | Xem tất
Sự trở lại của Lee Young Ae đã là điều kiện cần để cho phim tạo sức hút cực lớn cho khán giả rồi chỉ cần nội dung phim hay nữa thì phim sẽ trở thành tác phẩm không thể không xem của truyền hinh Hàn Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 22:27:17 | Xem tất
Phim theo hình thức tiền sản xuất là con dao 2 lưỡi
Với lại thị hiếu khán giả giờ rất khó đoán, có phim k kỳ vọng lắm lại thắng lớn và ngược lại
Quan trọng kịch bản đủ sức lôi cuốn khán giả k thôi
Chúc "Saimdang, Light's Diary" thành công để chào mừng màn comeback của ss Lee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 23:02:19 | Xem tất
chắc phim sẽ thành công thôi nội dung hay diễn viên chuẩn mà
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-1-2017 23:58:09 | Xem tất
Dàn diễn viên thuộc hàng khủng về cả ngoại hình lẫn diễn xuất. Chỉ cần cái tên Lee Yong Ae cũng đủ làm bộ phim hot rồi. Chúc bộ phim sẽ thành công như mong đợi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2017 01:52:39 | Xem tất
nói thật là mình hơi bị lo cho phim này, hy vọng sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-1-2017 07:54:33 | Xem tất
Chúc film rating cao ngút trời ah, bom tấn của năm 2017
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký