Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1083|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Đạo diễn “Lucid Dream” khen ngợi Park Yoochun, là diễn viên không phải thần tượng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-2-2017 10:20:15 | Xem tất |Chế độ đọc
[News] Đạo diễn “Lucid Dream” khen ngợi Park Yoochun, là diễn viên không phải thần tượng.

Đạo diễn Kim Joon Sung của tác phẩm điện ảnh “Lucid Dream” vừa nhận một cuộc phỏng vấn với tờ báo Sports Chosun nói về “đứa con” sắp được công chiếu của mình. Trong cuộc phỏng vấn, ông đã hết lời khen ngợi JYJ Park Yoochun, người đóng vai một nhân vật bí ấn xuất hiện trong giấc mơ của nhân vật chính Dae-ho (do Go Soo thủ vai).

Điều đầu tiên, Kim Joon Sung hé lộ khá bất ngờ vì vốn dĩ theo ý định ban đầu của ông, nhân vật của Park Yocohun chỉ đóng vai trò là khách mời.

Tôi nghĩ đó là một vinh dự lớn khi Park Yoochun tham gia Lucid Dream”. Cậu ấy đã nhận được sự đánh giá rất cao trong vai trò là một diễn viên sau khi càn quét các giải thưởng lớn nhỏ ở Hàn với tác phẩm “Sea Fog”. Đội ngũ sản xuất và tôi mong muốn đem Park Yoochun đến với khán giả như một món quà bất ngờ. Trước đây, vai diễn khách mời của Kim Soo Hyun trong “Miss Granny” hay U-Know Yunho trong “Ode to My Father” đã thu hút sự chú ý của công chúng, vì vậy chúng tôi cũng muốn tiếp tục gây hiệu ứng tương tự. Tuy nhiên, việc lựa chọn vai diễn này lại bị tiết lộ quá sớm nên nó đã không còn là món quà bất ngờ gì nữa rồi.”, đạo diễn bày tỏ.

Thật lòng thì tôi luôn có một định kiến chung với các thần tượng (tay ngang chuyển sang làm diễn viên), nhưng nó đã hoàn toàn bị xóa bỏ bởi vì Park Yoochun. Sự lo lắng, hơi thở khi rượt đuổi, ánh mắt của cậu ấy, đây đích thực là diễn xuất của một diễn viên thực thụ. Cậu ấy tỏa sáng dưới tư cách là một diễn viên Park Yoochun, chứ không phải ca sỹ Park Yoochun.”, ông khen ngợi nam diễn viên.

Đạo diễn tiếp tục chia sẻ, “Tất nhiên, đã có những tranh cãi về vụ việc của cậu ấy trước khi bộ phim được công chiếu nhưng tôi không hề lo lắng. Với màn thể hiện tuyệt vời của Park Yoochun, tôi tự tin rằng bộ phim sẽ không bị ảnh hưởng bởi vụ bê bối đó. Thật tiếc vì cậu ấy không thể tham gia buổi giới thiệu phim, nhưng cả tôi và cậu ấy đều thành tâm ủng hộ lẫn nhau. Tôi hi vọng trong tương lai chúng tôi có thể gặp lại nhau thông qua một nhân vật tuyệt vời và một tác phẩm hay.
Lucid Dream” sẽ công chiếu trên các rạp chiếu phim ở Hàn Quốc từ ngày 22 tháng 2.

Source: Soompi
Vtrans by [email protected]
Via Chunlovers – Park Yoochun VietFans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 12:00:32 Từ di động | Xem tất
Coi như là lần trở lại đầu tiên sau mọi chuyện xảy ra của anh :3 dù bên ngoài có nhiều scandal tới đâu thì vẫn k phủ nhận tài năng của anh là thật sự :3 mong lần trở lại này sẽ thành công. Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 12:20:58 | Xem tất
Cuối cùng phim đã được công chiếu. Vừa mừng vừa lo: mừng vì các phân cảnh của anh không bị cắt và đạo diễn không ngần ngại khen khả năng diễn xuất của anh; lo vì những người không bao giờ chịu hiểu sẽ có những đánh giá phiến diện ảnh hưởng đến quá trình công chiếu phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 12:22:03 | Xem tất
Cuối cùng phim đã được công chiếu. Vừa mừng vừa lo: mừng vì các phân cảnh của anh không bị cắt và đạo diễn không ngần ngại khen khả năng diễn xuất của anh; lo vì những người không bao giờ chịu hiểu sẽ có những đánh giá phiến diện ảnh hưởng đến quá trình công chiếu phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 13:07:57 | Xem tất
Nhìn lại vụ bê bối, tiếc cho anh thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 13:49:18 | Xem tất
Anh ý diễn tốt mà
Nhưng tiếc vì cái scandal kia quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 13:59:21 | Xem tất
Lâu lắm mới có tin về bạn Chun ú. Mình đã từng rất thích Chun và KDW. Sau vụ lùm xùm kia thì mình k còn thích anh ấy như trước, vì có vẻ con người thật a ấy k giống những gì mình nghĩ. Nhưng xét về khía cạnh diễn xuất, mình vẫn thích cách diễn của Chun, và vẫn chờ đợi tác phẩm comeback của anh.

Thanks news bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 15:17:38 Từ di động | Xem tất
Park yoo chun không sai gì ở vụ bê bối đó cả.  Anh vẫn là con người như xưa giờ a vẫn là. Vẫn tài năng, lương thiện, tử tế và lịch. Báo chí giờ đây chỉ là thứ câu view và ko có giá trị về tính chân thực nữa. Hi vọng bộ phim của a thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 16:16:24 | Xem tất
Chỉ tội cho anh Yoo Chun vì vướng scandal thôi
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 16:39:46 | Xem tất
Mong là bộ phim sẽ không bị ảnh hưởng bởi vụ bê bối mặc dù biết là anh trắng án rồi !
Chúc phim thành công !
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách