Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách trao thưởng SBS Drama Awards 2016: Han Seok Kyu giành Deasang lần thứ 2

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 3-1-2017 08:56:59 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng thấy đạt deasang. chúc mừng Lee Min Hoo, chúc mừng Lee Jun Ki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-1-2017 21:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Moonlover rating tuy ko cao nhưng mình Lee Jun Ki đã đủ vượt trội rồi. Mình tưởng ít nhất thì LJK cũng có giải thưởng diễn viên xuất sắc nhất chứ, giải Hallyu là cái quái gì vậy. Thật sự sau vụ của RM rồi LJK thì thôi, cũng hết cảm tình với cái đài này luôn.
Dù sao cũng thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-1-2017 05:27:24 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên lão luyện
Nhận ds là đúng
Vậy ds thứ nhất là phim nào vậy ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-1-2017 07:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Thầy Kim đạt Deasang của SBS, nhưng tiếc cho Lee Jun Ki quá. Ngay cả đề cử cho Deasang cũng không thấy đâu,Romantic chiếu cuối năm mà nhận nhiều giải . Mừng cho toàn bộ đoàn làm phim Romantic Doctor.
mà năm nay Jang Geun Suk đâu thấy đóng phim gì đâu nhỉ, mình cứ nghĩ đó là show thực tế cơ.

Bình luận

có phim Jackpot nhé bạn. Bạn có thể lên google để tìm kiếm và xem phim  Đăng lúc 4-1-2017 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-1-2017 14:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng thầy đạt ds.
LJK chỉ kém may mắn tí ở năm nay.
Thank bạn update.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-1-2017 17:10:18 | Chỉ xem của tác giả
the.me.bf gửi lúc 2-1-2017 02:51 AM
Kim Rae Won thậm trí còn không được đề cử Daesang :'(. Dù sao cũng chúc mừng SBS với  ...

Có thông tin, nhưng mà lúc trao giải, phát 10 đề cử không có Rae Won mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-1-2017 20:01:49 | Chỉ xem của tác giả
Huhu như thế này có được coi là nhà RD thắng đậm không, mình thì thấy là thắng đậm thắng lớn rồi đấy
không đu livestream bao giờ nhưng cũng có lần mò coi mấy video cut trên YTB
cả cái nhà RD *đặc biệt là Doldam team* đáng yêu hết chỗ nói luôn rồi mà
đoạn 2 cô cậu học trò cưng của thầy Kim lên nhận giải Best Couple, thầy ngồi dưới nở nụ cười tự hào của bố đúng chuẩn luôn cute không chịu nổi, 2 đứa ngượng ngùng trên sân khấu còn thầy ngồi dưới thì cứ cười toe toét, tui yêu cái team thần thánh này lắm
Chúc mừng thầy Kim - HSK được giải Daesang, diễn xuất của chú trong RD đúng là không thể tin được đâu. Netizen còn trầm trồ đó chính là diễn xuất của chủ nhân giải Daesang phải có đấy, đẳng cấp cả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-1-2017 22:55:48 | Chỉ xem của tác giả
sao IU k có giải cá nhân nào vậy, trong khi đó Seohyun chỉ là diễn viên phụ mà cũng nhận đc giải như vậy
còn nữa, park min young năm nay cũng rất thành công với phim remeber với rating chạm mốc 20% vậy mà k đc giải gì hết thật là quá bất công mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-1-2017 23:08:46 | Chỉ xem của tác giả
tại sao giải best couple của SBS kì vậy? có một giải thôi mà có tới 3 cặp lên nhận giải
tưởng best couple rồi thì chỉ có duy nhất một cặp thôi chứ, như KBS đó
dù sao thì vẫn cảm thấy thậ tuyệt khi IU và Joon gi đc nhận best couple  

Bình luận

KBS trao best couple tận 7 cặp mà bạn  Đăng lúc 6-1-2017 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-1-2017 00:23:04 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chú Han Suk Kyu đạt Daesang, tuyệt vời. Đặc biệt chúc mừng Yoo Seung Ho và Nam Goong Min, Jo Jung Suk, Lee Min Ho. Phim hay thì nhiều nên giải đa số xứng đáng. Đáng tiếc là MC Lee Hwi Jae dẫn kém duyên quá, toàn đá đểu đặt câu hỏi khốn nạn nên làm người ta bực mình và lễ bớt trang trọng và kém vui đi nhiều, đúng là SBS chuyên giao trứng cho ác, MC nhân cách tồi thế mà vẫn dùng hoài thì hẳn là có chống lưng rồi, năm sau chắc lại ông này dẫn nữa rồi, thật quá tiếc nuối, nhiều sao chán ko thèm đi dự lễ SBS luôn Làm ơn các fan năm sau làm kiến nghị chữ ký đuổi ông này khỏi làm MC đi, mình ko tin fan làm căng mà SBS ko đếm xỉa tới

Bình luận

sao ko tập trung đạo diễn phim cho người khác nhờ, có tài mà có tật  Đăng lúc 7-1-2017 10:23 PM
Mới xem sub, công nhận vô duyên mất nết dễ sợ, cha nội này ăn tát vào mặt mới biết mình vô duyên thế nào, mấy nhà đài chả học hỏi tvN gì cả  Đăng lúc 7-1-2017 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách