Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nbvy97
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đạo diễn nổi tiếng Hàn Quốc giải thích vì sao EXO D.O lại phù hợp cho vai chính trong bộ phim mới của ông

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-5-2017 12:42:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên Do hiện nay đang ôm 4 movie. Cuối năm nay là ẽm bung lụa luôn. Chẳng phải fan EXO nhưng xem phim em ấy đóng thì theo ẽm luôn. Muốn ẽm làmm 1 drama nhưng vì thời gian theo phim dài nên ẽm chỉ chọn movie để không ảnh hưởng lịch trình nhóm. Chúc phim đại thành công. Cám ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-5-2017 13:04:43 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng anh bạn này sẽ làm tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-5-2017 18:32:28 | Chỉ xem của tác giả
nghe những lời đạo diễn nói về em mà cảm giác tự hào trào dâng
"Tôi thậm chí không hề biết rằng Do Kyung Soo là một thần tượng. Tôi không bận tâm đến việc tranh cãi về những người mới hay những cái tên đã có tên tuổi, tôi chỉ đánh giá ai là người giỏi nhất "
đây thật sự là một lời khẳng định cho những gì tuyệt vời mà một idol khi lấn sân sang diễn xuất như em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-5-2017 09:53:23 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước mình chưa để ý nhiều đến EXO vì cũng xem như nhóm nhạc thần tượng khác, cũng có thể vì mình thích Big Bang và 2PM quá lâu. Nhưng kể từ khi xem I Remember You thì mình rất ấn tượng với D.O và tìm hiểu về bạn ý, rồi mới biết đến EXO. Mình cũng có cảm giác D.O sẽ dư sức gánh tròn vai diễn này. Ánh mắt, thần thái của tên sát nhân thiếu niên mà D.O diễn trong I remember you vẫn còn nguyên ấn tượng với mình.

Gum cũng thể hiện nhân vật Min rất tốt. Dù 2 bạn đóng chung 1 bộ phim nhưng chưa diễn cùng với nhau, cũng rất mong chờ Gum và D.O diễn cùng 1 bộ phim 1 lần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách