Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 22209|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Danh tính candy bí ẩn của Lee Joon Gi được tiết lộ trên “My Ear’s Candy” // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-3-2017 08:46:24 | Xem tất |Chế độ đọc

Danh tính "candy" bí mật của Lee Joon Gi trên "My Ear's Candy" đài tvN đã được tiết lộ!

Chương trình phát sóng vào ngày 18 tháng 3 cho thấy Lee Joon Gi ở Florence, Italy khi anh đi mua nguyên liệu nấu bữa tối.

"Hồng sâm" Lee Joon Gi đã có một cuộc trò chuyện ngọt ngào với "Bunny Bunny" (tạm dịch: Thỏ Thỏ). Trong khi nói chuyện, họ đã cố gắng đoán danh tính của nhau. Bunny Bunny hỏi: "Hồng sâm, bạn là một diễn viên phải không? Về mình thì tôi có thể nói rằng tôi thường đóng những vai như candy (thường là những vai cô gái nhà nghèo, hiền lành, tốt bụng Nguồn), giống như tôi là candy của bạn trên "My Ear's Candy" ấy. Khi Lee Joon Gi tiết lộ rằng dự đoán tốt nhất cho danh tính candy là Kim Go Eun, Bunny Bunny trả lời: "Bạn phải trông giống như Kim Go Eun nhỉ, nếu bạn nghĩ về một người trông giống bạn."

Bunny Bunny nói: "Tông giọng và giọng nói của bạn rất quen", và Lee Joon Gi đã cố gắng che giấu danh tính của mình khi anh nói nhanh: "Tôi đã làm cho giọng của mình có vẻ trầm hơn. Tôi thực ra có tông giọng cao cơ."

Nam diễn viên nói với cô ấy rằng cô ấy có một giọng nói rất hay và thú nhận rằng anh ấy chủ động trong cuộc trò chuyện của họ hơn là bình thường. Bunny Bunny cảm ơn anh ấy và nói: "Tôi thích việc đó. Tôi không giỏi khi trở thành người đầu tiên đến gần ai đó hoặc dẫn dắt cuộc trò chuyện đâu. Tôi làm tốt hơn khi ai đó giúp tôi một tay."

Spoiler:

Phản ứng của netizen:

Cre: Soompi + Netizentown
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 10:13:57 | Xem tất
Lúc đầu đang hy vọng là IU ) nghe tả cũng có vẻ khá giống bả, nhưng biết là k có chuyện đó rồi. Tui vẫn còn ship SoSoo couple mãnh liệt
cám ơn bạn trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 11:11:19 | Xem tất
Là Kim Go Eun à, chắc hai người đã có cuộc trò chuyện thú vị

Bình luận

Chỉ tại máy tính đứng hình ko thấy gì cả  Đăng lúc 19-3-2017 03:03 PM
Có vẻ bạn chẳng đọc hết tin nhỉ :v  Đăng lúc 19-3-2017 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 11:28:16 | Xem tất
Sự ghép đôi trên show thực tế của hai anh chị cũng thú vị ấy chứ
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 12:17:37 | Xem tất
Wow, chị Park Min Young và anh Lee Jun Ki trò chuyện tâm sự với nhau kìa. Tuyệt thật.
Nếu 2 người có phim nào đóng chung nữa thì tốt nhỉ.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 13:44:52 | Xem tất
nhanngoctrathao gửi lúc 19-3-2017 11:11 AM
Là Kim Go Eun à, chắc hai người đã có cuộc trò chuyện thú vị

Chắc bạn trẻ chỉ lướt qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 15:48:24 | Xem tất
couple này ngọt kinh cơ. cũng đẹp đôi lắm chứ bộ.
hay là bác biên kịch nào nhắm trúng mời anh chị về đóng chung phim nào đó đi.
nhớ anh chị lắm rồi, chị PMY lâu rồi cũng ko có phim mới.
còn ông Gà kia thì mong ông ấy đóng rom com lắm lắm luôn.
cảm ơn b dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 17:14:07 Từ di động | Xem tất
Phải nói là sau trận này Min Young sẽ lại bị nói không ít vì cô ấy là Candy của anh Gà. Nhưng cô gái ấy đã dũng cảm tham gia chương trình. Mình cứ là mình, bận tâm họ cũng không giúp mình được. Chỉ mong fans đừng quá mãi dò xét và tôn trọng thần tượng của nhau.
Mình là mình không xem show này nhưng từ khi nghe giọng của 2 anh chị khiến mình không thể bỏ sót 1 giây. Jun Ki và Min Young có giọng nói rất hay và đâu đó cũng có thể trò chuyện tốt với nhau vì họ cùng là diễn viên, cùng có những cảm xúc phải giấu kín, bạn bè ngày xưa nhiều còn bây giờ nổi tiếng bị dò xét nên phải thận trọng và mất đi nhiều. Đôi lúc nói chuyện với những người không biết mặt cũng dễ nói. Hơi thích show này rồi đó.

Bình luận

MY làm gì cung bị soi mói mà. Work vơi nguoi quá nôi tiêng là coi như châm dưt cuôc sông bình yên luôn.  Đăng lúc 9-5-2017 05:40 PM
ủa sao MY làm candy của Gà lại bị nói hả bạn @@ đi show cho zui mà  Đăng lúc 19-3-2017 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2017 19:35:05 | Xem tất
Người ta kêu gào thanh niên đóng Rom-com đi kia kìa... mà lại cắm đầu vô phim hình sự rồi

Chán dã man huhu

mà chờ show này có vietsub mãi vẫn chưa thấy

Bình luận

có engsub r đó coi engsub đi =))  Đăng lúc 19-3-2017 10:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 ô Chon chăm đi comt news nè :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2017 10:29:38 | Xem tất
Ui, bất ngờ thật vì PMY là Candy của Gà, không nghĩ hai bạn này hợp nhau nhưng vui vẻ như thế, ngọt ngào như thế rất tốt.

Cám ơn bạn đã dịch tin! Phải nói Kite dịch tin khá chất lượng!

Like!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách